LỊCH THI ĐẤU HÔM NAY, LTD CÁC GIẢI HÀNG ĐẦU

CHN Women

CHN Women's League One

13:00 20/06
Foshan Sports(w)
Foshan Sports(w)
VS
Yunnan Antai(w)
Yunnan Antai(w)
13:00 20/06
Qingdao West Coast(w)
Qingdao West Coast(w)
VS
Tianjin Shengde (w)
Tianjin Shengde (w)
13:00 20/06
辽宁沈北禾丰女足
辽宁沈北禾丰女足
VS
Dalian(w)
Dalian(w)
13:00 20/06
Beijing Normal University(w)
Beijing Normal University(w)
VS
Guangdong Sports Lottery (w)
Guangdong Sports Lottery (w)
15:15 20/06
Fujian Nanan (w)
Fujian Nanan (w)
VS
Shanghai Shenhua (w)
Shanghai Shenhua (w)
15:15 20/06
Guangxi Pingguo Beinong(w)
Guangxi Pingguo Beinong(w)
VS
Hebei CFFC (w)
Hebei CFFC (w)
15:15 20/06
Sichuan(w)
Sichuan(w)
VS
Wuhan Sports University (w)
Wuhan Sports University (w)
KOR WK League

KOR WK League

14:00 20/06
Boeun Sangmu(w)
Boeun Sangmu(w)
VS
Seoul Amazones (w)
Seoul Amazones (w)
17:00 20/06
Changnyeong Women's(w)
Changnyeong Women
VS
Hyundai Steel Red Angels (w)
Hyundai Steel Red Angels (w)
17:00 20/06
Kspo(w)
Kspo(w)
VS
Suwon FMC (w)
Suwon FMC (w)
17:00 20/06
Gumi Sportstoto(w)
Gumi Sportstoto(w)
VS
Gyeongju FC (w)
Gyeongju FC (w)
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

14:00 20/06
FC Rapid 1923
FC Rapid 1923
VS
Gloria Buzau
Gloria Buzau
15:00 20/06
Sepsi
Sepsi
VS
FC Unirea 2004 Slobozia
FC Unirea 2004 Slobozia
18:00 20/06
Lillestrom
Lillestrom
VS
IFK Goteborg
IFK Goteborg
19:00 20/06
Torpedo Moskva
Torpedo Moskva
VS
Shinnik Yaroslavl
Shinnik Yaroslavl
22:30 20/06
FC Struga
FC Struga
VS
FK Tikves Kavadarci
FK Tikves Kavadarci
CHN Champions League

CHN Champions League

17:00 20/06
Xi‘an High-Tech Yilian FC
Xi‘an High-Tech Yilian FC
VS
Ningxia Renfangzhong
Ningxia Renfangzhong
18:30 20/06
Guangzhou Anhua
Guangzhou Anhua
VS
Shenzhen Jixiang
Shenzhen Jixiang
20:00 20/06
Xinjiang Lingmengzhe FC
Xinjiang Lingmengzhe FC
VS
Ningxia Pingluo Hengli
Ningxia Pingluo Hengli
BHU Premier League

BHU Premier League

17:00 20/06
Paro United
Paro United
VS
Samtse FC
Samtse FC
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

18:00 20/06
Binh Dinh
Binh Dinh
VS
TT Hanoi
TT Hanoi
18:00 20/06
Becamex Binh Duong
Becamex Binh Duong
VS
Hoang Anh Gia Lai
Hoang Anh Gia Lai
18:00 20/06
Nam Dinh FC
Nam Dinh FC
VS
Hong Linh Ha Tinh
Hong Linh Ha Tinh
19:15 20/06
Cong An Ha Noi FC
Cong An Ha Noi FC
VS
XM Hai Phong FC
XM Hai Phong FC
MGL Premier League

MGL Premier League

18:15 20/06
Erchim
Erchim
VS
Bayanzurkh Sporting
Bayanzurkh Sporting
ETH Premier League

ETH Premier League

19:00 20/06
Shashemene Kenema FC
Shashemene Kenema FC
VS
Fasil Ketema
Fasil Ketema
22:00 20/06
Hawassa City
Hawassa City
VS
Welkite Ketema
Welkite Ketema
KAZ Division 1

KAZ Division 1

19:00 20/06
FC Kyran
FC Kyran
VS
Akzhayik Oral
Akzhayik Oral
19:00 20/06
Kairat Almaty II
Kairat Almaty II
VS
Kaisar Kyzylorda Reserves
Kaisar Kyzylorda Reserves
21:00 20/06
FK Kaspyi Aktau
FK Kaspyi Aktau
VS
FK Taraz
FK Taraz
21:00 20/06
Okzhetpes
Okzhetpes
VS
FK Aktobe II
FK Aktobe II
NOR Youth Cup

NOR Youth Cup

19:00 20/06
Stromsgodset U19
Stromsgodset  U19
VS
Kongsvinger U19
Kongsvinger U19
20:00 20/06
Lorenskog U19
Lorenskog U19
VS
Tromso U19
Tromso U19
MAS President Cup

MAS President Cup

19:30 20/06
Johor Darul Takzim III FC U20
Johor Darul Takzim III FC U20
VS
Perak U20
Perak U20
UEFA EURO

UEFA EURO

20:00 20/06
Slovenia
Slovenia
VS
Serbia
Serbia
LBN Premier League

LBN Premier League

20:00 20/06
Al Ansar SC
Al Ansar SC
VS
Al Safa SC
Al Safa SC
20:00 20/06
Racing FC Union
Racing FC Union
VS
Bourj SC
Bourj SC
20:00 20/06
Nejmeh
Nejmeh
VS
Al Ahed SC
Al Ahed SC
SWE Division 2

SWE Division 2

20:45 20/06
FC Gute
FC Gute
VS
FC Arlanda
FC Arlanda
EGY Division 2

EGY Division 2

21:00 20/06
Haras El Hedoud
Haras El Hedoud
VS
Tersana SC
Tersana SC
21:00 20/06
Suez Montakhab
Suez Montakhab
VS
Sporting Alexandria
Sporting Alexandria
Esiliiga B

Esiliiga B

22:00 20/06
Laanemaa Haapsalu
Laanemaa Haapsalu
VS
Tartu Kalev
Tartu Kalev
UZB Super League

UZB Super League

22:00 20/06
Navbahor Namangan
Navbahor Namangan
VS
Qizilqum Zarafshon
Qizilqum Zarafshon
22:00 20/06
Nasaf Qarshi
Nasaf Qarshi
VS
Neftchi Fargona
Neftchi Fargona
LAT Higher League

LAT Higher League

22:00 20/06
Tukums
Tukums
VS
FK Liepaja
FK Liepaja
RUS FNL2

RUS FNL2

22:00 20/06
Kompozit
Kompozit
VS
Arsenal Tula II
Arsenal Tula II
NGA Cup

NGA Cup

22:00 20/06
Kebbi Utd
Kebbi Utd
VS
El Kanemi Warriors
El Kanemi Warriors
SWE Elitettan

SWE Elitettan

22:30 20/06
Kalmar(w)
Kalmar(w)
VS
Gamla Upsala SK (w)
Gamla Upsala SK (w)
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

22:30 20/06
HJS Akatemia
HJS Akatemia
VS
Poxyt
Poxyt
22:30 20/06
KuPS (Youth)
KuPS (Youth)
VS
VIFK
VIFK
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

22:30 20/06
KoPa
KoPa
VS
Purha
Purha