KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

BLR Premier League

BLR Premier League

22:55 17/05
FC Slutsk
FC Slutsk
1-4
Dinamo Brest
Dinamo Brest
Niger Premier League

Niger Premier League

22:30 17/05
AS GNN
AS GNN
0-0
Urana
Urana
22:30 17/05
AS-FAN
AS-FAN
5-1
Akokana FC
Akokana FC
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

22:30 17/05
PIF Parainen
PIF Parainen
4-4
EuPa
EuPa
22:30 17/05
Aifk Turku
Aifk Turku
4-1
MaPS Masku
MaPS Masku
22:30 17/05
KoPa
KoPa
1-1
Edustus IPS
Edustus IPS
22:30 17/05
LAUTP
LAUTP
5-2
HAPK
HAPK
22:30 17/05
RiPS
RiPS
2-1
MPS Old Stars
MPS Old Stars
22:00 17/05
SAPA
SAPA
4-0
HyPS Hyvinkaa
HyPS Hyvinkaa
NGA Premier League

NGA Premier League

22:30 17/05
AS GNN
AS GNN
0-0
Urana
Urana
INT FRL

INT FRL

22:30 17/05
Panama U16
Panama U16
0-1
Puerto RicoU16
Puerto RicoU16
22:30 17/05
El Salvador U16
El Salvador U16
1-5
Guatemala U16
Guatemala U16
21:00 17/05
Slovakia U16(w)
Slovakia U16(w)
1-2
Serbia (w) U16
Serbia (w) U16
16:00 17/05
Finland(w) U16
Finland(w) U16
2-3
Italy (w) U16
Italy (w) U16
3. HNL

3. HNL

22:30 17/05
Jadran LP
Jadran LP
1-1
Trnje
Trnje
SLO U19

SLO U19

22:30 17/05
NK Bravo U19
NK Bravo U19
2-1
NK Rudar Velenje U19
NK Rudar Velenje U19
UAE President Cup

UAE President Cup

22:30 17/05
Al-Wasl SC
Al-Wasl SC
4-0
Al Nasr Dubai
Al Nasr Dubai
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

22:30 17/05
Jyvaskyla JK
Jyvaskyla JK
0-1
Atlantis
Atlantis
CZE Third League

CZE Third League

22:30 17/05
Taborsko Akademie
Taborsko Akademie
0-2
Slavia Prague B
Slavia Prague B
22:30 17/05
TJ Start Brno
TJ Start Brno
1-1
Hodonin Sardice
Hodonin Sardice
22:00 17/05
Otrokovice
Otrokovice
2-0
Uhersky Brod
Uhersky Brod
22:00 17/05
Blansko
Blansko
2-3
Trinec
Trinec
22:00 17/05
Teplice B
Teplice B
4-2
Jablonec B
Jablonec B
IRQ Premier League

IRQ Premier League

22:15 17/05
Erbil
Erbil
0-0
Al-Hedod
Al-Hedod
22:15 17/05
Amanat Baghdad
Amanat Baghdad
1-1
Naft Al-Basra SC
Naft Al-Basra SC
20:00 17/05
Al Karkh
Al Karkh
0-0
Al-Naft SC
Al-Naft SC
SVK 2.Liga

SVK 2.Liga

22:10 17/05
Dolny Kubin
Dolny Kubin
4-3
KFC Komarno
KFC Komarno
22:00 17/05
Tatran LM
Tatran LM
5-0
Spisska Nova Ves
Spisska Nova Ves
22:00 17/05
Slavoj Trebisov
Slavoj Trebisov
0-3
Sokol Dolna Zdana
Sokol Dolna Zdana
22:00 17/05
FC STK 1914 Samorin
FC STK 1914 Samorin
2-0
OFK Malzenice
OFK Malzenice
22:00 17/05
MSK Puchov
MSK Puchov
2-2
Slovan Bratislava B
Slovan Bratislava B
22:00 17/05
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
1-2
TJ Spartak Myjava
TJ Spartak Myjava
22:00 17/05
Humenne
Humenne
2-0
Tatran Presov
Tatran Presov
22:00 17/05
FC Artmedia Petrzalka
FC Artmedia Petrzalka
5-1
MSK Zilina B
MSK Zilina B
GHA Division 1

GHA Division 1

22:00 17/05
Accra Athletic
Accra Athletic
0-0
Akatsi All Stars
Akatsi All Stars
22:00 17/05
Tamale City
Tamale City
3-4
Steadfast FC
Steadfast FC
22:00 17/05
Wa Suntaa
Wa Suntaa
1-0
 Maana
Maana
Slo D4

Slo D4

22:00 17/05
Slovan Modra
Slovan Modra
0-1
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
ROM Liga III

ROM Liga III

22:00 17/05
ACS Sepsi II
ACS Sepsi II
2-0
ACS KSE Targu Secuiesc
ACS KSE Targu Secuiesc
18:00 17/05
Muscelul Campulung
Muscelul Campulung
4-2
FC Pucioasa
FC Pucioasa
POL Liga 3

POL Liga 3

22:00 17/05
Warta Gorzów Wielkopolski
Warta Gorzów Wielkopolski
2-2
Rekord Bielsko-Biala
Rekord Bielsko-Biala
Tajikistan Vysshaya Liga

Tajikistan Vysshaya Liga

22:00 17/05
CSKA Pamir Dushanbe
CSKA Pamir Dushanbe
0-0
Khujand
Khujand
20:00 17/05
Pandjsher Rumi
Pandjsher Rumi
0-0
Khosilot Parkhar
Khosilot Parkhar
BLR First League

BLR First League

22:00 17/05
FK Orsha
FK Orsha
1-1
Ostrowitz
Ostrowitz
LIT I Lyga

LIT I Lyga

22:00 17/05
Babrungas
Babrungas
1-1
Nevezis Kedainiai
Nevezis Kedainiai
ETH Premier League

ETH Premier League

22:00 17/05
Dire Dawa City
Dire Dawa City
0-5
Ethiopian Insurance
Ethiopian Insurance
19:00 17/05
Hambericho Durame
Hambericho Durame
0-2
Bahir Dar Kenema FC
Bahir Dar Kenema FC
EST Esiliiga

EST Esiliiga

22:00 17/05
Harju JK Laagri
Harju JK Laagri
4-2
Tallinna FC Levadia B
Tallinna FC Levadia B
GIẢI VĐQG PHẦN LAN

GIẢI VĐQG PHẦN LAN

22:00 17/05
HJK Helsinki
HJK Helsinki
1-2
Vaasa VPS
Vaasa VPS
22:00 17/05
AC Oulu
AC Oulu
1-1
IFK Mariehamn
IFK Mariehamn
GHA Premier League

GHA Premier League

22:00 17/05
Nations FC
Nations FC
1-0
Accra Lions
Accra Lions
ITA Campionato Primavera 1

ITA Campionato Primavera 1

22:00 17/05
Fiorentina U19
Fiorentina U19
2-2
Sampdoria U19
Sampdoria U19
20:00 17/05
Monza U19
Monza U19
1-5
Lecce U20
Lecce U20
GIẢI VĐQG BULGARIA

GIẢI VĐQG BULGARIA

21:45 17/05
Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Sofia
1-1
Botev Vratsa
Botev Vratsa
19:15 17/05
Pirin Blagoevgrad
Pirin Blagoevgrad
2-2
Etar
Etar
UAE U21

UAE U21

21:10 17/05
Ittihad Kalba U21
Ittihad Kalba U21
3-1
Al Ain  U21
Al Ain U21
MOL Division 2

MOL Division 2

21:00 17/05
Victoria Bardar
Victoria Bardar
3-0
Gagauziya
Gagauziya
21:00 17/05
Saxan Ceadir Lunga
Saxan Ceadir Lunga
4-0
Iskra Stal Ribnita
Iskra Stal Ribnita
POR U23 C

POR U23 C

21:00 17/05
Braga U23
Braga U23
1-0
Famalicao U23
Famalicao U23
TNK Super League

TNK Super League

21:00 17/05
Istanbulspor
Istanbulspor
1-3
Sivasspor
Sivasspor
ARG Women

ARG Women's League

21:00 17/05
San Lorenzo(w)
San Lorenzo(w)
1-2
Newells Old Boys (W)
Newells Old Boys (W)
RUS Youth League

RUS Youth League

21:00 17/05
FK Nizhny Novgorod Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
4-0
FC Terek Groznyi Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00 17/05
FK Orenburg Youth
FK Orenburg Youth
0-1
FK Rostov Youth
FK Rostov Youth
21:00 17/05
PFC Sochi Youth
PFC Sochi Youth
1-1
Spartak Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
19:00 17/05
Dinamo Moscow Youth
Dinamo Moscow Youth
1-1
FK Ural Youth
FK Ural Youth
19:00 17/05
Rubin Kazan Youth
Rubin Kazan Youth
1-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
19:00 17/05
Konopliev Youth
Konopliev Youth
4-2
FK Krasnodar Youth
FK Krasnodar Youth
17:00 17/05
Fakel Youth
Fakel Youth
0-1
Zenit St.Petersburg Youth
Zenit St.Petersburg Youth
17:00 17/05
Krylya Sovetov Samara Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
3-3
Baltika Kaliningrad Youth
Baltika Kaliningrad Youth
17:00 17/05
Strogino Youth
Strogino Youth
1-3
Lokomotiv Moscow Youth
Lokomotiv Moscow Youth
HUN U19A

HUN U19A

21:00 17/05
Diosgyor VTK U19
Diosgyor VTK U19
5-0
Tarpa SC U19
Tarpa SC U19
POL Liga 2

POL Liga 2

21:00 17/05
Radunia Stezyca
Radunia Stezyca
0-2
Stal Stalowa Wola
Stal Stalowa Wola
2. HNL

2. HNL

20:50 17/05
NK Dubrava Zagreb
NK Dubrava Zagreb
4-0
Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

20:30 17/05
REC U20
REC U20
1-2
Rio Branco FC U20
Rio Branco FC U20
TUN Cup

TUN Cup

20:30 17/05
Oceano Kerkennah
Oceano Kerkennah
0-2
A.S.Marsa
A.S.Marsa
20:30 17/05
CS Korba
CS Korba
1-2
Club Africain
Club Africain
20:30 17/05
E.Gawafel.S.Gafsa
E.Gawafel.S.Gafsa
1-6
Stade tunisien
Stade tunisien
ZAN PL

ZAN PL

20:10 17/05
JKU FC
JKU FC
7-0
Jamhuri
Jamhuri
20:10 17/05
Uhamiaji FC
Uhamiaji FC
0-1
Mafunzo FC
Mafunzo FC
TZA Premier League

TZA Premier League

20:00 17/05
Dodoma Jiji FC
Dodoma Jiji FC
0-1
Simba Sports Club
Simba Sports Club
UZB Pro League

UZB Pro League

20:00 17/05
Xorazm Urganch
Xorazm Urganch
0-2
FK Olympic Tashkent B
FK Olympic Tashkent B
19:00 17/05
FK Do stlik Tashkent
FK Do stlik Tashkent
1-3
Aral Nukus
Aral Nukus
CAN W-U17

CAN W-U17

20:00 17/05
Uganda U17 (w)
Uganda U17 (w)
1-0
Zambia U17 (w)
Zambia U17 (w)
MAS Super League

MAS Super League

20:00 17/05
Kelantan DN
Kelantan DN
2-3
Sabah FC
Sabah FC
LBN Premier League

LBN Premier League

20:00 17/05
Ahly Nabatieh
Ahly Nabatieh
0-3
Chabab SC Ghazieh
Chabab SC Ghazieh
20:00 17/05
Sagesse SC
Sagesse SC
0-0
Tadamon SC Sour
Tadamon SC Sour
20:00 17/05
Shabab Sahel
Shabab Sahel
0-1
Tripoli Sporting Club
Tripoli Sporting Club
ISR Leumit League

ISR Leumit League

20:00 17/05
Sekzia Ness Ziona
Sekzia Ness Ziona
0-2
Hapoel Afula
Hapoel Afula
20:00 17/05
Kafr Qasim
Kafr Qasim
8-4
Ihud Bnei Shefaram
Ihud Bnei Shefaram
20:00 17/05
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Rishon Lezion
2-1
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Ramat Gan
20:00 17/05
Hapoel Acco
Hapoel Acco
0-1
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Kfar Saba
20:00 17/05
Hapoel Nof HaGalil
 Hapoel Nof HaGalil
2-1
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Umm Al Fahm
20:00 17/05
Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Kiryat Shmona
5-0
Maccabi Herzliya
Maccabi Herzliya
20:00 17/05
Ironi Tiberias
Ironi Tiberias
4-2
Maccabi Kabilio Jaffa
Maccabi Kabilio Jaffa
20:00 17/05
Bnei Yehuda Tel Aviv
Bnei Yehuda Tel Aviv
2-0
Ironi Nir Ramat HaSharon
Ironi Nir Ramat HaSharon
UZB D1B

UZB D1B

19:30 17/05
Buxoro FA
Buxoro FA
6-1
Navoiy FA
Navoiy FA
19:30 17/05
Jayxun
Jayxun
1-2
Zaamin
Zaamin
19:00 17/05
Verbajo B
Verbajo B
4-3
FK Chigatoy
FK Chigatoy
19:00 17/05
Fergana FA
Fergana FA
0-5
Sementchi Kuvasoy
Sementchi Kuvasoy
TUR Second League

TUR Second League

19:30 17/05
1461 Trabzon
1461 Trabzon
2-1
Celspor
Celspor
19:30 17/05
Iğdır FK
Iğdır FK
3-1
Erzincanspor
Erzincanspor
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

19:15 17/05
Hanoi FC
 Hanoi FC
2-0
Hoang Anh Gia Lai
Hoang Anh Gia Lai
18:00 17/05
Thanh Hoa
Thanh Hoa
3-1
Quang Nam
Quang Nam
18:00 17/05
Becamex Binh Duong
Becamex Binh Duong
4-1
Cong An Ha Noi FC
Cong An Ha Noi FC
18:00 17/05
Hong Linh Ha Tinh
Hong Linh Ha Tinh
2-1
Ho Chi Minh City FC
Ho Chi Minh City FC
CHN Super League

CHN Super League

19:00 17/05
Changchun Yatai FC
Changchun Yatai FC
3-2
Beijing Guoan FC
Beijing Guoan FC
18:35 17/05
Meizhou Hakka FC
Meizhou Hakka FC
1-4
Chengdu Rongcheng FC
Chengdu Rongcheng FC
18:35 17/05
Henan FC
Henan FC
2-3
Wuhan Three Towns FC
Wuhan Three Towns FC
18:35 17/05
Cangzhou Mighty Lions FC
Cangzhou Mighty Lions FC
2-4
Tianjin Jinmen Tiger FC
Tianjin Jinmen Tiger FC
18:00 17/05
Zhejiang FC
Zhejiang FC
5-2
Nantong Zhiyun FC
Nantong Zhiyun FC
Ken-SL

Ken-SL

19:00 17/05
Darajani Gogo
Darajani Gogo
1-3
Nairobi United
Nairobi United
16:00 17/05
Mathare United
Mathare United
3-2
Kibera Black Stars
Kibera Black Stars
THA League 1

THA League 1

19:00 17/05
Police Tero FC
Police Tero FC
3-0
Bangkok United FC
Bangkok United FC
SIN Premier League

SIN Premier League

18:45 17/05
Geylang United FC
Geylang United FC
4-4
Tampines Rovers FC
Tampines Rovers FC
CHN FA Cup

CHN FA Cup

18:30 17/05
Rizhao Yuqi FC
Rizhao Yuqi FC
2-0
Shanghai Jiading Huilong
Shanghai Jiading Huilong
18:00 17/05
Dalian K'un City
Dalian K
0-2
Yunnan Yukun
Yunnan Yukun
16:00 17/05
Haikou Mingcheng
Haikou Mingcheng
1-4
Jiangxi Lushan
Jiangxi Lushan
14:30 17/05
Tai'an Tiankuang
Tai
0-3
Foshan Nanshi
Foshan Nanshi
14:30 17/05
Shenzhen Youth
Shenzhen Youth
1-2
Qingdao Red Lions
Qingdao Red Lions
CHN Champions League

CHN Champions League

18:30 17/05
Hainan Zhonghong
Hainan Zhonghong
1-3
Guizhou Zhucheng Jingji FC
Guizhou Zhucheng Jingji FC
18:30 17/05
Guangxi Bushan
Guangxi Bushan
6-0
Hainan Shuangyu
Hainan Shuangyu
15:30 17/05
Guangdong Red Treasure FC
Guangdong Red Treasure FC
1-1
Guangxi Zuxing Tianxia
Guangxi Zuxing Tianxia
15:30 17/05
Qiandongnan Miaoling
Qiandongnan Miaoling
0-10
Guangdong Mingtu
Guangdong Mingtu
HUN U19B

HUN U19B

18:00 17/05
Pecsi MFC U19
Pecsi MFC U19
2-1
Kecskemeti TE U19
Kecskemeti TE U19
AUS-S Women

AUS-S Women's Premier League

18:00 17/05
Flinders United (W)
Flinders United (W)
3-2
West Torrens Birkalla (w)
West Torrens Birkalla (w)
17:50 17/05
Adelaide University (w)
Adelaide University (w)
1-1
FFSA NTC Girls (w)
FFSA NTC Girls (w)
17:45 17/05
Adelaide City(w)
Adelaide City(w)
0-2
Adelaide Comets Women
Adelaide Comets Women
17:00 17/05
Sturt Lions (W)
Sturt Lions (W)
0-4
West Adelaide (w)
West Adelaide (w)
15:40 17/05
Salisbury Inter(w)
Salisbury Inter(w)
1-0
Metropolis United Women
Metropolis United Women
KAZ Division 1

KAZ Division 1

18:00 17/05
Kairat Almaty II
Kairat Almaty II
10-1
FC Kyran
FC Kyran
18:00 17/05
FK Arys
FK Arys
2-0
Okzhetpes
Okzhetpes
AUS-W Premier Leagues

AUS-W Premier Leagues

18:00 17/05
Perth SC
Perth SC
3-3
Bayswater City
Bayswater City
18:00 17/05
Olympic Kingsway SC
Olympic Kingsway SC
3-1
Inglewood United
Inglewood United
AUS-S Women

AUS-S Women's Reserves League

17:50 17/05
Salisbury Inter Reserves(w)
Salisbury Inter Reserves(w)
0-5
Metro United FC Reserves (w)
Metro United FC Reserves (w)
15:30 17/05
Flinders United Reserves (W)
Flinders United  Reserves (W)
0-0
West Torrens Birkalla  Reserves (W)
West Torrens Birkalla Reserves (W)
15:30 17/05
Adelaide City Reserves (W)
Adelaide City  Reserves (W)
1-3
Adelaide Comets Reserve (w)
Adelaide Comets Reserve (w)
AVPL(W)

AVPL(W)

17:30 17/05
Eltham Redbacks(w)
Eltham Redbacks(w)
1-3
Keilor Park (w)
Keilor Park (w)
AUS QLD Women

AUS QLD Women's League

17:30 17/05
Logan Lightning(w)
Logan Lightning(w)
2-8
Gold Coast Knights (w)
Gold Coast Knights (w)
AUS VIC League 1

AUS VIC League 1

17:30 17/05
Collingwood
Collingwood
0-1
Eltham Redbacks
Eltham Redbacks
AUS BNE League 1

AUS BNE League 1

17:30 17/05
Western Spirit
Western Spirit
0-2
Centenary Stormers
Centenary Stormers
17:30 17/05
Brisbane Knights
Brisbane Knights
5-2
North Brisbane
North Brisbane
NPL Victoria 2

NPL Victoria 2

17:30 17/05
Preston Lions
Preston Lions
3-2
FC Bulleen Lions
FC Bulleen Lions
17:30 17/05
Bentleigh Greens
Bentleigh Greens
1-2
Langwarrin
Langwarrin
GIẢI VĐQG BANG VICTORIA

GIẢI VĐQG BANG VICTORIA

17:30 17/05
Moreland City
Moreland City
2-1
Green Gully Cavaliers
Green Gully Cavaliers
16:45 17/05
Dandenong City SC
Dandenong City SC
0-1
Avondale FC
Avondale FC
16:30 17/05
Melbourne Knights
Melbourne Knights
0-1
South Melbourne
South Melbourne
IND RAD

IND RAD

17:20 17/05
Zinc Football Academy
Zinc Football Academy
2-1
Jaipur Elite
Jaipur Elite
ALG Women

ALG Women's League

17:20 17/05
CVR Blida (W)
CVR Blida (W)
2-6
AS Oran Centre (w)
AS Oran Centre (w)
AUS NSW League 2

AUS NSW League 2

17:00 17/05
Mounties Wanderers
Mounties Wanderers
4-1
PCYC Parramatta Eagles
PCYC Parramatta Eagles
BGD Premier League

BGD Premier League

17:00 17/05
Sheikh Russel KC
Sheikh Russel KC
1-1
Chittagong Abahani
Chittagong Abahani
17:00 17/05
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
3-3
Rahmatganj MFS
Rahmatganj MFS
17:00 17/05
Abahani Limited
Abahani Limited
7-1
Brothers Union
Brothers Union
AUS Welsh League

AUS Welsh League

17:00 17/05
Nepean Football Club
Nepean Football Club
1-3
Rydalmere Lions FC
Rydalmere Lions FC
GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

17:00 17/05
Central Coast Mariners Youth
Central Coast Mariners Youth
1-2
Rockdale City Suns
Rockdale City Suns
16:30 17/05
Sydney Fc Youth
Sydney Fc Youth
1-3
Sydney Olympic
Sydney Olympic
AUS-S Premier Leagues

AUS-S Premier Leagues

17:00 17/05
Para Hills Knlghts SC
Para Hills Knlghts SC
3-0
Adelaide Panthers
Adelaide Panthers
17:00 17/05
Modbury Jets
Modbury Jets
0-1
Campbelltown City SC
Campbelltown City SC
AUS ACT Women

AUS ACT Women's League

16:30 17/05
Tuggeranong Utd (w)
Tuggeranong Utd (w)
0-3
Gungahlin United (w)
Gungahlin United (w)
AUS VIC Women

AUS VIC Women's Premier League

16:30 17/05
Box Hill(w)
Box Hill(w)
3-3
South Melbourne Women
South Melbourne Women
15:15 17/05
Preston Lions(w)
Preston Lions(w)
0-2
Bulleen Lions Women
Bulleen Lions Women
ALG U21

ALG U21

16:00 17/05
MC Oran U21
MC Oran U21
0-2
ES Setif U21
ES Setif U21
UKR Second League

UKR Second League

16:00 17/05
Real Pharma Ovidiopol
Real Pharma Ovidiopol
0-4
Niva Vinica
Niva Vinica
VIEL W

VIEL W

16:00 17/05
Than Ksvn(w)
Than Ksvn(w)
0-0
TNG Thai Nguyen Women
TNG Thai Nguyen Women
16:00 17/05
Ha Noi(w)
Ha Noi(w)
3-0
Ho Chi Minh City FC B Women
Ho Chi Minh City FC B Women
CAF U17 Championship

CAF U17 Championship

15:50 17/05
Togo U17
Togo U17
2-3
Niger U17
Niger U17
Rural Football Super League

Rural Football Super League

15:30 17/05
Chejiang 1 Village Football Team
Chejiang 1 Village Football Team
0-3
Dongmen Village Football Team
Dongmen Village Football Team
NPL U23 A

NPL U23 A

15:15 17/05
Bentleigh Greens U23
Bentleigh Greens U23
0-1
Langwarrin U23
Langwarrin U23
Aus NPL U23

Aus NPL U23

15:15 17/05
Moreland City U23
Moreland City U23
1-3
Green Gully U23
Green Gully U23
AUS NSW-N U20

AUS NSW-N U20

15:00 17/05
Central Coast U20
Central Coast U20
5-1
Rockdale City Suns U20
Rockdale City Suns U20
15:00 17/05
Nepean FC U20
Nepean FC U20
2-8
Rydalmere Lions FCU20
Rydalmere Lions FCU20
14:30 17/05
Sydney FC U20
Sydney FC U20
4-1
Sydney Olympic U20
Sydney Olympic U20
CHN Women

CHN Women's League One

14:45 17/05
辽宁沈北禾丰女足
辽宁沈北禾丰女足
1-2
Beijing Normal University Women
Beijing Normal University Women
KOR K3

KOR K3

13:00 17/05
Daejeon Korail
Daejeon Korail
3-1
Yeoju Sejong
Yeoju Sejong
OFC Champions League

OFC Champions League

11:00 17/05
AS Pirae
AS Pirae
5-1
Ifira Black Bird
Ifira Black Bird
MEX Liga MX

MEX Liga MX

10:10 17/05
Rayados de Monterrey
Rayados de Monterrey
0-1
Cruz Azul
Cruz Azul
USL2

USL2

09:00 17/05
Hippocampus of southern California
Hippocampus of southern California
0-1
Ventura County Fusion
Ventura County Fusion
06:00 17/05
Brooke House FC
Brooke House FC
1-2
Florida Elite
Florida Elite
Copa Sudamericana

Copa Sudamericana

09:00 17/05
Universidad Católica
Universidad Católica
0-0
Alianza Fútbol Club
Alianza Fútbol Club
07:00 17/05
Sportivo Luqueno
Sportivo Luqueno
2-3
Red Bull Bragantino
Red Bull Bragantino
07:00 17/05
Cruzeiro Esporte Clube
Cruzeiro Esporte Clube
1-0
Union La Calera
Union La Calera
05:00 17/05
Racing Club
Racing Club
3-0
Coquimbo Unido
Coquimbo Unido
CRC Women

CRC Women's Primera Division

08:00 17/05
Alajuelense(w)
Alajuelense(w)
4-2
Dimas Escazu (w)
Dimas Escazu (w)
CRC Primera Division

CRC Primera Division

08:00 17/05
AD San Carlos
AD San Carlos
0-1
Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
Liga MX U23

Liga MX U23

07:30 17/05
Pachuca U23
Pachuca U23
0-0
Necaxa U23
Necaxa U23
BRA Youth League

BRA Youth League

07:30 17/05
Atletico Mineiro Youth
Atletico Mineiro Youth
2-3
CR Flamengo (RJ)  (Youth)
CR Flamengo (RJ) (Youth)
05:00 17/05
Sao Paulo Youth
Sao Paulo Youth
3-4
Cruzeiro (Youth)
Cruzeiro (Youth)
Copa Libertadores

Copa Libertadores

07:00 17/05
CA San Lorenzo
CA San Lorenzo
3-2
Liverpool URU
Liverpool URU
07:00 17/05
Sao Paulo
Sao Paulo
0-0
Barcelona SC(ECU)
Barcelona SC(ECU)
05:00 17/05
CA Rosario Central
CA Rosario Central
4-1
Caracas FC
Caracas FC
05:00 17/05
Universitario De Deportes
Universitario De Deportes
0-1
Botafogo RJ
Botafogo RJ
05:00 17/05
Fluminense RJ
Fluminense RJ
2-1
Cerro Porteno
Cerro Porteno
ECU Campeonato Serie B

ECU Campeonato Serie B

07:00 17/05
CD Independiente Juniors
CD Independiente Juniors
0-1
Manta FC
Manta FC
BRA Paulista Women

BRA Paulista Women's League

06:00 17/05
Ypiranga(w)
Ypiranga(w)
1-0
Trem AP (W)
Trem AP (W)
LDF

LDF

05:00 17/05
Atletico Vega Real
Atletico Vega Real
0-0
Cibao FC
Cibao FC
03:00 17/05
Universidad O&M
Universidad O&M
1-1
Delfines Del Este
Delfines Del Este
PAR Cup

PAR Cup

04:00 17/05
Capitan Figari
Capitan Figari
5-2
Clube Oriental
Clube Oriental
Copa Argentina

Copa Argentina

03:10 17/05
Deportivo Riestra
Deportivo Riestra
0-1
Club Atlético Newell
Club Atlético Newell's Old Boys
ICE Division 4

ICE Division 4

03:00 17/05
KRIA
KRIA
3-4
Ymir
Ymir
COL Copa

COL Copa

03:00 17/05
Jaguares de Cordoba
Jaguares de Cordoba
3-0
Tigres Zipaquira
Tigres Zipaquira
La liga

La liga

03:00 17/05
Real Sociedad
Real Sociedad
1-0
Valencia
Valencia