KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

ITA Serie C

ITA Serie C

22:45 19/05
Cesena
Cesena
2-2
Juve Stabia
Juve Stabia
Niger Premier League

Niger Premier League

22:30 19/05
JS Tahoua
JS Tahoua
0-3
Jangorzo FC
Jangorzo FC
22:30 19/05
Renaissance
Renaissance
0-2
AS Nigelec
AS Nigelec
22:30 19/05
Liberte FC
Liberte FC
1-1
Zumunta AC
Zumunta AC
BOS 1st League

BOS 1st League

22:30 19/05
BSK Banja Luka
BSK Banja Luka
3-3
FK Kozara Gradiska
FK Kozara Gradiska
22:00 19/05
NK TOSK Tesanj
NK TOSK Tesanj
2-1
Bratstvo Gracanica
Bratstvo Gracanica
3. HNL

3. HNL

22:30 19/05
Nk Neretvanac Opuzen
Nk Neretvanac Opuzen
3-3
NK Zagora Unesic
NK Zagora Unesic
INT FRL

INT FRL

22:30 19/05
Guatemala U16
Guatemala U16
3-1
Belize U16
Belize U16
22:30 19/05
Nicaragua U16
Nicaragua U16
0-5
Panama U16
Panama U16
21:00 19/05
Sudan
Sudan
0-1
Tanzania
Tanzania
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

22:30 19/05
SOL FC Abobo
SOL FC Abobo
2-0
AS Denguele
AS Denguele
PER Liga Femenina

PER Liga Femenina

22:30 19/05
UNSAAC (W)
UNSAAC (W)
2-6
Universitario Deportes (w)
Universitario Deportes (w)
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

22:30 19/05
TPV
TPV
0-4
Inter Turku II
Inter Turku II
2. HNL

2. HNL

22:30 19/05
NK Croatia Zmijavci
NK Croatia Zmijavci
0-2
NK Dugopolje
NK Dugopolje
URU Primera Division

URU Primera Division

22:30 19/05
Danubio FC
Danubio FC
0-1
Racing Club Montevideo
Racing Club Montevideo
FIN Ykkonen

FIN Ykkonen

22:30 19/05
Mikkelin Palloilijat
Mikkelin Palloilijat
0-3
JaPS
JaPS
22:30 19/05
Jaro
Jaro
2-1
PK-35 Vantaa
PK-35 Vantaa
GIẢI VĐQG PHẦN LAN

GIẢI VĐQG PHẦN LAN

22:30 19/05
Ekenas IF Fotboll
Ekenas IF Fotboll
1-1
Lahti
Lahti
GER Regionalliga

GER Regionalliga

22:30 19/05
BFC Viktoria 1889
BFC Viktoria 1889
2-2
Hansa Rostock II
Hansa Rostock II
Liga Portugal 2

Liga Portugal 2

22:30 19/05
Santa Clara
Santa Clara
2-0
Uniao Leiria
Uniao Leiria
22:30 19/05
Nacional da Madeira
Nacional da Madeira
2-0
CD Mafra
CD Mafra
SLO 1.Liga

SLO 1.Liga

22:30 19/05
NK Olimpija Ljubljana
NK Olimpija Ljubljana
0-1
NK Bravo
NK Bravo
22:30 19/05
FC Koper
FC Koper
1-1
Maribor
Maribor
POL Liga 2

POL Liga 2

22:30 19/05
Skra Czestochowa
Skra Czestochowa
2-2
OKS Stomil Olsztyn
OKS Stomil Olsztyn
GIẢI VĐQG BA LAN

GIẢI VĐQG BA LAN

22:30 19/05
Widzew Lodz
Widzew Lodz
1-1
Lech Poznan
Lech Poznan
LIT A Lyga

LIT A Lyga

22:25 19/05
FK Zalgiris Vilnius
FK Zalgiris Vilnius
1-0
Kauno Zalgiris
Kauno Zalgiris
21:00 19/05
Dziugas Telsiai
Dziugas Telsiai
1-1
Banga Gargzdai
Banga Gargzdai
OMA Professional League

OMA Professional League

22:15 19/05
Al Wehda(OMA)
Al Wehda(OMA)
2-5
Oman Club
Oman Club
22:15 19/05
Al Nasr
Al Nasr
2-0
Sur SC
Sur SC
22:15 19/05
Al Seeb
Al Seeb
2-1
Al Nahda SC
Al Nahda SC
22:15 19/05
Al Shabab SC
Al Shabab SC
1-1
Bahla SC
Bahla SC
22:15 19/05
Rustaq SC
Rustaq SC
2-1
Dhofar SCSC
Dhofar SCSC
22:15 19/05
Ibri SCC
Ibri SCC
1-2
Sohar SC
Sohar SC
HUN NB I

HUN NB I

22:15 19/05
Kecskemeti TE
Kecskemeti TE
2-1
Zalaegerszegi TE
Zalaegerszegi TE
CHI Women

CHI Women's Division 1

22:00 19/05
Palestino (w)
Palestino (w)
1-2
Everton de Vina (w)
Everton de Vina (w)
CRO U19

CRO U19

22:00 19/05
HNK Cibalia U19
HNK Cibalia U19
0-4
Zagreb locomotive U19
Zagreb locomotive U19
HUN NB III

HUN NB III

22:00 19/05
PEAC FC
PEAC FC
0-1
Ivancsa
Ivancsa
22:00 19/05
Tiszaujvaros
Tiszaujvaros
1-1
DEAC
DEAC
22:00 19/05
Issimo
Issimo
2-0
Ujpest FC B
Ujpest FC B
22:00 19/05
III.Keruleti TUE
III.Keruleti TUE
2-2
Balatonfuredi FC
Balatonfuredi FC
22:00 19/05
RCO Agde
RCO Agde
4-1
Mohacs
Mohacs
22:00 19/05
Penzugyor SE
Penzugyor SE
1-1
Budapest Honved II
Budapest Honved II
22:00 19/05
Csornai SE
Csornai SE
1-1
SC Sopron
SC Sopron
22:00 19/05
BSS Monor
BSS Monor
1-3
Martfui LSE
Martfui LSE
POL Liga 3

POL Liga 3

22:00 19/05
Olimpia Elblag II
Olimpia Elblag II
4-1
Rominta Goldap
Rominta Goldap
22:00 19/05
Avia Swidnik
Avia Swidnik
0-2
Chelmianka Chelm
Chelmianka Chelm
22:00 19/05
Stargard Szczecinski
Stargard Szczecinski
0-1
Swit Szczecin
Swit Szczecin
21:00 19/05
KS Wiazownica
KS Wiazownica
5-1
Garbarnia Krakow
Garbarnia Krakow
CZE Fourth Division

CZE Fourth Division

22:00 19/05
Frenstat Pod Radhostem
Frenstat Pod Radhostem
1-1
Bohumin
Bohumin
22:00 19/05
FC Strani
FC Strani
4-1
FC Prerov
FC Prerov
STDRFEF

STDRFEF

22:00 19/05
Ceuta B
Ceuta B
1-1
Lucena CF
Lucena CF
22:00 19/05
UC Ceares
UC Ceares
0-1
CD Lealtad
CD Lealtad
SVK 3.Liga

SVK 3.Liga

22:00 19/05
Podkonice
Podkonice
1-0
OK castkovce
OK castkovce
22:00 19/05
TeslaStropkov
TeslaStropkov
4-1
Namestovo
Namestovo
22:00 19/05
TJ Banik Kalinovo
TJ Banik Kalinovo
1-3
TJ Tatran Oravske Vesele
TJ Tatran Oravske Vesele
22:00 19/05
FTC Filakovo
FTC Filakovo
0-1
Lipany
Lipany
22:00 19/05
FK Svidnik
FK Svidnik
1-2
MFK Vranov nad Topou
MFK Vranov nad Topou
CAF U17 Championship

CAF U17 Championship

22:00 19/05
Togo U17
Togo U17
0-2
Burkina Faso U17
Burkina Faso U17
CZE First League

CZE First League

22:00 19/05
FC Trinity Zlin
FC Trinity Zlin
1-2
Bohemians 1905
Bohemians 1905
22:00 19/05
Pardubice
Pardubice
4-0
MFK Karvina
MFK Karvina
22:00 19/05
Dynamo Ceske Budejovice
Dynamo Ceske Budejovice
2-2
Baumit Jablonec
Baumit Jablonec
SER Prva Liga

SER Prva Liga

22:00 19/05
Proleter
Proleter
2-3
FK Dubocica
FK Dubocica
22:00 19/05
FK Radnicki Novi Belgrad
FK Radnicki Novi Belgrad
0-1
FK Vrsac
FK Vrsac
22:00 19/05
Metalac Gornji Milanovac
Metalac Gornji Milanovac
0-1
Mladost Novi Sad
Mladost Novi Sad
22:00 19/05
Kolubara
Kolubara
0-1
Sevojno Uzice
Sevojno Uzice
EGY Premier League

EGY Premier League

22:00 19/05
Ismaily SC
Ismaily SC
0-2
Pyramids FC
Pyramids FC
BLR First League

BLR First League

22:00 19/05
FK Bumprom Gomel
FK Bumprom Gomel
0-1
BC Maxline
BC Maxline
LAT 1.Liga

LAT 1.Liga

22:00 19/05
JFK Ventspils
JFK Ventspils
2-0
Ogre United
Ogre United
AUT Bundesliga

AUT Bundesliga

22:00 19/05
Sturm Graz
Sturm Graz
2-0
SK Austria Klagenfurt
SK Austria Klagenfurt
22:00 19/05
SK Rapid Wien
SK Rapid Wien
0-3
TSV Hartberg
TSV Hartberg
22:00 19/05
Red Bull Salzburg
Red Bull Salzburg
7-1
LASK Linz
LASK Linz
RUS FNL

RUS FNL

22:00 19/05
FC Murom
FC Murom
0-1
Veles
Veles
LAT Higher League

LAT Higher League

22:00 19/05
Jelgava
Jelgava
1-5
Riga FC
Riga FC
CZE Third League

CZE Third League

22:00 19/05
SK Zapy
SK Zapy
6-0
Pardubice B
Pardubice B
22:00 19/05
Sokol Brozany
Sokol Brozany
1-1
Hradec Kralove B
Hradec Kralove B
ETH Premier League

ETH Premier League

22:00 19/05
Shashemene Kenema FC
Shashemene Kenema FC
1-2
Ethiopia Bunna
Ethiopia Bunna
GHA Division 1

GHA Division 1

22:00 19/05
Skyy FC
Skyy FC
1-0
Pac Academy
Pac Academy
22:00 19/05
Future Stars FC
Future Stars FC
1-0
Asekem
Asekem
22:00 19/05
Cape Coast Ebusua Dwarfs
Cape Coast Ebusua Dwarfs
2-1
Swedru All Blacks
Swedru All Blacks
22:00 19/05
Vision FC
Vision FC
3-2
Kotoku Royals FC
Kotoku Royals FC
22:00 19/05
Elmina Sharks
Elmina Sharks
1-2
Venomous Vipers
Venomous Vipers
22:00 19/05
Basake Holy Stars FC
Basake Holy Stars FC
1-0
Nzema Kotoko
Nzema Kotoko
22:00 19/05
Hohoe United FC
Hohoe United FC
1-2
Attram De Visser
Attram De Visser
22:00 19/05
Brong Ahafo United
Brong Ahafo United
2-4
Techiman Liberty
Techiman Liberty
BEN Ligue 1

BEN Ligue 1

22:00 19/05
Damissa
Damissa
1-2
Espoir FC Savalou
Espoir FC Savalou
22:00 19/05
Takunnin FC
Takunnin FC
0-1
Dadje FC
Dadje FC
22:00 19/05
Dynamo Abomey
Dynamo Abomey
2-2
Bani Ganse
Bani Ganse
22:00 19/05
LOTO
LOTO
0-0
Benin Cavaliers
Benin Cavaliers
GEO Erovnuli Liga

GEO Erovnuli Liga

22:00 19/05
FC Gagra
FC Gagra
2-0
FC Telavi
FC Telavi
SWE Division 1

SWE Division 1

22:00 19/05
Assyriska
Assyriska
1-2
Assyriska United IK
Assyriska United IK
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

22:00 19/05
Deportivo Laferrere
Deportivo Laferrere
1-0
Deportivo Merlo
Deportivo Merlo
NGA Premier League

NGA Premier League

22:00 19/05
Rivers United
Rivers United
3-2
Niger Tornadoes FC
Niger Tornadoes FC
NMKD Second League

NMKD Second League

22:00 19/05
Kamenica
Kamenica
5-3
Vardar Negotino
Vardar Negotino
22:00 19/05
Pobeda Prilep
Pobeda Prilep
1-5
KF Besa Doberdoll
KF Besa Doberdoll
22:00 19/05
FK Ohrid 2004
FK Ohrid 2004
2-0
FK Kozuv
FK Kozuv
22:00 19/05
FK Novaci
FK Novaci
2-1
FK Skopje
FK Skopje
22:00 19/05
Detonit Junior
Detonit Junior
2-0
FK Karaorman
FK Karaorman
22:00 19/05
Belasica Strumica
Belasica Strumica
2-1
KF Arsimi
KF Arsimi
22:00 19/05
FK Bashkimi
FK Bashkimi
1-0
FK Teteks Tetovo
FK Teteks Tetovo
21:50 19/05
FK Osogovo
FK Osogovo
3-0
Pelister Bitola
Pelister Bitola
GHA Premier League

GHA Premier League

22:00 19/05
Samartex
Samartex
3-0
Bofoakwa Tano
Bofoakwa Tano
22:00 19/05
Nsoatreman FC
Nsoatreman FC
4-0
Bibiani Gold Stars
Bibiani Gold Stars
22:00 19/05
Medeama SC
Medeama SC
1-0
Real Tamale United
Real Tamale United
22:00 19/05
Accra Hearts of Oak
Accra Hearts of Oak
0-1
Aduana Stars
Aduana Stars
22:00 19/05
Ghana Dream FC
Ghana Dream FC
1-2
Heart of Lions
Heart of Lions
22:00 19/05
Bechem United
Bechem United
3-1
Karela United FC
Karela United FC
AND Primera Divisio

AND Primera Divisio

22:00 19/05
UE Santa Coloma
UE Santa Coloma
0-0
FC Santa Coloma
FC Santa Coloma
22:00 19/05
Penya Andorra
Penya Andorra
1-3
Inter Club Escaldes
Inter Club Escaldes
22:00 19/05
FC Pas de la Casa
FC Pas de la Casa
2-2
CF Esperanca dAndorra
CF Esperanca dAndorra
22:00 19/05
FC Ordino
FC Ordino
1-1
CE Carroi
CE Carroi
22:00 19/05
Atlètic Club d'Escaldes
Atlètic Club d
8-0
Atletic America
Atletic America
HUN NBⅡ

HUN NBⅡ

22:00 19/05
Duna Tisza
Duna Tisza
1-1
BVSC Zuglo
BVSC Zuglo
22:00 19/05
Szeged 2011 FC
Szeged 2011 FC
3-2
MTE Mosonmagyarovar
MTE Mosonmagyarovar
22:00 19/05
Soroksar
Soroksar
3-1
Kazincbarcika
Kazincbarcika
22:00 19/05
Bodajk FC Siofok
Bodajk FC Siofok
0-3
Kozarmisleny SE
Kozarmisleny SE
22:00 19/05
Honved FC
Honved FC
2-2
Gyirmot SE
Gyirmot SE
22:00 19/05
Szombathelyi Haladas
Szombathelyi Haladas
1-3
FC Ajka
FC Ajka
22:00 19/05
Budafoki MTE
Budafoki MTE
2-0
Pecsi MFC
Pecsi MFC
CZE National League

CZE National League

22:00 19/05
Vyskov
Vyskov
0-0
Lisen
Lisen
22:00 19/05
SK Slovan Varnsdorf
SK Slovan Varnsdorf
1-0
FK Pribram
FK Pribram
22:00 19/05
FK MAS Taborsko
FK MAS Taborsko
0-0
Dukla Prague
Dukla Prague
22:00 19/05
Sparta Praha B
Sparta Praha B
2-2
FK Graffin Vlasim
FK Graffin Vlasim
22:00 19/05
SK Prostejov
SK Prostejov
3-1
Opava
Opava
22:00 19/05
Vysocina Jihlava
Vysocina Jihlava
1-2
Viktoria Zizkov
Viktoria Zizkov
22:00 19/05
Chrudim
Chrudim
1-3
Sigma Olomouc B
Sigma Olomouc B
22:00 19/05
FC Zbrojovka Brno
FC Zbrojovka Brno
4-3
Slavia Kromeriz
Slavia Kromeriz
GIẢI VĐQG CROATIA

GIẢI VĐQG CROATIA

22:00 19/05
Hajduk Split
Hajduk Split
2-1
HNK Gorica
HNK Gorica
NGOẠI HẠNG ANH

NGOẠI HẠNG ANH

22:00 19/05
Sheffield United
Sheffield United
0-3
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
22:00 19/05
Manchester City
Manchester City
3-1
West Ham United
West Ham United
22:00 19/05
Luton Town
Luton Town
2-4
Fulham
Fulham
22:00 19/05
Liverpool
Liverpool
2-0
Wolves
Wolves
22:00 19/05
Crystal Palace
Crystal Palace
5-0
Aston Villa
Aston Villa
22:00 19/05
Chelsea
Chelsea
2-1
Bournemouth AFC
Bournemouth AFC
22:00 19/05
Burnley
Burnley
1-2
Nottingham Forest
Nottingham Forest
22:00 19/05
Brighton Hove Albion
Brighton Hove Albion
0-2
Manchester United
Manchester United
22:00 19/05
Brentford
Brentford
2-4
Newcastle United
Newcastle United
22:00 19/05
Arsenal
Arsenal
2-1
Everton
Everton
LIB Premier League

LIB Premier League

21:30 19/05
Al Taawon SC
Al Taawon SC
1-1
Al Morooj
Al Morooj
21:30 19/05
Al Anwar
Al Anwar
1-0
Al Sadaqa FC
Al Sadaqa FC
21:30 19/05
Al Ahli Benghzi
Al Ahli Benghzi
4-0
Al Suqoor(LBY)
Al Suqoor(LBY)
ICE WC

ICE WC

21:30 19/05
Hafnarfjordur(w)
Hafnarfjordur(w)
3-2
Fjarðab/Höttur/Leiknir Women
Fjarðab/Höttur/Leiknir Women
21:00 19/05
Valur(w)
Valur(w)
8-0
Fram Reykjavik  (w)
Fram Reykjavik (w)
21:00 19/05
Afturelding(w)
Afturelding(w)
1-0
Vikingur Reykjavik (w)
Vikingur Reykjavik (w)
Angola Girabola League

Angola Girabola League

21:30 19/05
Santa Rita FC
Santa Rita FC
1-0
Primeiro de Agosto
Primeiro de Agosto
21:30 19/05
Academica Do Lobito
Academica Do Lobito
0-0
Interclube Luanda
Interclube Luanda
21:00 19/05
Sagrada Esperanca
Sagrada Esperanca
3-0
Desportivo Huila
Desportivo Huila
Congo Premier League

Congo Premier League

21:30 19/05
FC Kondzo
FC Kondzo
1-3
Leopard
Leopard
Linafoot

Linafoot

21:30 19/05
AS Vita Club
AS Vita Club
0-1
Maniema Union
Maniema Union
GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN

GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN

21:30 19/05
IFK Varnamo
IFK Varnamo
0-2
Kalmar
Kalmar
21:30 19/05
GAIS
GAIS
2-1
Elfsborg
Elfsborg
POL Mloda Ekstraklasa

POL Mloda Ekstraklasa

21:30 19/05
Widzew lodz (Youth)
Widzew lodz (Youth)
2-2
Cracovia Krakow (Youth)
Cracovia Krakow (Youth)
SPA Segunda Division

SPA Segunda Division

21:15 19/05
AD Alcorcon
AD Alcorcon
1-1
Real Valladolid
Real Valladolid
UAE Division 1 GpA

UAE Division 1 GpA

21:10 19/05
Masfout
Masfout
0-2
Dabba Al-Fujairah
Dabba Al-Fujairah
21:10 19/05
Masafi
Masafi
1-2
Al Thaid
Al Thaid
21:10 19/05
Dibba
Dibba
4-1
City Club
City Club
21:10 19/05
Al-Jazira Al-Hamra
Al-Jazira Al-Hamra
0-2
Al Orooba(UAE)
Al Orooba(UAE)
21:10 19/05
AI Hamriya
AI Hamriya
0-0
Al Taawon(UAE)
Al Taawon(UAE)
21:10 19/05
Al Dhafra FC
Al Dhafra FC
2-2
Gulf United FC
Gulf United FC
21:10 19/05
Al Arabi
Al Arabi
3-2
Dubai United
Dubai United
Paranaense 2

Paranaense 2

21:00 19/05
Apucarana SC
Apucarana SC
0-0
Gremio Maringa PR
Gremio Maringa PR
POR L3

POR L3

21:00 19/05
Sporting Braga II
Sporting Braga II
0-0
Atlético CP B
Atlético CP B
21:00 19/05
SC Covilha
SC Covilha
0-2
FC Felgueiras
FC Felgueiras
21:00 19/05
Academica Coimbra
Academica Coimbra
2-3
Varzim
Varzim
21:00 19/05
Lusitania
Lusitania
3-2
Alverca
Alverca
Italy-B w

Italy-B w

21:00 19/05
Chievo (W)
Chievo (W)
2-1
Freedom (ITA) (W)
Freedom (ITA) (W)
BOL Reserve Cup

BOL Reserve Cup

21:00 19/05
24 de Septiembre 1969
24 de Septiembre 1969
2-2
Club Atletico Juniors
Club Atletico Juniors
CRO Women

CRO Women's First League

21:00 19/05
Znk Donat Zadar(w)
Znk Donat Zadar(w)
1-1
ZNK Agram (w)
ZNK Agram (w)
ALB Super league

ALB Super league

21:00 19/05
KF Laci
KF Laci
1-1
Flamurtari
Flamurtari
BRA Mineiro 2

BRA Mineiro 2

21:00 19/05
Betim MG
Betim MG
1-1
Nacional AC MG
Nacional AC MG
BLR Women

BLR Women's League

21:00 19/05
Bobruichanka Bobruisk(w)
Bobruichanka Bobruisk(w)
3-1
Dnepr Mogilev (w)
Dnepr Mogilev (w)
SWI Women

SWI Women's Division 1

21:00 19/05
Servette(w)
Servette(w)
0-0
Young Boys (w)
Young Boys (w)
PAR Division Intermedia

PAR Division Intermedia

21:00 19/05
Martin Ledesma
Martin Ledesma
1-0
Sol de America Pastoreo
Sol de America Pastoreo
21:00 19/05
Sportivo San Lorenzo
Sportivo San Lorenzo
1-0
Deportivo Carapegua
Deportivo Carapegua
IRE FAI Cup

IRE FAI Cup

21:00 19/05
Cockhill Celtic
Cockhill Celtic
7-1
Ayrfield United
Ayrfield United
ITA Serie D

ITA Serie D

21:00 19/05
Trapani Calcio
Trapani Calcio
2-3
Cavese
Cavese
21:00 19/05
SS Città di Campobasso
SS Città di Campobasso
2-0
Carpi
Carpi
21:00 19/05
ASD Alcione
ASD Alcione
1-2
ASD Caldiero Terme
ASD Caldiero Terme
21:00 19/05
US Siracusa
US Siracusa
2-1
LFA Reggio Calabria
LFA Reggio Calabria
21:00 19/05
L'Aquila
L
1-1
US Sambenedettese
US Sambenedettese
21:00 19/05
Cassino
Cassino
1-3
Romana FC
Romana FC
21:00 19/05
Ravenna
Ravenna
1-1
US Corticella
US Corticella
21:00 19/05
ACD Campodarsego
ACD Campodarsego
3-0
Bassano
Bassano
21:00 19/05
Varesina Calcio
Varesina Calcio
0-1
Desenzano Calvina
Desenzano Calvina
21:00 19/05
Chisola
Chisola
0-1
FC Vado
FC Vado
ARG Women

ARG Women's League

21:00 19/05
Independiente(w)
Independiente(w)
0-0
UAI Urquiza (w)
UAI Urquiza (w)
ARG Torneo A

ARG Torneo A

21:00 19/05
Atenas
Atenas
1-0
Ferro Carril Oeste de General Pico
Ferro Carril Oeste de General Pico
POR Juniores A2

POR Juniores A2

21:00 19/05
Vitoria FC Setubal U19
Vitoria FC Setubal U19
1-3
Lusitânia U19
Lusitânia U19
SCO Premiership

SCO Premiership

21:00 19/05
Ross County F.C.
Ross County F.C.
2-2
Aberdeen
Aberdeen
21:00 19/05
Motherwell F.C.
Motherwell F.C.
1-2
Saint Johnstone
Saint Johnstone
21:00 19/05
Livingston F.C.
Livingston F.C.
1-1
Hibernian
Hibernian
RUS FNL2

RUS FNL2

21:00 19/05
FK Spartak Tambov
FK Spartak Tambov
3-1
Strogino Moscow
Strogino Moscow
21:00 19/05
Kompozit
Kompozit
1-2
Dinamo Vladivostok
Dinamo Vladivostok
BRA Serie B

BRA Serie B

21:00 19/05
Santos
Santos
4-0
Brusque FC
Brusque FC
UZB Super League

UZB Super League

21:00 19/05
FC AGMK
FC AGMK
5-3
Sogdiana Jizak
Sogdiana Jizak
21:00 19/05
Navbahor Namangan
Navbahor Namangan
1-0
Neftchi Fargona
Neftchi Fargona
SWE Division 2

SWE Division 2

21:00 19/05
Smedby AIS
Smedby AIS
0-2
Haninge
Haninge
21:00 19/05
Viggbyholms
Viggbyholms
2-0
Kungsangens IF
Kungsangens IF
21:00 19/05
Kristianstads FF
Kristianstads FF
1-1
Hassleholms IF
Hassleholms IF
SWE Elitettan

SWE Elitettan

21:00 19/05
Kalmar(w)
Kalmar(w)
0-5
Eskilstuna United (w)
Eskilstuna United (w)
GEO Erovnuli Liga 2

GEO Erovnuli Liga 2

21:00 19/05
Dinamo Tbilisi II
Dinamo Tbilisi II
1-1
Gareji Sagarejo
Gareji Sagarejo