KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

QAT U21 L

QAT U21 L

22:45 10/05
Qatar SC Doha U21
Qatar SC Doha U21
2-4
Al Markhiya U21
Al Markhiya U21
22:45 10/05
Muaither SC U21
Muaither SC U21
0-1
Al-Sadd SC U21
Al-Sadd SC U21
Niger Premier League

Niger Premier League

22:30 10/05
Renaissance
Renaissance
1-2
Tagour PC
Tagour PC
22:15 10/05
Urana FC
Urana FC
2-0
Olympic FC de Niamey
Olympic FC de Niamey
22:15 10/05
Akokana FC
Akokana FC
0-0
Liberte FC
Liberte FC
22:15 10/05
Jangorzo FC
Jangorzo FC
2-1
Zumunta AC
Zumunta AC
3. HNL

3. HNL

22:30 10/05
Kustosija
Kustosija
4-2
Jadran Porec
Jadran Porec
22:30 10/05
Hrvatski Dragovoljac
Hrvatski Dragovoljac
2-0
NK Grobnican
NK Grobnican
22:00 10/05
NK Opatija
NK Opatija
1-0
Karlovac
Karlovac
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

22:30 10/05
MaPS Masku
MaPS Masku
1-2
Peimari United
Peimari United
22:30 10/05
LAUTP
LAUTP
0-1
Mikkelin Palloilijat II
Mikkelin Palloilijat II
DJI PL

DJI PL

22:30 10/05
Garde Republicaine SIAF
Garde Republicaine SIAF
1-4
AS Arta
AS Arta
ALG UC

ALG UC

22:30 10/05
ES Setif U21
ES Setif U21
1-1
JS Kabylie U21
JS Kabylie U21
POL Liga 3

POL Liga 3

22:30 10/05
Cartusia
Cartusia
0-0
KTS-K Luzino
KTS-K Luzino
22:00 10/05
Swit Mazowiecki
Swit Mazowiecki
3-1
Lechia Tomaszow Mazowiecki
Lechia Tomaszow Mazowiecki
OMA Sultan Cup

OMA Sultan Cup

22:30 10/05
Al Nahda
Al Nahda
0-2
Dhofar SCSC
Dhofar SCSC
CZE Third League

CZE Third League

22:30 10/05
Domazlice
Domazlice
2-1
Taborsko Akademie
Taborsko Akademie
22:00 10/05
FK Hodonin
FK Hodonin
3-1
Hlucin
Hlucin
21:30 10/05
Frydlant Nad Ostravici
Frydlant Nad Ostravici
2-3
TJ Tatran Bohunice
TJ Tatran Bohunice
ARG Reserve League

ARG Reserve League

22:10 10/05
Sportivo Italiano Reserves
Sportivo Italiano Reserves
1-3
Canuelas FC Reserves
Canuelas FC Reserves
21:00 10/05
CA San Miguel Reserves
CA San Miguel Reserves
4-1
Deportivo Camioneros Reserves
Deportivo Camioneros Reserves
21:00 10/05
Los Andes Reserves
Los Andes Reserves
1-1
Atletico Fenix Reserves
Atletico Fenix Reserves
21:00 10/05
Villa San Carlos Reserves
Villa San Carlos Reserves
9-2
Deportivo Laferrere Reserves
Deportivo Laferrere Reserves
20:30 10/05
Deportivo Paraguayo Reserves
Deportivo Paraguayo Reserves
1-0
Defensores de Cambaceres Reserves
Defensores de Cambaceres Reserves
20:20 10/05
CS Dock Sud Reserves
CS Dock Sud Reserves
2-1
Sacachispas Reserves
Sacachispas Reserves
GIẢI VĐQG PHẦN LAN

GIẢI VĐQG PHẦN LAN

22:10 10/05
KuPs
KuPs
2-1
Vaasa VPS
Vaasa VPS
ROM Liga III

ROM Liga III

22:00 10/05
Ghiroda SI Giarmata VII
Ghiroda SI Giarmata VII
4-3
ACSO Filiasi
ACSO Filiasi
18:00 10/05
Craiova Fc Universitatea B
Craiova Fc Universitatea B
8-3
Jiul Petrosani
Jiul Petrosani
KYR Premier League

KYR Premier League

22:00 10/05
FC Talant
FC Talant
0-2
FC Ilbirs
FC Ilbirs
18:00 10/05
FK Kyrgyzaltyn
FK Kyrgyzaltyn
1-4
FK Dordoi Bishkek
FK Dordoi Bishkek
TZA Premier League

TZA Premier League

22:00 10/05
Coastal Union
Coastal Union
2-0
Singida Big Stars FC
Singida Big Stars FC
20:00 10/05
Namungo FC
Namungo FC
2-0
Geita Gold
Geita Gold
BOS 1st League

BOS 1st League

22:00 10/05
BSK Banja Luka
BSK Banja Luka
1-2
Slavija Sarajevo
Slavija Sarajevo
JOR Premier League

JOR Premier League

22:00 10/05
Sahab SC
Sahab SC
2-1
Maan
Maan
22:00 10/05
Al-Ramtha
Al-Ramtha
1-1
Al Wehdat
Al Wehdat
BLR First League

BLR First League

22:00 10/05
RCOR BSU Minsk
RCOR BSU Minsk
0-2
Torpedo-2 Zhodino
Torpedo-2 Zhodino
21:00 10/05
FC Molodechno
FC Molodechno
2-0
FK Orsha
FK Orsha
20:00 10/05
Shakhtar Pietrykaw
Shakhtar Pietrykaw
1-2
Dinamo-2 Minsk
Dinamo-2 Minsk
LAT Higher League

LAT Higher League

22:00 10/05
RFS
RFS
4-1
FK Liepaja
FK Liepaja
ETH Premier League

ETH Premier League

22:00 10/05
Wolkite Kenema
Wolkite Kenema
1-2
Ethiopia Nigd Bank
Ethiopia Nigd Bank
19:00 10/05
St. George
 St. George
0-1
Ethiopian Insurance
Ethiopian Insurance
GHA Division 1

GHA Division 1

22:00 10/05
Wa Power
Wa Power
0-0
Tamale City
Tamale City
22:00 10/05
VC Warriors
VC Warriors
2-2
Steadfast FC
Steadfast FC
22:00 10/05
Techiman Heroes
Techiman Heroes
2-0
Wa Suntaa
Wa Suntaa
22:00 10/05
Attram De Visser
Attram De Visser
2-1
Koforidua
Koforidua
GEO Erovnuli Liga

GEO Erovnuli Liga

22:00 10/05
Dila Gori
Dila Gori
1-1
Torpedo Kutaisi
Torpedo Kutaisi
19:00 10/05
FC Gagra
FC Gagra
2-1
Samtredia
Samtredia
AZE Premier League

AZE Premier League

22:00 10/05
FC Neftci Baku
FC Neftci Baku
5-1
FK Kapaz Ganca
FK Kapaz Ganca
KSA Professional League

KSA Professional League

22:00 10/05
Abha
Abha
0-0
Damac
Damac
SVK 2.Liga

SVK 2.Liga

22:00 10/05
MSK Zilina B
MSK Zilina B
0-1
Slavoj Trebisov
Slavoj Trebisov
22:00 10/05
Slovan Bratislava B
Slovan Bratislava B
2-0
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
22:00 10/05
Tatran Presov
Tatran Presov
3-0
Dolny Kubin
Dolny Kubin
22:00 10/05
FK Pohronie
FK Pohronie
0-3
MSK Puchov
MSK Puchov
22:00 10/05
Tatran LM
Tatran LM
1-0
Humenne
Humenne
22:00 10/05
TJ Spartak Myjava
TJ Spartak Myjava
1-1
STK Samorin
STK Samorin
22:00 10/05
Spisska Nova Ves
Spisska Nova Ves
3-0
OFK Malzenice
OFK Malzenice
22:00 10/05
KFC Komarno
KFC Komarno
1-2
FC Artmedia Petrzalka
FC Artmedia Petrzalka
LIB Premier League

LIB Premier League

21:30 10/05
Al Sadaqa
Al Sadaqa
1-0
Al Hilal
Al Hilal
21:00 10/05
Al-Tahaddi
Al-Tahaddi
1-0
Al-Nasr Benghazi
Al-Nasr Benghazi
21:00 10/05
Al Suqoor(LBY)
Al Suqoor(LBY)
2-0
Al Taawun
Al Taawun
21:00 10/05
Al Morooj
Al Morooj
1-0
Al Anwar
Al Anwar
21:00 10/05
Al Akhdar
Al Akhdar
2-0
Al Ahly Benghazi
Al Ahly Benghazi
UAE U21

UAE U21

21:10 10/05
Al Ain U21
Al Ain  U21
3-1
Emirates Club U21
Emirates Club U21
UAE Pro League

UAE Pro League

21:10 10/05
Al Jazira
Al Jazira
3-3
Khor Fakkan SSC
Khor Fakkan SSC
21:10 10/05
Ajman
Ajman
2-0
Al Bataeh
Al Bataeh
UAE Division 1 GpA

UAE Division 1 GpA

21:05 10/05
United
United
4-4
Al-Hamriyah
Al-Hamriyah
21:05 10/05
City Club
City Club
2-4
Al Arabi(UAE)
Al Arabi(UAE)
21:05 10/05
Al Thaid
Al Thaid
0-1
Deba Al Hissin
Deba Al Hissin
21:05 10/05
Al Taawon
Al Taawon
2-2
Al-Jazira Al-Hamra
Al-Jazira Al-Hamra
SLO U19

SLO U19

21:00 10/05
NK Aluminij U19
NK Aluminij U19
2-2
NK Radomlje U19
NK Radomlje U19
TUR U19 A2

TUR U19 A2

21:00 10/05
Galatasaray U19
Galatasaray U19
1-1
Samsunspor U19
Samsunspor U19
TUN Professional League 2

TUN Professional League 2

21:00 10/05
AS jelma
AS jelma
2-0
SC Moknine
SC Moknine
21:00 10/05
E. M. Mahdia
E. M. Mahdia
0-2
Stade Gabesien
Stade Gabesien
21:00 10/05
AS Gabes
AS Gabes
3-0
Rejiche
Rejiche
21:00 10/05
Esperance Sportive Zarzis
Esperance Sportive Zarzis
3-0
Rogba Tataouine
Rogba Tataouine
21:00 10/05
Sporting Ben Arous
Sporting Ben Arous
1-0
CS Tabarka
CS Tabarka
GRE Amateur Cup

GRE Amateur Cup

21:00 10/05
PANO Malion
PANO Malion
0-5
Almyros Gaziou
Almyros Gaziou
CYP First Division

CYP First Division

21:00 10/05
Doxa Katokopias
Doxa Katokopias
6-3
Ethnikos Achnas FC
Ethnikos Achnas FC
POR U23 C

POR U23 C

21:00 10/05
Torreense U23
Torreense U23
2-2
Vizela U23
Vizela U23
21:00 10/05
Famalicao U23
Famalicao U23
3-1
Gil Vicente U23
Gil Vicente U23
TUN Professional League 1

TUN Professional League 1

21:00 10/05
E.Gawafel.S.Gafsa
E.Gawafel.S.Gafsa
1-0
AS Slimane
AS Slimane
UZB Pro League

UZB Pro League

21:00 10/05
Buxoro FK
Buxoro FK
4-1
FK Olympic Tashkent B
FK Olympic Tashkent B
20:00 10/05
Xorazm Urganch
Xorazm Urganch
0-1
Aral Nukus
Aral Nukus
RUS Youth League

RUS Youth League

21:00 10/05
Spartak Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
5-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00 10/05
Baltika Kaliningrad Youth
Baltika Kaliningrad Youth
1-0
Rubin Kazan (R)
Rubin Kazan (R)
21:00 10/05
FK Krasnodar Youth
FK Krasnodar Youth
3-2
Krylya Sovetov Samara Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
19:00 10/05
FK Rostov Youth
FK Rostov Youth
3-1
FC Terek Groznyi Youth
FC Terek Groznyi Youth
19:00 10/05
FK Orenburg Youth
FK Orenburg Youth
0-5
CSKA Moscow  (R)
CSKA Moscow (R)
17:00 10/05
FC Pari Nizhniy Novgorod Youth
FC Pari Nizhniy Novgorod Youth
0-0
Fakel Youth
Fakel Youth
17:00 10/05
Strogino Youth
Strogino Youth
2-2
PFC Sochi Youth
PFC Sochi Youth
17:00 10/05
Konopliev Youth
Konopliev Youth
1-5
Lokomotiv Moscow Youth
Lokomotiv Moscow Youth
Congo Premier League

Congo Premier League

21:00 10/05
Vegas
Vegas
1-2
Inter Club
Inter Club
TUR First League

TUR First League

21:00 10/05
Giresunspor
Giresunspor
1-2
Umraniyespor
Umraniyespor
18:00 10/05
Ankara Keciorengucu
Ankara Keciorengucu
1-1
Altay Spor Kulubu
Altay Spor Kulubu
2. HNL

2. HNL

20:50 10/05
Radnik Sesvete
Radnik Sesvete
0-4
HNK Sibenik
HNK Sibenik
GIẢI VĐQG BULGARIA

GIẢI VĐQG BULGARIA

20:45 10/05
CSKA 1948 Sofia
CSKA 1948 Sofia
0-2
Slavia Sofia
Slavia Sofia
ZAN PL

ZAN PL

20:15 10/05
JKU FC
JKU FC
4-2
Maendeleo FC
Maendeleo FC
NOR U19

NOR U19

20:00 10/05
Moss U19
Moss U19
3-0
Valerenga 2 U19
Valerenga 2 U19
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

20:00 10/05
Hope International U20
Hope International U20
4-1
PSTC U20
PSTC U20
TUR Third League

TUR Third League

20:00 10/05
Efeler 09
Efeler 09
2-0
Anadolu Universitesi
Anadolu Universitesi
20:00 10/05
Ayvalikgucu Belediyespor
Ayvalikgucu Belediyespor
0-2
Yeni Orduspor
Yeni Orduspor
20:00 10/05
Musspor
Musspor
0-1
Tokat Bld Plevnespor
Tokat Bld Plevnespor
20:00 10/05
Kusadasispor
Kusadasispor
1-2
Kutahyaspor
Kutahyaspor
LBN Premier League

LBN Premier League

20:00 10/05
Racing FC Union
Racing FC Union
0-0
Bourj SC
Bourj SC
SYR Cup

SYR Cup

20:00 10/05
Hutteen FC
Hutteen FC
2-2
Al-Wahda Damascus
Al-Wahda Damascus
MAS Super League

MAS Super League

20:00 10/05
JDT
JDT
3-0
Selangor FC
Selangor FC
ISR Leumit League

ISR Leumit League

20:00 10/05
Ihud Bnei Shefaram
Ihud Bnei Shefaram
2-5
Hapoel Acre FC
Hapoel Acre FC
20:00 10/05
Hapoel Rishon Lezion
Hapoel Rishon Lezion
1-1
Sekzia Ness Ziona
Sekzia Ness Ziona
20:00 10/05
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Ramat Gan
0-1
Kafr Qasim
Kafr Qasim
20:00 10/05
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Kfar Saba
0-1
Hapoel Afula
Hapoel Afula
20:00 10/05
Ironi Nir Ramat HaSharon
Ironi Nir Ramat HaSharon
2-2
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Umm Al Fahm
20:00 10/05
Maccabi Herzliya
Maccabi Herzliya
2-2
Bnei Yehuda Tel Aviv
Bnei Yehuda Tel Aviv
20:00 10/05
Maccabi Kabilio Jaffa
Maccabi Kabilio Jaffa
0-3
Hapoel Kiryat Shmona
Hapoel Kiryat Shmona
20:00 10/05
Ironi Tiberias
Ironi Tiberias
1-0
 Hapoel Nof HaGalil
Hapoel Nof HaGalil
EGY Premier League

EGY Premier League

20:00 10/05
Ceramica Cleopatra
Ceramica Cleopatra
2-1
Tala
Tala'ea El Gaish
RWA National League

RWA National League

20:00 10/05
Gasogi United
Gasogi United
1-0
Etincelles
Etincelles
GRE Super League 2

GRE Super League 2

20:00 10/05
Panahaiki
Panahaiki
1-0
Diagoras
Diagoras
19:00 10/05
Makedonikos
Makedonikos
1-2
AEK Athens B
AEK Athens B
ENG U21 League 2

ENG U21 League 2

20:00 10/05
Swansea City U21
Swansea City U21
1-0
Birmingham U21
Birmingham U21
19:00 10/05
Cardiff City U21
Cardiff City U21
3-4
Hull U21
Hull U21
19:00 10/05
Burnley U21
Burnley U21
2-3
Coventry U21
Coventry U21
DEN U19

DEN U19

20:00 10/05
Aarhus AGF U19
Aarhus AGF U19
1-2
Randers Freja U19
Randers Freja U19
GIẢI NGOẠI HẠNG NGA

GIẢI NGOẠI HẠNG NGA

20:00 10/05
Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
0-2
Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
UZB D1B

UZB D1B

19:30 10/05
Pakhtakor II
Pakhtakor II
0-4
Navbahor Namangan B
Navbahor Namangan B
18:00 10/05
Zaamin
Zaamin
2-3
Qiziriq Football Club
Qiziriq Football Club
UKR First League

UKR First League

19:30 10/05
FC Livyi Bereh
FC Livyi Bereh
1-1
Prykarpattya Ivano Frankivsk
Prykarpattya Ivano Frankivsk
18:00 10/05
FC Inhulets Petrove
FC Inhulets Petrove
3-0
Ahrobiznes TSK Romny
Ahrobiznes TSK Romny
16:00 10/05
FC Victoria Mykolaivka
FC Victoria Mykolaivka
1-1
FK Epitsentr Dunayivtsi
FK Epitsentr Dunayivtsi
Tajikistan Vysshaya Liga

Tajikistan Vysshaya Liga

19:10 10/05
Khujand
Khujand
3-1
Pandjsher Rumi
Pandjsher Rumi
19:00 10/05
Khosilot Parkhar
Khosilot Parkhar
3-0
Barkchi Hisor
Barkchi Hisor
ARM First League

ARM First League

19:10 10/05
Lernayin Artsakh
Lernayin Artsakh
4-1
FC Syunik
FC Syunik
19:00 10/05
BKMA II
BKMA II
4-3
Ararat-Armenia B
Ararat-Armenia B
INT FRL

INT FRL

19:00 10/05
Bosnia-Herzeg U16
Bosnia-Herzeg U16
2-5
Slovenia U16
Slovenia U16
16:00 10/05
GreeceU16
GreeceU16
0-0
Hungary U16
Hungary U16
UKR Second League

UKR Second League

19:00 10/05
Skala 1911 Stryi
Skala 1911 Stryi
3-0
Metalurh Zaporizhya B
Metalurh Zaporizhya B
CAN W-U17

CAN W-U17

19:00 10/05
Ethiopia U17(w)
Ethiopia U17(w)
0-0
Kenya (W) U17
Kenya (W) U17
KAZ Division 1

KAZ Division 1

19:00 10/05
FC Kyran
FC Kyran
0-1
Ulytau Zhezkazgan
Ulytau Zhezkazgan
18:00 10/05
FC Jetisay
FC Jetisay
0-0
FK Kaspyi Aktau
FK Kaspyi Aktau
18:00 10/05
Khan Tengri FC
Khan Tengri FC
0-0
FK Taraz
FK Taraz
17:00 10/05
SD Family
SD Family
3-2
Akzhayik Oral
Akzhayik Oral
CHN Super League

CHN Super League

19:00 10/05
Shanghai Port FC
Shanghai Port FC
5-2
Changchun Yatai FC
Changchun Yatai FC
18:35 10/05
Chengdu Rongcheng FC
Chengdu Rongcheng FC
4-2
Henan FC
Henan FC
18:00 10/05
Qingdao Hainiu FC
Qingdao Hainiu FC
2-2
Nantong Zhiyun FC
Nantong Zhiyun FC
Ken-SL

Ken-SL

19:00 10/05
Naivas FC
Naivas FC
1-3
Mathare United
Mathare United
THA League 1

THA League 1

19:00 10/05
BG Pathum United
BG Pathum United
3-2
Khonkaen United
Khonkaen United
ARM Premier League

ARM Premier League

19:00 10/05
Alashkert Yerevan
Alashkert Yerevan
2-3
Shirak
Shirak
SIN Premier League

SIN Premier League

18:45 10/05
Hougang United FC
Hougang United FC
1-4
Lion City Sailors
Lion City Sailors
18:45 10/05
Balestier Khalsa FC
Balestier Khalsa FC
2-2
Geylang United FC
Geylang United FC
MGL Premier League

MGL Premier League

18:15 10/05
Bayanzurkh Sporting
Bayanzurkh Sporting
4-3
Bavarians FC
Bavarians FC
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

18:00 10/05
Club NXT
Club NXT
3-1
Francs Borains
Francs Borains
AUS-S Women

AUS-S Women's Premier League

18:00 10/05
Flinders United (W)
Flinders United (W)
1-2
Salisbury Inter (w)
Salisbury Inter (w)
17:45 10/05
West Adelaide SC (w)
West Adelaide SC (w)
2-0
Adelaide University (w)
Adelaide University (w)
15:40 10/05
Ffsa Ntc Girls(w)
Ffsa Ntc Girls(w)
3-0
Adelaide City (w)
Adelaide City (w)
AUS Darwin Premier League

AUS Darwin Premier League

18:00 10/05
Port Darwin FC
Port Darwin FC
0-4
Darwin Olympics
Darwin Olympics
16:00 10/05
Casuarina FC
Casuarina FC
2-8
Mindil Aces
Mindil Aces
GIẢI HẠNG NHẤT VIỆT NAM

GIẢI HẠNG NHẤT VIỆT NAM

18:00 10/05
Binh Phuoc
Binh Phuoc
0-0
PVF CAND
PVF CAND
AFC U17 Women

AFC U17 Women's Asian Cup

18:00 10/05
Australia U17(w)
Australia U17(w)
1-4
Japan (w) U17
Japan (w) U17
15:00 10/05
Thailand U17 (W)
Thailand  U17 (W)
0-3
China (w)U17
China (w)U17
CHN Champions League

CHN Champions League

18:00 10/05
Yulin Tianzhijiaozi
Yulin Tianzhijiaozi
1-2
Xinjiang Snowland
Xinjiang Snowland
15:00 10/05
Inner Mongolia Caoshangfei
Inner Mongolia Caoshangfei
2-0
Gannan Jiuer United
Gannan Jiuer United
HUN U19A

HUN U19A

18:00 10/05
Paks U19
Paks U19
2-4
Vasas U19
Vasas U19
S-AUS State League 1

S-AUS State League 1

17:45 10/05
West Torrens Birkalla
West Torrens Birkalla
1-0
Fulham United FC
Fulham United FC
UKR Youth

UKR Youth

17:40 10/05
FC Vorskla Youth
FC Vorskla Youth
3-1
FC Mynai U21
FC Mynai U21
16:00 10/05
Obolon Kiev U21
Obolon Kiev U21
1-2
Rukh Vynnyky U21
Rukh Vynnyky U21
IBT Cup

IBT Cup

17:30 10/05
Cortalim Villagers
Cortalim Villagers
2-1
Sporting Clube de Goa
Sporting Clube de Goa
AUS VIC League 1

AUS VIC League 1

17:30 10/05
Brandon Park
Brandon Park
1-1
Collingwood
Collingwood
AUS QLD Women

AUS QLD Women's League

17:30 10/05
Eastern Suburbs(w)
Eastern Suburbs(w)
2-0
Brisbane City (w)
Brisbane City (w)
NPL Victoria 3

NPL Victoria 3

17:30 10/05
Essendon Royals
Essendon Royals
0-1
Altona City
Altona City
17:30 10/05
Pascoe Vale SC
Pascoe Vale SC
0-2
FC Melbourne Srbija
FC Melbourne Srbija
16:30 10/05
Box Hill United SC
Box Hill United SC
2-1
Doveton
Doveton
NPL Victoria 2

NPL Victoria 2

17:30 10/05
Preston Lions
Preston Lions
4-1
Langwarrin
Langwarrin
17:30 10/05
Bentleigh Greens
Bentleigh Greens
3-1
Brunswick City
Brunswick City
AUS TSA Premier Championship

AUS TSA Premier Championship

17:15 10/05
Olympia Warriors
Olympia Warriors
3-1
Clarence Zebras Reserves
Clarence Zebras Reserves
17:15 10/05
Glenorchy Knights Reserves
Glenorchy Knights Reserves
0-7
New Town Eagles
New Town Eagles
ALG Women

ALG Women's League

17:10 10/05
ASO Chlef (W)
ASO Chlef (W)
1-1
Intissar Oran (w)
Intissar Oran (w)
IND CW

IND CW

17:00 10/05
West Bengal (W)
West Bengal (W)
0-0
Chandigarh (W)
Chandigarh (W)
AUS NSW League 2

AUS NSW League 2

17:00 10/05
Hearst Neville
Hearst Neville
0-2
Central Coast United FC
Central Coast United FC
BGD Premier League

BGD Premier League

17:00 10/05
Rahmatganj MFS
Rahmatganj MFS
1-1
Sheikh Russel KC
Sheikh Russel KC
17:00 10/05
Abahani Limited
Abahani Limited
1-1
Bangladesh Police Club
Bangladesh Police Club
AUS BNE League 1

AUS BNE League 1

17:00 10/05
Centenary Stormers
Centenary Stormers
1-4
Springfield United
Springfield United
AUS QLD League 1

AUS QLD League 1

17:00 10/05
Eastern Suburbs Brisbane
Eastern Suburbs Brisbane
1-3
St George Willawong FC
St George Willawong FC
AUS NSW-N Premier League

AUS NSW-N Premier League

17:00 10/05
Broadmeadow Magic
Broadmeadow Magic
5-1
New Lambton FC
New Lambton FC
AUS-S Premier Leagues

AUS-S Premier Leagues

17:00 10/05
Adelaide Panthers
Adelaide Panthers
1-2
Adelaide Olympic
Adelaide Olympic
17:00 10/05
Adelaide City FC
Adelaide City FC
2-2
Metrostars SC
Metrostars SC
A LEAGUE

A LEAGUE

16:45 10/05
Sydney FC
Sydney FC
1-2
Central Coast Mariners
Central Coast Mariners
GIẢI VĐQG BANG VICTORIA

GIẢI VĐQG BANG VICTORIA

16:45 10/05
Dandenong City SC
Dandenong City SC
1-3
Heidelberg United
Heidelberg United
16:30 10/05
Melbourne Knights
Melbourne Knights
3-3
Green Gully Cavaliers
Green Gully Cavaliers
ALG Women

ALG Women's Cup

16:30 10/05
Akbou (w)
Akbou (w)
3-0
Fc Constantine Women
Fc Constantine Women
16:00 10/05
Ar Guelma (w)
Ar Guelma (w)
0-2
ASE Bejaia (W)
ASE Bejaia (W)
15:30 10/05
Jf Khroub (w)
Jf Khroub (w)
1-0
Afak Relizane Women
Afak Relizane Women
GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

16:30 10/05
Manly United
Manly United
1-1
Sydney United 58 FC
Sydney United 58 FC
ALG U21

ALG U21

16:00 10/05
NC Magra U21
NC Magra U21
2-2
JS Saoura U21
JS Saoura U21
AFC Women

AFC Women's Club Championship

16:00 10/05
Urawa Red Diamonds(w)
Urawa Red Diamonds(w)
2-1
Hyundai Steel Red Angels (w)
Hyundai Steel Red Angels (w)
MAS President Cup

MAS President Cup

15:45 10/05
Kuala Lumpur FA U21
Kuala Lumpur FA U21
0-2
Melaka U21
Melaka U21
AUS-S Women

AUS-S Women's Reserves League

15:45 10/05
West Adelaide Reserve (w)
West Adelaide Reserve  (w)
2-3
Adelaide University Reserve Women
Adelaide University Reserve Women
15:30 10/05
Flinders United Reserves (W)
Flinders United  Reserves (W)
0-0
Salisbury Inter Reserves Women
Salisbury Inter Reserves Women
NPL U23 A

NPL U23 A

15:15 10/05
Preston Lions U23
Preston Lions U23
2-0
Langwarrin U23
Langwarrin U23
15:15 10/05
Bentleigh Greens U23
Bentleigh Greens U23
5-5
Brunswick City U23
Brunswick City U23
AUS QLD U23

AUS QLD U23

15:00 10/05
Eastern Suburbs U23(AUS)
Eastern Suburbs U23(AUS)
4-1
St George Willawong FC U23
St George Willawong FC U23
AUS NSW-N Reserves League

AUS NSW-N Reserves League

15:00 10/05
Broadmeadow Magic Reserves
Broadmeadow Magic Reserves
1-0
New Lambton FC Reserves
New Lambton FC Reserves