KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

Niger Premier League

Niger Premier League

22:30 14/05
Espoir
Espoir
1-0
JS Tahoua
JS Tahoua
SER U19

SER U19

22:30 14/05
Crvena Zvezda U19
Crvena Zvezda U19
3-1
Radnicki Nis U19
Radnicki Nis U19
16:00 14/05
Partizan Belgrade U19
Partizan Belgrade U19
2-3
Vojvodina U19
Vojvodina U19
ARG Reserve League

ARG Reserve League

22:30 14/05
Central Ballester (R)
Central Ballester (R)
5-2
CA Atlas Reserves
CA Atlas Reserves
21:00 14/05
Deportivo Paraguayo Reserves
Deportivo Paraguayo Reserves
1-1
Berazategui Reserves
Berazategui Reserves
20:00 14/05
CA Lugano Reserves
CA Lugano Reserves
3-1
General Lamadrid Reserves
General Lamadrid Reserves
20:00 14/05
Acassuso Reserves
Acassuso Reserves
3-0
Villa Dalmine Reserves
Villa Dalmine Reserves
19:30 14/05
CA Atlanta Reserves
CA Atlanta Reserves
2-2
Almagro Reserves
Almagro Reserves
POL Liga 3

POL Liga 3

22:10 14/05
Bielsko
Bielsko
1-1
Odra Bytom Odrzanski
Odra Bytom Odrzanski
22:00 14/05
Karkonosze Jelenia Gora
Karkonosze Jelenia Gora
1-1
Warta Gorzów Wielkopolski
Warta Gorzów Wielkopolski
ROM Liga III

ROM Liga III

22:00 14/05
ACS Targu Mures 1898
ACS Targu Mures 1898
0-2
Unirea Alba Iulia
Unirea Alba Iulia
CZE First League

CZE First League

22:00 14/05
Mlada Boleslav
Mlada Boleslav
0-1
Synot Slovacko
Synot Slovacko
JOR Premier League

JOR Premier League

22:00 14/05
Moghayer Al Sarhan
Moghayer Al Sarhan
0-2
Al Hussein Irbid
Al Hussein Irbid
22:00 14/05
Al Jalil
Al Jalil
1-3
Shabab Al Ordon
Shabab Al Ordon
LAT Higher League

LAT Higher League

22:00 14/05
FK Liepaja
FK Liepaja
1-1
Riga FC
Riga FC
IRQ Premier League

IRQ Premier League

22:00 14/05
Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
1-0
Al-Najaf
Al-Najaf
02:00 14/05
Duhok
Duhok
1-0
Newroz SC
Newroz SC
00:30 14/05
Naft Al-Basra
Naft Al-Basra
0-1
Karbala
Karbala'a
ARM Premier League

ARM Premier League

22:00 14/05
BKMA
BKMA
0-3
FC Pyunik
FC Pyunik
20:00 14/05
FK Van
FK Van
1-0
FC West Armenia
FC West Armenia
QAT Prince Cup

QAT Prince Cup

21:15 14/05
Umm Salal
Umm Salal
2-4
Al-Gharafa
Al-Gharafa
00:00 14/05
Al Wakrah
Al Wakrah
0-1
Al-Sadd
Al-Sadd
UAE U21

UAE U21

21:10 14/05
Khor Fakkan U21
Khor Fakkan U21
3-2
Al-Nasr U21
Al-Nasr U21
21:10 14/05
Shabab Dubai U21
Shabab Dubai U21
3-3
Emirates Club U21
Emirates Club U21
21:10 14/05
Al Wahda Abu Dhabi U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
3-5
Wasl Dubai U21
Wasl Dubai U21
UAE Pro League

UAE Pro League

21:10 14/05
Baniyas Club
Baniyas Club
3-3
Al Bataeh
Al Bataeh
21:10 14/05
Al Sharjah
Al Sharjah
0-0
Hatta
Hatta
00:00 14/05
Al-Wasl SC
Al-Wasl SC
1-4
Al-Wahda FC
Al-Wahda FC
INT FRL

INT FRL

21:00 14/05
Bosnia U19
Bosnia U19
1-1
Slovenia U19
Slovenia U19
18:00 14/05
Germany U17
Germany U17
4-0
Cyprus U17
Cyprus U17
17:00 14/05
Austria U16
Austria U16
1-2
Switzerland U16
Switzerland U16
17:00 14/05
Portugal U16
Portugal U16
3-0
Ireland U16
Ireland U16
16:00 14/05
Czech U16(w)
Czech U16(w)
0-4
Switzerland  (w)U16
Switzerland (w)U16
06:00 14/05
Trinidad and Tobago
Trinidad and Tobago
2-1
Guyana
Guyana
UZB Super League

UZB Super League

21:00 14/05
Lokomotiv Tashkent
Lokomotiv Tashkent
0-2
FC OKMK Olmaliq
FC OKMK Olmaliq
UGA Premier League

UGA Premier League

20:40 14/05
Mbarara City FC
Mbarara City FC
0-0
BUL FC
BUL FC
20:00 14/05
SC Villa
SC Villa
2-1
URA Kampala
URA Kampala
20:00 14/05
UPDF
UPDF
2-1
Ma Lu
Ma Lu
20:00 14/05
KCCA FC
KCCA FC
4-0
Wakiso Giants FC
Wakiso Giants FC
20:00 14/05
Busoga United FC
Busoga United FC
1-2
Vipers
Vipers
20:00 14/05
Bright Stars FC
Bright Stars FC
1-0
Airtel Kitara FC
Airtel Kitara FC
Linafoot

Linafoot

20:30 14/05
JS Groupe Bazano
JS Groupe Bazano
3-2
SM Sanga Balende
SM Sanga Balende
BGD Women

BGD Women's League

20:30 14/05
Dhaka Rangers FC (W)
Dhaka Rangers FC (W)
1-1
Farashganj SC (W)
Farashganj SC (W)
TZA Premier League

TZA Premier League

20:00 14/05
Geita Gold
Geita Gold
0-0
Coastal Union
Coastal Union
ZAN CUP

ZAN CUP

20:00 14/05
Zimamoto SC
Zimamoto SC
1-0
Mafunzo FC
Mafunzo FC
NOR U19

NOR U19

20:00 14/05
Brann U19
Brann U19
4-2
Viking U19
Viking U19
BOW Premier League

BOW Premier League

20:00 14/05
Security Systems FC
Security Systems FC
2-1
Masitoaka FC
Masitoaka FC
20:00 14/05
BDF XI
BDF XI
0-0
Eleven angels
Eleven angels
EGY Premier League

EGY Premier League

20:00 14/05
Ittihad Alexandria SC
Ittihad Alexandria SC
0-2
Smouha SC
Smouha SC
GRE Super League 2

GRE Super League 2

20:00 14/05
PAOK Saloniki B
PAOK Saloniki B
2-2
Iraklis
Iraklis
GEO Erovnuli Liga

GEO Erovnuli Liga

19:30 14/05
Samtredia
Samtredia
0-0
Dinamo Tbilisi
Dinamo Tbilisi
19:30 14/05
FC Samgurali Tskhaltubo
FC Samgurali Tskhaltubo
2-0
Gagra Tbilisi
Gagra Tbilisi
GIẢI HẠNG NHẤT VIỆT NAM

GIẢI HẠNG NHẤT VIỆT NAM

19:15 14/05
PVF CAND
PVF CAND
3-0
Tuan Tu Phu Tho
Tuan Tu Phu Tho
GIẢI VĐQG INDONESIA

GIẢI VĐQG INDONESIA

19:00 14/05
Bali United
Bali United
1-1
Persib Bandung
Persib Bandung
TM Yokary Ligasy

TM Yokary Ligasy

19:00 14/05
Ahal FK
Ahal FK
4-0
Nebitçi FT
Nebitçi FT
ENG U21 League 2

ENG U21 League 2

19:00 14/05
Bristol City U21
Bristol City U21
3-1
Fleetwood Town U21
Fleetwood Town U21
19:00 14/05
Barnsley U21
Barnsley U21
2-0
Burnley U21
Burnley U21
KYR Premier League

KYR Premier League

18:30 14/05
FC Talant
FC Talant
3-0
Fk Kara Balta
Fk Kara Balta
18:20 14/05
FK Dordoi Bishkek
FK Dordoi Bishkek
3-0
FC Abdish-Ata Kant
FC Abdish-Ata Kant
MGL Premier League

MGL Premier League

18:15 14/05
Bayanzurkh Sporting
Bayanzurkh Sporting
1-3
Khoromkhon Club
Khoromkhon Club
CHN Champions League

CHN Champions League

18:00 14/05
Yulin Tianzhijiaozi
Yulin Tianzhijiaozi
9-1
Inner Mongolia Caoshangfei FC
Inner Mongolia Caoshangfei FC
15:00 14/05
Gannan Jiuer United
Gannan Jiuer United
0-3
Xinjiang Snowland
Xinjiang Snowland
QLD D2

QLD D2

17:30 14/05
Bayside United FC
Bayside United FC
1-3
North Star
North Star
AUS FFA Cup

AUS FFA Cup

17:15 14/05
Adelaide Comets FC
Adelaide Comets FC
3-0
White City Woodville
White City Woodville
16:30 14/05
Dulwich Hill SC
Dulwich Hill SC
1-1
NWS Spirit FC
NWS Spirit FC
15:50 14/05
Majura FC
Majura FC
0-7
Gungahlin United
Gungahlin United
MYA Cup

MYA Cup

16:30 14/05
Kachin United FC
Kachin United FC
1-2
Shan United
Shan United
VIE Second Class League

VIE Second Class League

16:00 14/05
Kon Tum
Kon Tum
3-0
Tay Nguyen
Tay Nguyen
16:00 14/05
TDTT Bac Ninh
TDTT Bac Ninh
3-2
PVF Vietnam
PVF Vietnam
16:00 14/05
Van Hien University
Van Hien University
1-2
TP Ho Chi Minh II
TP Ho Chi Minh II
15:00 14/05
Lam Dong
Lam Dong
2-3
Dinh Huong
Dinh Huong
BGD Federation Cup

BGD Federation Cup

16:00 14/05
Bashundhara Kings
Bashundhara Kings
3-0
Abahani Limited Dhaka
Abahani Limited Dhaka
HUN U19B

HUN U19B

16:00 14/05
BVSC Zuglo U19
BVSC Zuglo U19
1-2
Fonix Gold U19
Fonix Gold U19
AUS QLD U23

AUS QLD U23

15:30 14/05
Bayside United U23
Bayside United U23
1-6
North Star U23
North Star U23
IDN Liga 3

IDN Liga 3

15:30 14/05
PS Hizbul Wathan
PS Hizbul Wathan
0-0
Persiba Bantul
Persiba Bantul
15:30 14/05
Adhyaksa Farmel
Adhyaksa Farmel
2-0
UHO MZF
UHO MZF
15:30 14/05
PSM Madiun
PSM Madiun
1-3
757 Kepri FC
757 Kepri FC
15:30 14/05
Persedikab Kediri
Persedikab Kediri
0-0
Tri Brata Rafflesia FC
Tri Brata Rafflesia FC
13:15 14/05
Persiku Kudus
Persiku Kudus
1-0
Surakarta University
Surakarta University
13:15 14/05
Persibo Bojonegoro
Persibo Bojonegoro
8-0
PS Belitung Timur
PS Belitung Timur
13:15 14/05
Josal FC
Josal FC
1-1
PSD Demak
PSD Demak
13:15 14/05
Sumbersari FC
Sumbersari FC
1-1
Persekabpas Pasuruan
Persekabpas Pasuruan
MEX Liga MX Femenil

MEX Liga MX Femenil

10:00 14/05
Monterrey(w)
Monterrey(w)
1-0
Unam Pumas (w)
Unam Pumas (w)
08:00 14/05
Tigres(w)
Tigres(w)
1-1
Juarez FC (w)
Juarez FC (w)
INDIA U20

INDIA U20

09:00 14/05
Maharashtra U20
Maharashtra U20
2-3
Mizoram U20
Mizoram U20
CRC 2.Liga

CRC 2.Liga

08:00 14/05
Santa Ana
Santa  Ana
3-0
ADR Jicaral
ADR Jicaral
CHI Primera B

CHI Primera B

07:30 14/05
Deportes Santa Cruz
Deportes Santa Cruz
2-4
Rangers Talca
Rangers Talca
05:00 14/05
Universidad de Concepcion
Universidad de Concepcion
0-0
Deportes Temuco
Deportes Temuco
ARG Division 2

ARG Division 2

07:10 14/05
Defensores de Belgrano
Defensores de Belgrano
1-0
Colon de Santa Fe
Colon de Santa Fe
07:05 14/05
All Boys
All Boys
1-0
Arsenal de Sarandi
Arsenal de Sarandi
01:30 14/05
Almagro
Almagro
0-1
Estudiantes Rio Cuarto
Estudiantes Rio Cuarto
ARU Division Di Honor

ARU Division Di Honor

07:00 14/05
SV Unistars
SV Unistars
3-2
SV Jong Aruba
SV Jong Aruba
LigaPro Serie A

LigaPro Serie A

07:00 14/05
Universidad Católica
Universidad Católica
3-2
Tecnico Universitario
Tecnico Universitario
GIẢI VĐQG ARGENTINA

GIẢI VĐQG ARGENTINA

07:00 14/05
Union Santa Fe
Union Santa Fe
1-0
Banfield
Banfield
05:00 14/05
Gimnasia La Plata
Gimnasia La Plata
3-1
Velez Sarsfield
Velez Sarsfield
BRA Paulista Women

BRA Paulista Women's League

06:30 14/05
Oratorio (w)
Oratorio (w)
1-2
Trem AP (W)
Trem AP (W)
01:00 14/05
Uniao Alagoana (w)
Uniao Alagoana (w)
2-1
Remo (w)
Remo (w)
PAR Primera Division

PAR Primera Division

06:30 14/05
Guarani CA
Guarani CA
0-0
General Caballero
General Caballero
BOL Primera Division

BOL Primera Division

06:00 14/05
Universitario De Vinto
Universitario De Vinto
2-1
Royal Pari FC
Royal Pari FC
BRA Serie C

BRA Serie C

06:00 14/05
Aparecidense GO
Aparecidense GO
1-1
Sao Bernardo
Sao Bernardo
GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

06:00 14/05
Sao Paulo
Sao Paulo
2-1
Fluminense RJ
Fluminense RJ
CHI Primera Division

CHI Primera Division

06:00 14/05
Union La Calera
Union La Calera
1-3
Universidad de Chile
Universidad de Chile
BRA Serie D

BRA Serie D

05:30 14/05
Democrata SL/MG
Democrata SL/MG
1-0
Ipatinga
Ipatinga
BRA LP

BRA LP

05:00 14/05
CD Bocas Junior
CD Bocas Junior
0-2
Costa Del Este Reserves
Costa Del Este Reserves
PAR Division Intermedia

PAR Division Intermedia

04:15 14/05
Deportivo Santani
Deportivo Santani
1-1
Resistencia SC
Resistencia SC
COL Liga Betplay Femenina

COL Liga Betplay Femenina

03:30 14/05
Cucuta Deportivo(w)
Cucuta Deportivo(w)
1-1
Junior (w)
Junior (w)
PER Liga 2

PER Liga 2

03:15 14/05
Coopsol
Coopsol
2-1
EM Deportivo Binacional
EM Deportivo Binacional
01:00 14/05
Molinos El Pirata
Molinos El Pirata
1-2
Alianza Universidad de Huánuco
Alianza Universidad de Huánuco
MLS Next PL

MLS Next PL

03:00 14/05
Chicago flame B
Chicago flame B
2-4
New York City Team B
New York City Team B
PER Liga 1

PER Liga 1

02:30 14/05
Alianza Atletico Sullana
Alianza Atletico Sullana
0-1
Cienciano
Cienciano
ICE Women

ICE Women's Division 1

02:15 14/05
Grotta(w)
Grotta(w)
1-1
Afturelding (w)
Afturelding (w)
02:15 14/05
Grindavik (w)
Grindavik (w)
1-0
Kopavogur Women
Kopavogur Women
01:00 14/05
IR Reykjavik(w)
IR Reykjavik(w)
2-0
IBV Vestmannaeyjar (w)
IBV Vestmannaeyjar (w)
Liga Portugal 2

Liga Portugal 2

02:15 14/05
Uniao Leiria
Uniao Leiria
3-0
Viseu
Viseu
IRE Leinster Senior League

IRE Leinster Senior League

02:00 14/05
Drogheda Town FC
Drogheda Town FC
3-0
Tek United
Tek United
02:00 14/05
Douglas Hall
Douglas Hall
1-1
University College Cork
University College Cork
01:45 14/05
Rockmount
Rockmount
1-4
Cobh Wanderers
Cobh Wanderers
BOS Premier League

BOS Premier League

02:00 14/05
GOSK Gabela
GOSK Gabela
1-4
HSK Zrinjski Mostar
HSK Zrinjski Mostar
Brasileirão Feminino

Brasileirão Feminino

02:00 14/05
Flamengo(w)
Flamengo(w)
3-1
Fluminense RJ (w)
Fluminense RJ (w)
La liga

La liga

02:00 14/05
FC Barcelona
FC Barcelona
2-0
Real Sociedad
Real Sociedad
NGOẠI HẠNG ANH

NGOẠI HẠNG ANH

02:00 14/05
Aston Villa
Aston Villa
3-3
Liverpool
Liverpool
IRE First Division

IRE First Division

01:45 14/05
Longford Town
Longford Town
2-1
Treaty United
Treaty United
Serie A

Serie A

01:45 14/05
Fiorentina
Fiorentina
2-1
Monza
Monza
23:30 13/05
Lecce
Lecce
0-2
Udinese
Udinese
URU Reserve League

URU Reserve League

01:30 14/05
Racing Club de Montevideo Reserves
Racing Club de Montevideo Reserves
0-1
Miramar Misiones Reserves
Miramar Misiones Reserves
01:30 14/05
Liverpool Montevideo Reserve
Liverpool Montevideo Reserve
0-2
Wanderers FC Reserve
Wanderers FC Reserve
01:30 14/05
Torque Reserves
Torque Reserves
0-1
Boston River Reserve
Boston River Reserve
01:30 14/05
Juventud De Las Piedras Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
1-1
CA Progreso Reserves
CA Progreso Reserves
01:30 14/05
Albion fc Reserves
Albion fc Reserves
1-3
CA River Plate Reserves
CA River Plate Reserves
01:00 14/05
Defensor Sporting Reserve
Defensor Sporting Reserve
1-1
Danubio Reserves
Danubio Reserves
ARG Torneo B

ARG Torneo B

01:30 14/05
Juventud de Bernal
Juventud de Bernal
0-3
Everton la Plata
Everton la Plata
BEL Pro League

BEL Pro League

01:30 14/05
Club Brugge
Club Brugge
2-2
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
ARG Tebolidun League GpC

ARG Tebolidun League GpC

01:30 14/05
Centro Espanol
Centro Espanol
3-1
Yupanqui
Yupanqui
01:30 14/05
CA Atlas
CA Atlas
2-0
Deportivo Paraguayo
Deportivo Paraguayo
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

01:30 14/05
Sacachispas
Sacachispas
2-1
Deportivo Laferrere
Deportivo Laferrere
Brazil W L3

Brazil W L3

01:00 14/05
Paysandu (W)
Paysandu (W)
0-0
Tiradentes PI Women
Tiradentes PI Women
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

01:00 14/05
Academie de FAD
Academie de FAD
1-0
SOL FC Abobo
SOL FC Abobo
NED Eerste Divisie

NED Eerste Divisie

01:00 14/05
NAC Breda
NAC Breda
3-1
Roda JC
Roda JC
ENG U21 Premier League

ENG U21 Premier League

01:00 14/05
Sunderland U21
Sunderland U21
1-1
West Ham U21
West Ham U21
ARG Women

ARG Women's League

01:00 14/05
Ual Urquiza(w)
Ual Urquiza(w)
0-1
Gimnasia La Plata Women
Gimnasia La Plata Women
SER Super liga

SER Super liga

01:00 14/05
FK Zeleznicar Pancevo
FK Zeleznicar Pancevo
4-0
Radnik Surdulica
Radnik Surdulica
23:00 13/05
Radnicki Nis
Radnicki Nis
0-0
IMT Novi Beograd
IMT Novi Beograd
23:00 13/05
FK Javor Ivanjica
FK Javor Ivanjica
1-1
FK Vozdovac Beograd
FK Vozdovac Beograd
FAR Premier League

FAR Premier League

01:00 14/05
B36 Torshavn
B36 Torshavn
1-0
EB Streymur
EB Streymur
00:30 14/05
Skala Itrottarfelag
Skala Itrottarfelag
0-3
HB Torshavn
HB Torshavn
00:30 14/05
NSI Runavik
NSI Runavik
4-1
07 Vestur Sorvagur
07 Vestur Sorvagur
HUN NBⅡ

HUN NBⅡ

01:00 14/05
Vasas
Vasas
1-0
Szombathelyi Haladas
Szombathelyi Haladas
LUX National Division

LUX National Division

01:00 14/05
Progres Niedercorn
Progres Niedercorn
0-1
Red Boys Differdange
Red Boys Differdange
KSA Division 1

KSA Division 1

00:50 14/05
Al Kholood
Al Kholood
2-1
AL-Rbeea Jeddah
AL-Rbeea Jeddah
23:15 13/05
Al Faisaly Harmah
Al Faisaly Harmah
2-1
Hajer
Hajer
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

00:30 14/05
Figueirense SC (Youth)
Figueirense SC (Youth)
2-1
Brusque U20
Brusque U20
MAU Ligue 1

MAU Ligue 1

00:30 14/05
AS Pompiers
AS Pompiers
4-2
ASC Entou
ASC Entou
GIẢI VĐQG ROMANIA

GIẢI VĐQG ROMANIA

00:30 14/05
Farul Constanta
Farul Constanta
3-3
CS Universitatea Craiova
CS Universitatea Craiova
GER Frauen Bundesliga

GER Frauen Bundesliga

00:30 14/05
Eintracht Frankfurt(w)
Eintracht Frankfurt(w)
4-2
SC Freiburg (w)
SC Freiburg (w)
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

00:15 14/05
HPS
HPS
1-0
Toolon Taisto
Toolon Taisto
NOR 3.Divisjon

NOR 3.Divisjon

00:15 14/05
KFUM 2
KFUM 2
0-0
Flint
Flint
00:00 14/05
Sparta Sarpsborg B
Sparta Sarpsborg B
2-0
Baerum SK
Baerum SK
00:00 14/05
Gamle Oslo
Gamle Oslo
4-2
Skeid Oslo II
Skeid Oslo II
23:00 13/05
Start Kristiansand B
Start Kristiansand B
1-2
Odd Grenland 2
Odd Grenland 2
23:00 13/05
Staal Jorpeland
Staal Jorpeland
8-0
Sandefjord B
Sandefjord B
GIẢI VĐQG BULGARIA

GIẢI VĐQG BULGARIA

00:15 14/05
Botev Vratsa
Botev Vratsa
1-0
FC Hebar Pazardzhik
FC Hebar Pazardzhik
SWE Division 1

SWE Division 1

00:15 14/05
Jonkopings Sodra
Jonkopings Sodra
1-2
Tvaakers IF
Tvaakers IF
00:00 14/05
Angelholms FF
Angelholms FF
0-2
Falkenberg
Falkenberg
23:30 13/05
BK Olympic
BK Olympic
2-0
Eskilsminne IF
Eskilsminne IF
GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN

GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN

00:10 14/05
IFK Goteborg
IFK Goteborg
0-3
Malmo FF
Malmo FF
TUR U19 A2

TUR U19 A2

00:00 14/05
Trabzonspor U19
Trabzonspor U19
3-2
Samsunspor U19
Samsunspor U19
TUR Second League

TUR Second League

00:00 14/05
icel idmanyurdu spor kulubu
icel idmanyurdu spor kulubu
0-0
Hekimoglu Trabzon
Hekimoglu Trabzon
00:00 14/05
Erzincanspor
Erzincanspor
0-3
Iğdır FK
Iğdır FK
SEN Premier League

SEN Premier League

00:00 14/05
Mbour
Mbour
0-2
ASC Jaraaf
ASC Jaraaf
00:00 14/05
Generation Foot
Generation Foot
0-2
Pikine
Pikine
SER Prva Liga

SER Prva Liga

00:00 14/05
Metalac Gornji Milanovac
Metalac Gornji Milanovac
0-0
Kolubara
Kolubara
00:00 14/05
FK Dubocica
FK Dubocica
1-1
FK Vrsac
FK Vrsac
DEN 1st Division

DEN 1st Division

00:00 14/05
Hobro
Hobro
4-1
Vendsyssel
Vendsyssel
SWE Damallsvenskan

SWE Damallsvenskan

00:00 14/05
Pitea(w)
Pitea(w)
0-1
Hammarby (w)
Hammarby (w)
00:00 14/05
Norrkoping(w)
Norrkoping(w)
2-1
Orebro (w)
Orebro (w)
00:00 14/05
BK Hacken(w)
BK Hacken(w)
0-2
FC Rosengard (w)
FC Rosengard (w)
00:00 14/05
Djurgardens(w)
Djurgardens(w)
2-1
Vittsjo GIK (w)
Vittsjo GIK (w)
GIẢI VĐQG BA LAN

GIẢI VĐQG BA LAN

00:00 14/05
Radomiak Radom
Radomiak Radom
0-2
Ruch Chorzow
Ruch Chorzow
DEN U21

DEN U21

23:30 13/05
Vallensbaek IF U21
Vallensbaek IF U21
2-7
Jyllinge U21
Jyllinge U21
GFA Second Division

GFA Second Division

23:30 13/05
Immigration FC
Immigration FC
2-5
Unique Global FC
Unique Global FC
23:30 13/05
Gambia Ports Authority
Gambia Ports Authority
1-2
Serrekunda Utd
Serrekunda Utd
23:30 13/05
BK Milan
BK Milan
1-0
FC Wagadou
FC Wagadou
LIT I Lyga

LIT I Lyga

23:30 13/05
Hegelmann Litauen II
Hegelmann Litauen II
2-0
BFA Vilnius
BFA Vilnius
SIL PL

SIL PL

23:15 13/05
Old Edwardians
Old Edwardians
4-1
Freetown City
Freetown City
POL Liga 2

POL Liga 2

23:15 13/05
Pogon Siedlce
Pogon Siedlce
3-4
GKS Jastrzebie
GKS Jastrzebie
KUW Premier League

KUW Premier League

23:10 13/05
Khaitan
Khaitan
1-0
Kazma
Kazma
23:10 13/05
AI Jahra
AI Jahra
0-2
Al-Shabab(KUW)
Al-Shabab(KUW)
FIN Women

FIN Women's Ykkonen

23:00 13/05
Ilves II(w)
Ilves II(w)
0-6
Helsinki B (w)
Helsinki B (w)
IRN Pro League

IRN Pro League

23:00 13/05
Esteghlal Khuzestan
Esteghlal Khuzestan
1-4
Nassaji Mazandaran
Nassaji Mazandaran
23:00 13/05
Esteghlal Tehran
Esteghlal Tehran
1-0
Foolad Khozestan
Foolad Khozestan
BF Division 1

BF Division 1

23:00 13/05
Royal FC
Royal FC
0-1
Etoile Filante de Ouagadougou
Etoile Filante de Ouagadougou
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

23:00 13/05
JaPS B
JaPS B
1-0
PPJ Akatemia
PPJ Akatemia
23:00 13/05
Atlantis II
Atlantis II
5-1
Mypa
Mypa
ITA Women

ITA Women's Serie A

23:00 13/05
Juventus(w)
Juventus(w)
3-1
AS Roma (w)
AS Roma (w)
POL Liga 1

POL Liga 1

23:00 13/05
Miedz Legnica
Miedz Legnica
6-1
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Podbeskidzie Bielsko-Biala