KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

KSA Division 1

KSA Division 1

22:55 08/05
Al Taraji
Al Taraji
1-1
Al-Jandal
Al-Jandal
GER Landespokal

GER Landespokal

22:45 08/05
SSC Weissenfels
SSC Weissenfels
2-4
Germania Halberstadt
Germania Halberstadt
CRO Regional Cup

CRO Regional Cup

22:30 08/05
NK Cepin
NK Cepin
1-2
Valpovka
Valpovka
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

22:30 08/05
Stella Club Adjame
Stella Club Adjame
3-0
CO Korhogo
CO Korhogo
CZE Fourth Division

CZE Fourth Division

22:30 08/05
Frenstat Pod Radhostem
Frenstat Pod Radhostem
2-5
FC Vratimov
FC Vratimov
21:30 08/05
Bzenec
Bzenec
1-0
FC Vsetin
FC Vsetin
POL Liga 3

POL Liga 3

22:30 08/05
Oskar Przysucha
Oskar Przysucha
0-2
Wilga Garwolin
Wilga Garwolin
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

22:30 08/05
HAPK
HAPK
0-2
Union Plaani
Union Plaani
22:30 08/05
FF Jaro II
FF Jaro II
2-1
SIF
SIF
21:15 08/05
VPV Pallo Veikot
VPV Pallo Veikot
2-2
Kiisto Vaasa
Kiisto Vaasa
FIN Suomen Cup

FIN Suomen Cup

22:30 08/05
KaPa Kajaani
KaPa Kajaani
0-0
Jakobstads Bollklubb
Jakobstads Bollklubb
22:30 08/05
GBK Kokkola
GBK Kokkola
0-3
AC Oulu
AC Oulu
22:30 08/05
VIFK
VIFK
1-2
SJK Seinäjoki II
SJK Seinäjoki II
22:30 08/05
FC Vaajakoski
FC Vaajakoski
0-5
KTP Kotka
KTP Kotka
22:30 08/05
Mikkelin Palloilijat IIMikkelin Palloilijat II
Mikkelin Palloilijat IIMikkelin Palloilijat II
0-3
Mikkelin Palloilijat
Mikkelin Palloilijat
22:30 08/05
Kultsu Lappeenranta
Kultsu Lappeenranta
0-7
Lahti
Lahti
22:30 08/05
SalPa
SalPa
2-2
Ekenas IF Fotboll
Ekenas IF Fotboll
22:30 08/05
Honka Espoo
Honka Espoo
1-2
PK-35 Vantaa
PK-35 Vantaa
22:00 08/05
Oulun Luistinseura
Oulun Luistinseura
1-2
SJK Seinajoen
SJK Seinajoen
22:00 08/05
Atlantis
Atlantis
3-1
JaPS
JaPS
IRN Azadegan League

IRN Azadegan League

22:30 08/05
Pars Jonoubi Jam
Pars Jonoubi Jam
3-1
Naft Gachsaran
Naft Gachsaran
22:00 08/05
Naft Masjed Soleyman FC
Naft Masjed Soleyman FC
2-2
Damash Gilan FC
Damash Gilan FC
22:00 08/05
Kheybar Khorramabad
Kheybar Khorramabad
1-0
Shahrdari Astara
Shahrdari Astara
21:30 08/05
Shahr Raz FC
Shahr Raz FC
0-1
Fajr Sepasi
Fajr Sepasi
21:30 08/05
Chadormalu SC
Chadormalu SC
1-0
Khooshe Talaee Sana Saveh
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:00 08/05
Mes Soongoun Varzaghan
Mes Soongoun Varzaghan
1-1
Saipa
Saipa
21:00 08/05
Mes Shahr Babak
Mes Shahr Babak
0-0
Mes Kerman
Mes Kerman
20:45 08/05
Ario Eslamshahr
Ario Eslamshahr
0-0
Darya Babol
Darya Babol
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

22:30 08/05
SexyPöxyt
SexyPöxyt
0-5
Tampere United
Tampere United
CZE National League

CZE National League

22:30 08/05
SK Slovan Varnsdorf
SK Slovan Varnsdorf
3-2
Slavia Kromeriz
Slavia Kromeriz
22:30 08/05
FK MAS Taborsko
FK MAS Taborsko
2-1
Opava
Opava
22:30 08/05
Chrudim
Chrudim
0-2
Dukla Prague
Dukla Prague
22:00 08/05
Vyskov
Vyskov
0-1
Vysocina jihlava
Vysocina jihlava
Niger Premier League

Niger Premier League

22:15 08/05
JS Tahoua
JS Tahoua
1-2
AS Douanes Niamey
AS Douanes Niamey
22:15 08/05
AS-FAN
AS-FAN
0-0
AS Police (Niamey)
AS Police (Niamey)
ROM Liga III

ROM Liga III

22:10 08/05
Vointa Limpezis
Vointa Limpezis
0-5
Viitorul Sutesti
Viitorul Sutesti
22:00 08/05
Dinamo Bucuresti
Dinamo Bucuresti
5-2
Dunarea Giurgiu
Dunarea Giurgiu
22:00 08/05
Muscelul Campulung
Muscelul Campulung
2-0
CS Paulesti
CS Paulesti
22:00 08/05
Oltul Curtisoara
Oltul Curtisoara
2-0
ACS Cozia Calimanesti
ACS Cozia Calimanesti
22:00 08/05
Metalurgistul Cugir
Metalurgistul Cugir
2-2
Industria Galda
Industria Galda
22:00 08/05
Afumati
Afumati
5-1
ACS LPS HD Clinceni
ACS LPS HD Clinceni
22:00 08/05
ACS Somuz Falticeni
ACS Somuz Falticeni
2-0
Vaslui
Vaslui
22:00 08/05
CSM Flacara Moreni
CSM Flacara Moreni
1-0
FC Pucioasa
FC Pucioasa
22:00 08/05
Gloria Popesti Leordeni
Gloria Popesti Leordeni
1-3
CS Blejoi
CS Blejoi
22:00 08/05
CSO Plopeni
CSO Plopeni
1-2
CS Tricolorul Breaza
CS Tricolorul Breaza
22:00 08/05
Unirea Bascov
Unirea Bascov
1-2
CSO Petrolul Potcoava
CSO Petrolul Potcoava
22:00 08/05
ACS Hamangia Baia
ACS Hamangia Baia
0-3
Viitorul Ianca
Viitorul Ianca
19:00 08/05
AFC Metalul Buzau
AFC Metalul Buzau
4-0
Unirea Branistea
Unirea Branistea
ARG Reserve League

ARG Reserve League

22:00 08/05
Nueva Chicago Reserves
Nueva Chicago Reserves
0-2
Almirante Brown Reserves
Almirante Brown Reserves
21:00 08/05
Temperley Reserves
Temperley Reserves
3-1
Estudiantes de Buenos Aires Reserves
Estudiantes de Buenos Aires Reserves
21:00 08/05
Sacachispas Reserves
Sacachispas Reserves
0-0
CSD Flandria Reserves
CSD Flandria Reserves
20:00 08/05
Defensores de Belgrano Reserves
Defensores de Belgrano Reserves
2-1
CA Atlanta Reserves
CA Atlanta Reserves
20:00 08/05
Chacarita Juniors Reserves
Chacarita Juniors Reserves
1-3
Deportivo Moron Reserves
Deportivo Moron Reserves
19:00 08/05
Almagro Reserves
Almagro Reserves
1-2
Quilmes Reserves
Quilmes Reserves
BLR Women

BLR Women's League

22:00 08/05
Abff U19(w)
Abff U19(w)
3-0
Dnepr Mogilev (w)
Dnepr Mogilev (w)
20:00 08/05
Minsk(w)
Minsk(w)
9-0
Gomel Women
Gomel Women
19:00 08/05
Bobruichanka Bobruisk(w)
Bobruichanka Bobruisk(w)
11-0
Dyussh Polesgu (W)
Dyussh Polesgu (W)
18:00 08/05
Zorka BGU(w)
Zorka BGU(w)
3-0
Dinamo Brest (w)
Dinamo Brest (w)
CRO U19

CRO U19

22:00 08/05
ZNK Osijek U19
ZNK Osijek U19
2-2
Slaven Belupo U19
Slaven Belupo U19
CHI Women

CHI Women's Division 1

22:00 08/05
Santiago Morning (w)
Santiago Morning (w)
5-0
Audax Italiano (w)
Audax Italiano (w)
22:00 08/05
Deportes Iquique(w)
Deportes Iquique(w)
2-0
Antofagasta Women
Antofagasta Women
ROM Women

ROM Women's Cup

22:00 08/05
ASU Politehnica Timisoara(w)
ASU Politehnica Timisoara(w)
1-1
Banat Girls (w)
Banat Girls (w)
19:00 08/05
Olimpia Cluj(w)
Olimpia Cluj(w)
3-2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

22:00 08/05
Riga(w)
Riga(w)
1-3
Gintra Universitetas (w)
Gintra Universitetas (w)
17:45 08/05
Slavia Praha(w)
Slavia Praha(w)
2-0
Slovacko (w)
Slovacko (w)
EST Cup

EST Cup

22:00 08/05
Paide Linnameeskond
Paide Linnameeskond
3-1
Nomme JK Kalju
Nomme JK Kalju
KAZ Cup

KAZ Cup

22:00 08/05
FK Yelimay Semey
FK Yelimay Semey
1-0
Kyzylzhar Petropavlovsk
Kyzylzhar Petropavlovsk
22:00 08/05
Ordabasy
Ordabasy
0-0
FK Aktobe Lento
FK Aktobe Lento
20:00 08/05
Tobol Kostanay
Tobol Kostanay
1-0
FC Astana
FC Astana
20:00 08/05
FK Atyrau
FK Atyrau
3-1
FC Kairat Almaty
FC Kairat Almaty
CYP First Division

CYP First Division

22:00 08/05
AE Zakakiou
AE Zakakiou
1-5
Apollon Limassol FC
Apollon Limassol FC
LIT Cup

LIT Cup

22:00 08/05
FK Viltis Vilnius
FK Viltis Vilnius
1-1
Nevezis Kedainiai
Nevezis Kedainiai
SER Prva Liga

SER Prva Liga

22:00 08/05
FK Vrsac
FK Vrsac
1-0
Metalac Gornji Milanovac
Metalac Gornji Milanovac
22:00 08/05
FK Radnicki Novi Belgrad
FK Radnicki Novi Belgrad
0-2
Mladost Novi Sad
Mladost Novi Sad
MNE Cup

MNE Cup

22:00 08/05
Jezero Plav
Jezero Plav
1-0
Decic Tuzi
Decic Tuzi
21:00 08/05
FK Rudar Pljevlja
FK Rudar Pljevlja
0-0
FK Buducnost Podgorica
FK Buducnost Podgorica
BLR Cup

BLR Cup

22:00 08/05
Torpedo-BelAZ
Torpedo-BelAZ
1-0
FK Isloch Minsk
FK Isloch Minsk
Angola Girabola League

Angola Girabola League

22:00 08/05
Primeiro de Agosto
Primeiro de Agosto
1-0
Bravos do Maquis
Bravos do Maquis
22:00 08/05
Petro Atletico de Luanda
Petro Atletico de Luanda
3-0
Sporting Cabinda
Sporting Cabinda
21:30 08/05
Academica Do Lobito
Academica Do Lobito
0-1
CRD Libolo
CRD Libolo
21:00 08/05
CR Uniao Malanje
CR Uniao Malanje
1-2
Kabuscorp do Palanca
Kabuscorp do Palanca
21:00 08/05
CD Sao Salvador
CD Sao Salvador
0-0
Desportivo Huila
Desportivo Huila
21:00 08/05
Santa Rita FC
Santa Rita FC
0-0
Wiliete
Wiliete
21:00 08/05
Progresso da Lunda Sul
Progresso da Lunda Sul
0-1
Interclube Luanda
Interclube Luanda
IRQ Premier League

IRQ Premier League

22:00 08/05
Naft Al-Basra
Naft Al-Basra
1-0
Naft Al-Wassat SC
Naft Al-Wassat SC
19:45 08/05
Al Karkh
Al Karkh
0-0
Erbil SC
Erbil SC
RUS FNL

RUS FNL

22:00 08/05
Sokol
Sokol
0-0
Chernomorets Novorossijsk
Chernomorets Novorossijsk
21:00 08/05
Alania Vladikavkaz
Alania Vladikavkaz
1-2
Rodina Moscow
Rodina Moscow
20:00 08/05
FK Kaluga
FK Kaluga
1-2
Dinamo Bryansk
Dinamo Bryansk
GHA Premier League

GHA Premier League

22:00 08/05
Berekum Chelsea
Berekum Chelsea
0-3
Accra Hearts of Oak
Accra Hearts of Oak
ROM Liga II

ROM Liga II

21:30 08/05
Corvinul Hunedoara
Corvinul Hunedoara
3-1
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
21:00 08/05
ACS Viitorul Selimbar
ACS Viitorul Selimbar
2-2
CS Mioveni
CS Mioveni
FRA Division 1 Feminine

FRA Division 1 Feminine

21:30 08/05
Saint Etienne(w)
Saint Etienne(w)
1-1
Lille (w)
Lille (w)
21:30 08/05
Reims(w)
Reims(w)
2-1
Paris Saint Germain (w)
Paris Saint Germain (w)
21:30 08/05
Paris Fc(w)
Paris Fc(w)
0-1
Dijon w
Dijon w
21:30 08/05
Guingamp(w)
Guingamp(w)
3-4
Le Havre (w)
Le Havre (w)
21:30 08/05
Fleury 91(w)
Fleury 91(w)
2-3
Montpellier (w)
Montpellier (w)
21:30 08/05
Bordeaux(w)
Bordeaux(w)
2-1
Lyon (w)
Lyon (w)
Turkey A League

Turkey A League

21:15 08/05
Kozyatagi
Kozyatagi
3-1
Yavuzturk SK
Yavuzturk SK
19:00 08/05
Fetih Kelkit
Fetih Kelkit
3-2
Ferahspor Klubu
Ferahspor Klubu
QAT Prince Cup

QAT Prince Cup

21:15 08/05
Al Gharafa
Al Gharafa
3-3
Al-Ahli Doha
Al-Ahli Doha
UAE U21

UAE U21

21:05 08/05
Al-Nasr U21
Al-Nasr U21
0-1
Al Wahda Abu Dhabi U21
Al Wahda Abu Dhabi U21
ALB Division 1

ALB Division 1

21:00 08/05
Tomori berat
Tomori berat
0-2
Lushnja KS
Lushnja KS
21:00 08/05
Luzi 2008
Luzi 2008
3-3
FK Vora
FK Vora
21:00 08/05
Kastrioti Kruje
Kastrioti Kruje
4-2
KS Korabi Peshkopi
KS Korabi Peshkopi
21:00 08/05
Burreli
Burreli
2-1
Apolonia Fier
Apolonia Fier
21:00 08/05
Besa Kavaje
Besa Kavaje
1-0
Flamurtari
Flamurtari
SER Super liga

SER Super liga

21:00 08/05
Backa Topola
Backa Topola
4-3
Radnicki 1923 Kragujevac
Radnicki 1923 Kragujevac
21:00 08/05
FK Napredak Krusevac
FK Napredak Krusevac
3-3
Partizan Belgrade
Partizan Belgrade
MOL Division 2

MOL Division 2

21:00 08/05
FC Floresti
FC Floresti
2-2
Saxan Ceadir Lunga
Saxan Ceadir Lunga
21:00 08/05
Drochia
Drochia
1-2
CF Sparta Selemet
CF Sparta Selemet
21:00 08/05
Victoria Bardar
Victoria Bardar
4-1
Gagauziya
Gagauziya
ALB Super league

ALB Super league

21:00 08/05
Skenderbeu Korca
Skenderbeu Korca
1-1
KF Laci
KF Laci
21:00 08/05
KS Perparimi Kukesi
KS Perparimi Kukesi
0-1
Partizani Tirana
Partizani Tirana
21:00 08/05
KF Tirana
KF Tirana
0-0
Vllaznia Shkoder
Vllaznia Shkoder
21:00 08/05
Erzeni
Erzeni
0-3
Teuta Durres
Teuta Durres
21:00 08/05
KS Dinamo Tirana
KS Dinamo Tirana
0-1
Egnatia
Egnatia
OMA Professional League

OMA Professional League

20:45 08/05
Sur SC
Sur SC
2-1
Ibri SCC
Ibri SCC
SER U19

SER U19

20:40 08/05
FK Radnicki 1923 U19
FK Radnicki 1923 U19
5-0
Radnicki Nis U19
Radnicki Nis U19
20:00 08/05
FK Graficar Beograd U19
FK Graficar Beograd U19
1-3
Red Star Belgrade U19
Red Star Belgrade U19
18:10 08/05
IMT Novi Beograd U19
IMT Novi Beograd U19
2-2
Spartak Subotica U19
Spartak Subotica U19
18:00 08/05
Zemun FK U19
Zemun FK U19
2-2
FK Vozdovac U19
FK Vozdovac U19
16:00 08/05
Cukaricki U19
Cukaricki U19
2-0
Vojvodina U19
Vojvodina U19
16:00 08/05
Partizan Belgrade U19
Partizan Belgrade U19
4-0
Jedinstvo UB U19
Jedinstvo UB U19
COL Regional League

COL Regional League

20:40 08/05
Atletico Nacional Medellin Reserves
Atletico Nacional Medellin Reserves
0-3
Soccer Law
Soccer Law
UEFA European U17 Women

UEFA European U17 Women's Championship

20:30 08/05
Norway U17(w)
Norway U17(w)
0-8
France (w) U17
France (w) U17
EGY Division 2

EGY Division 2

20:30 08/05
Asyut Petroleum
Asyut Petroleum
2-2
Nasr Taadeen
Nasr Taadeen
20:30 08/05
Abu Qir Semad
Abu Qir Semad
2-1
Telecom Egypt
Telecom Egypt
20:30 08/05
Makadi FC
Makadi FC
0-0
Nogoom El Mostakbal
Nogoom El Mostakbal
20:30 08/05
Wadi Degla SC
Wadi Degla SC
1-1
Gazl Kafr Eldwar
Gazl Kafr Eldwar
20:30 08/05
Proxy SC
Proxy SC
1-3
Ghazl El Mahallah
Ghazl El Mahallah
20:30 08/05
Raviena
Raviena
2-0
Tanta
Tanta
20:30 08/05
Haras El Hedoud
Haras El Hedoud
0-0
Olympic El Qanal
Olympic El Qanal
TUN Cup

TUN Cup

20:30 08/05
Oceano Kerkennah
Oceano Kerkennah
1-1
Esperance Sportive de Tunis
Esperance Sportive de Tunis
RUS FNL2

RUS FNL2

20:30 08/05
FK Angusht Nazran
FK Angusht Nazran
1-1
Dinamo Makhachkala B
Dinamo Makhachkala B
ZAN PL

ZAN PL

20:15 08/05
Mafunzo FC
Mafunzo FC
3-2
Kundemba FC
Kundemba FC
CHI U21

CHI U21

20:10 08/05
Palestino U21
Palestino U21
1-1
Coquimbo Unido U21
Coquimbo Unido U21
20:00 08/05
Universidad de Chile U21
Universidad de Chile U21
3-3
Huachipato U21
Huachipato U21
CZE Fifth League

CZE Fifth League

20:00 08/05
FK Protivin
FK Protivin
1-2
FC Semice
FC Semice
19:00 08/05
TJ Zruc
TJ Zruc
2-2
TJ Kosutka Plzen
TJ Kosutka Plzen
SYR Youth League

SYR Youth League

20:00 08/05
Jaish Damascus U23
Jaish Damascus U23
0-0
Al Wathba SC U23
Al Wathba SC U23
20:00 08/05
Hutteen U23
Hutteen U23
1-0
Al Horiyah U21
Al Horiyah U21
20:00 08/05
Al Ittihad Aleppo U23
Al Ittihad Aleppo U23
4-0
Tishreen U23
Tishreen U23
19:50 08/05
Al-Karamah(SY) (Youth)
Al-Karamah(SY) (Youth)
3-1
Wahda Damascus U23
Wahda Damascus U23
TZA Premier League

TZA Premier League

20:00 08/05
Mashujaa FC
Mashujaa FC
3-0
Kinondoni MC
Kinondoni MC
BOW Premier League

BOW Premier League

20:00 08/05
Tafic FC
Tafic FC
0-2
Masitoaka FC
Masitoaka FC
20:00 08/05
Nico United
Nico United
2-1
Security Systems FC
Security Systems FC
20:00 08/05
Jwaneng Galaxy
Jwaneng Galaxy
1-1
Eleven angels
Eleven angels
20:00 08/05
Orapa United
Orapa United
1-2
Matebele FC
Matebele FC
20:00 08/05
VTM FC
VTM FC
0-4
Township Rollers
Township Rollers
20:00 08/05
Holy Ghost
Holy Ghost
1-0
Botswana Police XI SC
Botswana Police XI SC
GRE Super League 2

GRE Super League 2

20:00 08/05
Kozani F.S.
Kozani F.S.
3-1
PAOK Saloniki B
PAOK Saloniki B
20:00 08/05
Iraklis
Iraklis
0-0
Anagennisi Karditsas
Anagennisi Karditsas
20:00 08/05
Aiolikos Mytilene
Aiolikos Mytilene
1-2
Kambaniakos
Kambaniakos
20:00 08/05
AO Giouchtas
AO Giouchtas
2-1
Panathinaikos B
Panathinaikos B
20:00 08/05
Egaleo Athens
Egaleo Athens
1-1
Olympiakos Piraeus B
Olympiakos Piraeus B
TM Yokary Ligasy

TM Yokary Ligasy

20:00 08/05
Nebitçi FT
Nebitçi FT
0-5
Altyn Asyr FK
Altyn Asyr FK
19:00 08/05
Kopetdag FK
Kopetdag FK
2-0
Merw BSFK
Merw BSFK
19:00 08/05
Ahal FK
Ahal FK
0-4
Arkadag FK
Arkadag FK
CHN HK Second Division

CHN HK Second Division

20:00 08/05
Kowloon Cricket Club
Kowloon Cricket Club
2-0
Mutual Football Club
Mutual Football Club
UGA Premier League

UGA Premier League

20:00 08/05
SC Villa
SC Villa
3-2
Wakiso Giants FC
Wakiso Giants FC
20:00 08/05
Bright Stars FC
Bright Stars FC
1-1
NEC FC Bugolobi
NEC FC Bugolobi
CZE U19

CZE U19

19:30 08/05
Frydek-Mistek U19
Frydek-Mistek U19
3-0
MFK Karvina U19
MFK Karvina U19
CHN HK First Division

CHN HK First Division

19:30 08/05
Sai Kung
Sai Kung
0-5
3 Sing FC
3 Sing FC
DEN U19

DEN U19

19:30 08/05
FC Kobenhavn U19
FC Kobenhavn U19
3-1
Aalborg BK U19
Aalborg BK U19
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

19:15 08/05
CLB TPHCM
CLB TPHCM
2-0
CLB Thanh Hoa
CLB Thanh Hoa
18:00 08/05
Binh Dinh
Binh Dinh
2-0
Hong Linh Ha Tinh
Hong Linh Ha Tinh
18:00 08/05
Khanh Hoa
Khanh Hoa
2-4
XM Hai Phong FC
XM Hai Phong FC
18:00 08/05
Nam Dinh FC
Nam Dinh FC
3-1
Becamex Binh Duong
Becamex Binh Duong
17:00 08/05
Quang Nam
Quang Nam
2-0
Cong An Ha Noi FC
Cong An Ha Noi FC
INT FRL

INT FRL

19:00 08/05
Hungary U16
Hungary U16
2-2
Slovenia U16
Slovenia U16
16:00 08/05
Bosnia-Herzeg U16
Bosnia-Herzeg U16
0-2
GreeceU16
GreeceU16
THA FC

THA FC

19:00 08/05
True Bangkok United
True Bangkok United
5-0
Udon United
Udon United
18:00 08/05
DP Kanchanaburi FC
DP Kanchanaburi FC
3-1
Samut Sakhon City
Samut Sakhon City
ARM First League

ARM First League

19:00 08/05
FC Onor
FC Onor
2-2
Ararat Yerevan II
Ararat Yerevan II
DEN U17

DEN U17

19:00 08/05
FC Kobenhavn U17
FC Kobenhavn U17
2-5
AalborgU17
AalborgU17
IND RAD

IND RAD

18:00 08/05
Aviva Sports Foundation
Aviva Sports Foundation
5-1
ASL FC
ASL FC
Cambodian Premier League

Cambodian Premier League

18:00 08/05
Svay Rieng FC
Svay Rieng FC
5-1
Visakha FC
Visakha FC
18:00 08/05
Boeung Ket Angkor
Boeung Ket Angkor
0-5
Phnom Penh FC
Phnom Penh FC
CHN Champions League

CHN Champions League

18:00 08/05
Zibo Home
Zibo Home
2-1
Nanjing Yushen
Nanjing Yushen
AZE First Division

AZE First Division

18:00 08/05
Irəvan FK
Irəvan FK
0-0
Difai Agsu FK
Difai Agsu FK
AUS QLD Women

AUS QLD Women's League

17:30 08/05
Ipswich knights SC(w)
Ipswich knights SC(w)
0-12
Gold Coast city (w)
Gold Coast city (w)
AUS VIC Women

AUS VIC Women's Premier League

17:30 08/05
Preston Lions(w)
Preston Lions(w)
2-1
South Melbourne Women
South Melbourne Women
IND CW

IND CW

17:00 08/05
Railways (W)
Railways (W)
1-3
West Bengal (W)
West Bengal (W)
Ken-SL

Ken-SL

17:00 08/05
Kisumu Hot Stars
Kisumu Hot Stars
2-0
SS Assad
SS Assad
17:00 08/05
Mulembe United
Mulembe United
2-1
Rainbow FC Gambia
Rainbow FC Gambia
ENG Reserve League

ENG Reserve League

16:50 08/05
Notts County Reserve
Notts County Reserve
2-1
Mansfield Town Reserve
Mansfield Town Reserve
IND SPL

IND SPL

16:45 08/05
Mawlai SC
Mawlai SC
2-1
Langsning SC
Langsning SC
MYA Cup

MYA Cup

16:30 08/05
Kachin United FC
Kachin United FC
0-5
Rakhine United FC
Rakhine United FC
16:30 08/05
Glory Goal FC
Glory Goal FC
2-1
Myanmar Rainbow FC
Myanmar Rainbow FC
AUS QPS Cup

AUS QPS Cup

16:30 08/05
Gold Coast Knights
Gold Coast Knights
3-2
Sunshine Coast Wanderers FC
Sunshine Coast Wanderers FC
SVK WD1

SVK WD1

16:00 08/05
Spartak Trnava Women(w)
Spartak Trnava Women(w)
2-1
MFK Ruzomberok (w)
MFK Ruzomberok (w)
IDN Liga 3

IDN Liga 3

15:30 08/05
Peureulak Raya FC
Peureulak Raya FC
1-4
Adhyaksa Farmel
Adhyaksa Farmel
15:30 08/05
757 Kepri FC
757 Kepri FC
1-0
Persipu FC
Persipu FC
15:30 08/05
Tri Brata Rafflesia FC
Tri Brata Rafflesia FC
2-1
Persic Cilegon
Persic Cilegon
15:30 08/05
PSP PADANG panjang
PSP PADANG panjang
2-4
Kalbar United
Kalbar United
15:30 08/05
Persimuba Musi Banyuasin
Persimuba Musi Banyuasin
1-4
PS Beltim
PS Beltim
15:30 08/05
Persidi Idi
Persidi Idi
2-1
Persipo Purwakarta
Persipo Purwakarta
15:30 08/05
Persibri Batanghari
Persibri Batanghari
0-1
Persikat Ketapang
Persikat Ketapang
15:30 08/05
Piaman FC Pariaman
Piaman FC Pariaman
3-1
Serpong City FC
Serpong City FC