KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

Niger National League

Niger National League

22:30 12/05
Gendarmerie
Gendarmerie
1-0
AS Douanes Niamey
AS Douanes Niamey
3. HNL

3. HNL

22:30 12/05
Bistra
Bistra
3-1
NK Mladost Petrinja
NK Mladost Petrinja
22:00 12/05
Nk Neretvanac Opuzen
Nk Neretvanac Opuzen
2-1
NK Gosk Kastel Gomilica
NK Gosk Kastel Gomilica
UZB D1B

UZB D1B

22:30 12/05
FK Chigatoy
FK Chigatoy
6-0
Fergana FA
Fergana FA
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

22:30 12/05
San Pedro FC
San Pedro FC
2-1
Societe Omnisports De L
Societe Omnisports De L'Armee
22:30 12/05
FC Mouna d Akoupe
FC Mouna d Akoupe
1-1
Sporting Gagnoa
Sporting Gagnoa
22:30 12/05
Bouake FC
Bouake FC
1-1
LYS Sassandra
LYS Sassandra
22:30 12/05
ASI Abengourou
ASI Abengourou
2-2
Zoman FC
Zoman FC
22:30 12/05
AS Denguele
AS Denguele
0-3
Stade d Abidjan
Stade d Abidjan
AUT Landesliga

AUT Landesliga

22:30 12/05
SV Spittal
SV Spittal
4-0
SV Donau Klagenfurt
SV Donau Klagenfurt
22:00 12/05
UFV Thalgau
UFV Thalgau
0-0
SV Grodig
SV Grodig
ITA Serie D

ITA Serie D

22:30 12/05
Grosseto
Grosseto
3-2
Livorno
Livorno
22:15 12/05
Chieri
Chieri
0-0
Pinerolo FC
Pinerolo FC
22:00 12/05
Avezzano
Avezzano
1-2
US Sambenedettese
US Sambenedettese
ARG Women

ARG Women's League

22:30 12/05
Huracan(w)
Huracan(w)
0-2
Boca Juniors (w)
Boca Juniors (w)
STDRFEF

STDRFEF

22:30 12/05
Fuentes
Fuentes
0-2
CD Cuarte Industrial
CD Cuarte Industrial
22:30 12/05
UD Fraga
UD Fraga
1-1
CD Caspe
CD Caspe
22:30 12/05
CF Illueca
CF Illueca
0-4
SD Ejea
SD Ejea
22:30 12/05
Tamar Ritter
Tamar Ritter
4-1
CF Calamocha
CF Calamocha
22:30 12/05
SD Huesca II
SD Huesca II
2-2
Belchite 97
Belchite 97
22:30 12/05
CD Ebro
CD Ebro
1-2
Epila CF
Epila CF
22:30 12/05
AD Almudevar
AD Almudevar
3-1
SD Borja
SD Borja
22:30 12/05
CF Soller
CF Soller
0-4
Constancia
Constancia
22:00 12/05
Torredonjimeno
Torredonjimeno
10-0
Atletico Melilla
Atletico Melilla
22:00 12/05
Viveiro CF
Viveiro CF
1-1
Arosa SC
Arosa SC
22:00 12/05
UD Somozas
UD Somozas
4-0
Pontevedra CF B
Pontevedra CF B
22:00 12/05
Rapido de Bouzas
Rapido de Bouzas
5-1
Sarriana
Sarriana
22:00 12/05
Paiosaco
Paiosaco
1-0
Polvorin
Polvorin
22:00 12/05
Gran Pena
Gran Pena
0-0
Betanzos CF
Betanzos CF
22:00 12/05
UD Barbadas
UD Barbadas
2-0
CD Estradense
CD Estradense
22:00 12/05
CF Alondras
CF Alondras
0-0
UD Ourense
UD Ourense
22:00 12/05
Urraca
Urraca
1-1
L
L'Entregu CF
22:00 12/05
UC Ceares
UC Ceares
2-4
UD Llanera
UD Llanera
22:00 12/05
CD Praviano
CD Praviano
0-0
Aviles Stadium CF
Aviles Stadium CF
22:00 12/05
UD Gijon Industrial
UD Gijon Industrial
3-2
CD Llanes
CD Llanes
22:00 12/05
SD Lenense
SD Lenense
1-1
Caudal
Caudal
22:00 12/05
CD Lealtad
CD Lealtad
4-0
Luarca CF
Luarca CF
22:00 12/05
Sporting de Gijon B
Sporting de Gijon B
3-1
Real Titanico Laviana
Real Titanico Laviana
22:00 12/05
Condal CF
Condal CF
2-0
CD Colunga
CD Colunga
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

22:30 12/05
Klubi 04 Helsinki
Klubi 04 Helsinki
0-0
EPS Espoo
EPS Espoo
22:30 12/05
Jazz Pori
Jazz Pori
1-4
RoPS Rovaniemi
RoPS Rovaniemi
22:30 12/05
Atlantis
Atlantis
3-0
VIFK
VIFK
22:30 12/05
Jakobstads Bollklubb
Jakobstads Bollklubb
3-1
SJK Akatemia B
SJK Akatemia B
22:30 12/05
Narpes Kraft
Narpes Kraft
0-2
GBK Kokkola
GBK Kokkola
22:30 12/05
Vantaa
Vantaa
2-1
P-Iirot
P-Iirot
22:30 12/05
GrIFK Kauniainen
GrIFK Kauniainen
1-1
NJS
NJS
22:30 12/05
PEPO Lappeenranta
PEPO Lappeenranta
1-1
Lahden Reipas
Lahden Reipas
22:00 12/05
PK Keski Uusimaa
PK Keski Uusimaa
1-2
KuPS (Youth)
KuPS (Youth)
22:00 12/05
JS Hercules
JS Hercules
3-1
JPS
JPS
22:00 12/05
TP47 Tornio
TP47 Tornio
1-1
Kuopion Elo
Kuopion Elo
TOG Premier Division

TOG Premier Division

22:30 12/05
Unisport de Sokode
Unisport de Sokode
1-0
AC Barracuda
AC Barracuda
22:30 12/05
Gomido FC
Gomido FC
2-0
Gbohloesu
Gbohloesu
22:30 12/05
ASC Kara
ASC Kara
3-0
AC Semassi
AC Semassi
22:30 12/05
Tambo FC
Tambo FC
0-1
ASKO Kara
ASKO Kara
22:30 12/05
Dynamic Togolais
Dynamic Togolais
2-1
AS Binah
AS Binah
22:30 12/05
FC Espoir Tsevie
FC Espoir Tsevie
0-0
AS OTR
AS OTR
2. HNL

2. HNL

22:30 12/05
NK Solin
NK Solin
4-0
NK Croatia Zmijavci
NK Croatia Zmijavci
22:30 12/05
NK Jarun
NK Jarun
1-2
NK Zrinski Jurjevac
NK Zrinski Jurjevac
SVK Nike liga

SVK Nike liga

22:30 12/05
Dunajska Streda
Dunajska Streda
1-0
Spartak Trnava
Spartak Trnava
URU Primera Division

URU Primera Division

22:30 12/05
Rampla Juniors FC
Rampla Juniors FC
0-1
Boston River
Boston River
FIN Ykkonen

FIN Ykkonen

22:30 12/05
KaPa
KaPa
4-0
Mikkelin Palloilijat
Mikkelin Palloilijat
22:30 12/05
SalPa
SalPa
0-1
TPS Turku
TPS Turku
22:00 12/05
JaPS
JaPS
1-5
JIPPO
JIPPO
GIẢI VĐQG PHẦN LAN

GIẢI VĐQG PHẦN LAN

22:30 12/05
Lahti
Lahti
3-0
IFK Mariehamn
IFK Mariehamn
22:30 12/05
Ekenas IF Fotboll
Ekenas IF Fotboll
0-2
Ilves Tampere
Ilves Tampere
POL Mloda Ekstraklasa

POL Mloda Ekstraklasa

22:30 12/05
Arka Gdynia Youth
Arka Gdynia Youth
1-0
Legia Warszawa (Youth)
Legia Warszawa (Youth)
AZE Premier League

AZE Premier League

22:30 12/05
Sumgayit FK
Sumgayit FK
2-1
Sabail FC
Sabail FC
ZA Premier League

ZA Premier League

22:30 12/05
AmaZulu
AmaZulu
1-1
Kaizer Chiefs
Kaizer Chiefs
SLO 1.Liga

SLO 1.Liga

22:30 12/05
ASK Bravo Publikum
ASK Bravo Publikum
1-1
NK Mura 05
NK Mura 05
SLO 2.Liga

SLO 2.Liga

22:30 12/05
ND Primorje
ND Primorje
4-0
Triglav Gorenjska
Triglav Gorenjska
22:30 12/05
MNK FC Ljubljana
MNK FC Ljubljana
1-1
Tolmin
Tolmin
22:30 12/05
Dravinja
Dravinja
0-0
NK Rudar Velenje
NK Rudar Velenje
Bundesliga

Bundesliga

22:30 12/05
Bayern Munich
Bayern Munich
2-0
VfL Wolfsburg
VfL Wolfsburg
GIẢI VĐQG BA LAN

GIẢI VĐQG BA LAN

22:30 12/05
Lech Poznan
Lech Poznan
1-2
Legia Warszawa
Legia Warszawa
NGOẠI HẠNG ANH

NGOẠI HẠNG ANH

22:30 12/05
Manchester United
Manchester United
0-1
Arsenal
Arsenal
LIT A Lyga

LIT A Lyga

22:25 12/05
Kauno Zalgiris
Kauno Zalgiris
2-1
Siauliai
Siauliai
IRQ Premier League

IRQ Premier League

22:15 12/05
Al Wasat
Al Wasat
0-2
Al-Kahrbaa Club
Al-Kahrbaa Club
Niger Premier League

Niger Premier League

22:15 12/05
USGN
USGN
1-0
AS Douanes Niamey
AS Douanes Niamey
SCO Women

SCO Women's Premier League

22:10 12/05
Glasgow City(w)
Glasgow City(w)
0-1
Glasgow Rangers (w)
Glasgow Rangers (w)
AUT 3.Liga

AUT 3.Liga

22:10 12/05
RW Rankweil
RW Rankweil
6-5
SC Imst
SC Imst
22:00 12/05
SV Telfs
SV Telfs
4-2
SV Vols
SV Vols
CZE Fourth Division

CZE Fourth Division

22:00 12/05
Hlinsko
Hlinsko
3-1
RMSK Cidlina
RMSK Cidlina
21:30 12/05
Bohumin
Bohumin
3-0
TJ Repiste
TJ Repiste
21:30 12/05
Sokol Tasovice
Sokol Tasovice
1-2
Polna
Polna
21:30 12/05
Sokol Lanzho
Sokol Lanzho
1-3
Vrchovina
Vrchovina
21:30 12/05
SK Batov
SK Batov
2-3
Rymarov
Rymarov
21:30 12/05
SK Lisen B
SK Lisen B
1-0
FK Pelhrimov
FK Pelhrimov
POR L3

POR L3

22:00 12/05
Varzim
Varzim
2-0
SC Covilha
SC Covilha
GHA FA Cup

GHA FA Cup

22:00 12/05
Bofoakwa Tano
Bofoakwa Tano
1-1
Ghana Dream FC
Ghana Dream FC
HUN NB III

HUN NB III

22:00 12/05
Szekszard UFC
Szekszard UFC
1-1
UFC Nagykanizsa
UFC Nagykanizsa
22:00 12/05
BKV Elore
BKV Elore
4-3
Vasas SC II
Vasas SC II
22:00 12/05
ESMTK
ESMTK
2-0
Korosladany MSK
Korosladany MSK
22:00 12/05
MTK Hungaria FC II
MTK Hungaria FC II
2-1
PEAC FC
PEAC FC
22:00 12/05
Budaorsi SC
Budaorsi SC
8-1
Balatonfuredi FC
Balatonfuredi FC
22:00 12/05
Veszprem
Veszprem
0-3
III.Keruleti TUE
III.Keruleti TUE
22:00 12/05
Senyo Carnifex
Senyo Carnifex
3-1
Eger SE
Eger SE
22:00 12/05
Kelen SC
Kelen SC
0-1
Csornai SE
Csornai SE
ECUW Women

ECUW Women's League

22:00 12/05
LDU Quito (w)
LDU Quito (w)
5-0
EL Nacional (w)
EL Nacional (w)
CHI Women

CHI Women's Division 1

22:00 12/05
Universidad de Concepcion(w)
Universidad de Concepcion(w)
1-0
Everton de Vina (w)
Everton de Vina (w)
22:00 12/05
Cobresal (W)
Cobresal (W)
1-2
Union Espanola (w)
Union Espanola (w)
22:00 12/05
Universidad Catolica(w)
Universidad Catolica(w)
3-1
Santiago Morning (w)
Santiago Morning (w)
CRO Women

CRO Women's First League

22:00 12/05
Znk Split(w)
Znk Split(w)
0-3
Dinamo Maksimir (w)
Dinamo Maksimir (w)
BOS 1st League

BOS 1st League

22:00 12/05
FK Gornji Rahic
FK Gornji Rahic
2-2
Sloboda
Sloboda
POL Liga 3

POL Liga 3

22:00 12/05
Unia Tarnow
Unia Tarnow
1-1
Swidniczanka Swidnik
Swidniczanka Swidnik
CZE Fifth League

CZE Fifth League

22:00 12/05
Slavoj Vysehrad
Slavoj Vysehrad
5-2
Sokol Kralovice
Sokol Kralovice
22:00 12/05
Koberice
Koberice
4-0
FC Vresina
FC Vresina
21:30 12/05
SK Borsice
SK Borsice
1-0
Bystrice Pod Hostynem
Bystrice Pod Hostynem
21:30 12/05
FC Zdas Zdar Nad Sazavou B
FC Zdas Zdar Nad Sazavou B
4-0
FC Rapotice
FC Rapotice
FRA Division 1 Feminine

FRA Division 1 Feminine

22:00 12/05
Lyon(w)
Lyon(w)
6-0
Reims (w)
Reims (w)
SSDRFEF

SSDRFEF

22:00 12/05
Real Betis B
Real Betis B
2-0
CE Europa
CE Europa
Liga MX U23

Liga MX U23

22:00 12/05
Necaxa U23
Necaxa U23
2-0
Unam Pumas U23
Unam Pumas U23
FIN Women

FIN Women's Ykkonen

22:00 12/05
Ilott(w)
Ilott(w)
2-1
VJS Vantaa (w)
VJS Vantaa (w)
SVK 3.Liga

SVK 3.Liga

22:00 12/05
Orion Tip Sered
Orion Tip Sered
3-1
RSC Hamsik Academy
RSC Hamsik Academy
22:00 12/05
FK Belusa
FK Belusa
3-2
Podkonice
Podkonice
22:00 12/05
MFK Dubnica nad Vahom
MFK Dubnica nad Vahom
0-1
Jednota Banova
Jednota Banova
22:00 12/05
Spisske Podhradie
Spisske Podhradie
2-2
Namestovo
Namestovo
22:00 12/05
MFK Snina
MFK Snina
2-2
Partizan Bardejov
Partizan Bardejov
22:00 12/05
Rimavska Sobota
Rimavska Sobota
1-2
TeslaStropkov
TeslaStropkov
FIN Suomen Cup

FIN Suomen Cup

22:00 12/05
LoPa
LoPa
0-1
Poxyt B
Poxyt B
SER Prva Liga

SER Prva Liga

22:00 12/05
Tekstilac
Tekstilac
1-1
FK Graficar Beograd
FK Graficar Beograd
22:00 12/05
OFK Beograd
OFK Beograd
0-1
Semendrija 1924
Semendrija 1924
22:00 12/05
Jedinstvo UB
Jedinstvo UB
2-1
Macva Sabac
Macva Sabac
22:00 12/05
Indjija
Indjija
0-0
FK Radnicki Sremska Mitrovica
FK Radnicki Sremska Mitrovica
BLR First League

BLR First League

22:00 12/05
FC Baranovichi
FC Baranovichi
0-0
Kommunalnik Slonim
Kommunalnik Slonim
Angola Girabola League

Angola Girabola League

22:00 12/05
Wiliete S.C.
Wiliete S.C.
2-1
CD Sao Salvador
CD Sao Salvador
21:30 12/05
Desportivo Huila
Desportivo Huila
3-0
CR Uniao Malanje
CR Uniao Malanje
AUT Bundesliga

AUT Bundesliga

22:00 12/05
LASK Linz
LASK Linz
2-2
Sturm Graz
Sturm Graz
22:00 12/05
TSV Hartberg
TSV Hartberg
1-5
Red Bull Salzburg
Red Bull Salzburg
22:00 12/05
SG Austria Klagenfurt
SG Austria Klagenfurt
0-1
Rapid Wien
Rapid Wien
NMKD First League

NMKD First League

22:00 12/05
FK Tikves Kavadarci
FK Tikves Kavadarci
0-0
Voska Sport
Voska Sport
22:00 12/05
Sileks
Sileks
1-1
FC Vardar Skopje
FC Vardar Skopje
22:00 12/05
FK Korzo Prilep
FK Korzo Prilep
0-0
AP Brera
AP Brera
22:00 12/05
Shkendija Tetovo
Shkendija Tetovo
0-2
FC Struga
FC Struga
22:00 12/05
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Makedonija Gjorce Petrov
2-1
Bregalnica Stip
Bregalnica Stip
22:00 12/05
FK Rinija
FK Rinija
0-0
Rabotnicki Skopje
Rabotnicki Skopje
BEN Ligue 1

BEN Ligue 1

22:00 12/05
Ainonvi
Ainonvi
0-1
JA Kétou
JA Kétou
22:00 12/05
ASVO
ASVO
1-0
Adjidja FC
Adjidja FC
22:00 12/05
Avrankou Omnisport FC
Avrankou Omnisport FC
3-0
Aziza FC
Aziza FC
22:00 12/05
Djeffa FC
Djeffa FC
0-0
Benin Police
Benin Police
22:00 12/05
Etoiles Filantes
Etoiles Filantes
1-2
Ouidah
Ouidah
22:00 12/05
Dragons
Dragons
1-1
Takunnin FC
Takunnin FC
22:00 12/05
Coton de Ouidah
Coton de Ouidah
0-1
LOTO
LOTO
22:00 12/05
Benin Cavaliers
Benin Cavaliers
2-2
Sobemap
Sobemap
BLR Premier League

BLR Premier League

22:00 12/05
Torpedo-BelAZ
Torpedo-BelAZ
2-1
Naftan Novopolock
Naftan Novopolock
CZE Third League

CZE Third League

22:00 12/05
Povltava FA
Povltava FA
2-1
Viktoria Plzen B
Viktoria Plzen B
ETH Premier League

ETH Premier League

22:00 12/05
Hambericho Durame
Hambericho Durame
0-2
Defence Force ETH
Defence Force ETH
BUL Second League

BUL Second League

22:00 12/05
Yantra Gabrovo
Yantra Gabrovo
1-1
Sportist Svoge
Sportist Svoge
22:00 12/05
FK Septemvri Sofia
FK Septemvri Sofia
0-2
Strumska Slava
Strumska Slava
22:00 12/05
FC Dunav Ruse
FC Dunav Ruse
1-1
PFK Montana
PFK Montana
22:00 12/05
Belasitsa Petrich
Belasitsa Petrich
2-0
Ludogorets Razgrad II
Ludogorets Razgrad II
GHA Division 1

GHA Division 1

22:00 12/05
Young Apostles
Young Apostles
0-0
Brong Ahafo United
Brong Ahafo United
22:00 12/05
Asekem
Asekem
0-2
Cape Coast Ebusua Dwarfs
Cape Coast Ebusua Dwarfs
22:00 12/05
King Faisal
King Faisal
1-0
Skyy FC
Skyy FC
22:00 12/05
Kings Palace FC
Kings Palace FC
1-1
Vision FC
Vision FC
22:00 12/05
Kotoku Royals FC
Kotoku Royals FC
1-0
Hohoe United FC
Hohoe United FC
22:00 12/05
Uncle T United
Uncle T United
0-0
Na God FC
Na God FC
22:00 12/05
Baffour Soccer Academy
Baffour Soccer Academy
3-0
Wamanafo Mighty Royals FC
Wamanafo Mighty Royals FC
22:00 12/05
Home Stars
Home Stars
1-1
Nania FC
Nania FC
22:00 12/05
Susubiribi Sporting Club
Susubiribi Sporting Club
1-2
Accra Athletic
Accra Athletic
22:00 12/05
Venomous Vipers
Venomous Vipers
1-1
New Edubiase United
New Edubiase United
22:00 12/05
Akatsi All Stars
Akatsi All Stars
2-1
Still Believe FC
Still Believe FC
22:00 12/05
Debibi United
Debibi United
1-1
Berekum City
Berekum City
22:00 12/05
Pac Academy
Pac Academy
2-1
Future Stars FC
Future Stars FC
22:00 12/05
Swedru All Blacks
Swedru All Blacks
2-0
Soccer Intellectuals FC
Soccer Intellectuals FC
22:00 12/05
Sefwi All Stars FC
Sefwi All Stars FC
1-0
Basake Holy Stars FC
Basake Holy Stars FC
22:00 12/05
Nzema Kotoko
Nzema Kotoko
1-0
Elmina Sharks
Elmina Sharks
22:00 12/05
Techiman Liberty
Techiman Liberty
2-0
Eleven Wonders
Eleven Wonders
GIẢI VĐQG NA UY

GIẢI VĐQG NA UY

22:00 12/05
Tromso IL
Tromso IL
4-0
Odd Grenland
Odd Grenland
22:00 12/05
Stromsgodset
Stromsgodset
0-1
Viking
Viking
22:00 12/05
Sandefjord
Sandefjord
4-1
Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
22:00 12/05
KFUM Oslo
KFUM Oslo
1-4
Fredrikstad
Fredrikstad
22:00 12/05
Ham Kam
Ham Kam
2-2
Haugesund
Haugesund
NGA Premier League

NGA Premier League

22:00 12/05
Sunshine Stars FC
Sunshine Stars FC
1-0
Rivers United
Rivers United
RUS FNL

RUS FNL

22:00 12/05
Volgar Gazprom Astrachan
Volgar Gazprom Astrachan
1-1
Chernomorets Novorossijsk
Chernomorets Novorossijsk
HUN NBⅡ

HUN NBⅡ

22:00 12/05
Szeged 2011 FC
Szeged 2011 FC
1-1
Bodajk FC Siofok
Bodajk FC Siofok
22:00 12/05
MTE Mosonmagyarovar
MTE Mosonmagyarovar
1-1
Dafuji cloth MTE
Dafuji cloth MTE
22:00 12/05
Kazincbarcika
Kazincbarcika
2-3
ETO FC Győr
ETO FC Győr
22:00 12/05
Gyirmot SE
Gyirmot SE
1-1
Duna-Tisza
Duna-Tisza
22:00 12/05
Csakvari TK
Csakvari TK
3-1
Kozarmisleny SE
Kozarmisleny SE
22:00 12/05
BVSC Zuglo
BVSC Zuglo
1-2
Nyiregyhaza
Nyiregyhaza
22:00 12/05
FC Ajka
FC Ajka
0-2
Budapest Honved FC
Budapest Honved FC
MNE Second League

MNE Second League

22:00 12/05
FK Iskra Danilovgrad
FK Iskra Danilovgrad
2-1
Internacional Podgorica
Internacional Podgorica
22:00 12/05
Lovcen Cetinje
Lovcen Cetinje
1-2
FK Grbalj Radanovici
FK Grbalj Radanovici
22:00 12/05
KOM Podgorica
KOM Podgorica
4-1
FK Podgorica
FK Podgorica
22:00 12/05
OFK Igalo
OFK Igalo
2-0
FK Berane
FK Berane
CZE National League

CZE National League

22:00 12/05
FK Graffin Vlasim
FK Graffin Vlasim
2-1
FK MAS Taborsko
FK MAS Taborsko
22:00 12/05
Opava
Opava
3-1
Vyskov
Vyskov
22:00 12/05
Dukla Prague
Dukla Prague
3-2
SK Prostejov
SK Prostejov
GIẢI VĐQG CROATIA

GIẢI VĐQG CROATIA

22:00 12/05
NK Lokomotiva Zagreb
NK Lokomotiva Zagreb
2-1
Slaven Belupo
Slaven Belupo
GIẢI VĐQG THỤY SỸ

GIẢI VĐQG THỤY SỸ

21:30 12/05
St. Gallen
St. Gallen
1-1
Servette
Servette
SER Super liga

SER Super liga

21:30 12/05
Partizan Belgrade
Partizan Belgrade
3-0
Mladost Lucani
Mladost Lucani
GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN

GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN

21:30 12/05
IFK Varnamo
IFK Varnamo
1-1
Brommapojkarna
Brommapojkarna
21:30 12/05
Djurgardens
Djurgardens
2-0
Elfsborg
Elfsborg
GER Regionalliga

GER Regionalliga

21:30 12/05
Holstein Kiel II
Holstein Kiel II
1-0
Phonix Lubeck
Phonix Lubeck
GER 3.Liga

GER 3.Liga

21:30 12/05
SC Verl
SC Verl
2-0
Preuben Munster
Preuben Munster
Liga Portugal 2

Liga Portugal 2

21:30 12/05
Maritimo
Maritimo
2-1
Oliveirense
Oliveirense
21:30 12/05
Porto B
Porto B
1-3
Pacos de Ferreira
Pacos de Ferreira
GIẢI BỒ ĐÀO NHA

GIẢI BỒ ĐÀO NHA

21:30 12/05
Gil Vicente
Gil Vicente
2-0
SC Farense
SC Farense
SPA Segunda Division

SPA Segunda Division

21:15 12/05
Real Oviedo
Real Oviedo
1-0
Real Zaragoza
Real Zaragoza
La liga

La liga

21:15 12/05
Atletico Madrid
Atletico Madrid
1-0
Real Club Celta de Vigo SAD
Real Club Celta de Vigo SAD