KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

SPA U19

SPA U19

22:30 16/09
CD San Francisco U19
CD San Francisco U19
2-2
Espanyol U19
Espanyol U19
22:30 16/09
Kelme CF U19
Kelme CF U19
0-1
Levante U19
Levante U19
22:30 16/09
EF Gava U19
EF Gava U19
2-1
CE Constancia U19
CE Constancia U19
22:00 16/09
UD Logrones U19
UD Logrones U19
2-2
Eibar U19
Eibar U19
22:00 16/09
Leganes U19
Leganes U19
2-1
Alcobendas CF U19
Alcobendas CF U19
21:15 16/09
Real Oviedo U19
Real Oviedo U19
5-0
Atletico Perines U19
Atletico Perines U19
21:00 16/09
Union Adarve U19
Union Adarve U19
0-3
Getafe U19
Getafe U19
AUT Landesliga

AUT Landesliga

22:30 16/09
St.Polten Amateure
St.Polten Amateure
0-3
Mora pine korneuburg
Mora pine korneuburg
22:00 16/09
Innsbrucker AC
Innsbrucker AC
0-1
SK St Johann
SK St Johann
21:30 16/09
ASKO Wolfnitz
ASKO Wolfnitz
3-0
Thal Assling
Thal Assling
21:00 16/09
USC Eichkogl
USC Eichkogl
2-0
ASV St. Martin an der Raab
ASV St. Martin an der Raab
21:00 16/09
FSC Eggendorf Hartberg II
FSC Eggendorf Hartberg II
4-3
FC Schladming
FC Schladming
21:00 16/09
ATUS Ferlach
ATUS Ferlach
4-0
Klagenfurter AC 1909
Klagenfurter AC 1909
21:00 16/09
USV Halbturn
USV Halbturn
1-4
SC Bad Sauerbrunn
SC Bad Sauerbrunn
21:00 16/09
Hellas Kagran
Hellas Kagran
4-0
FC 1980 Wien
FC 1980 Wien
21:00 16/09
Stadlau
Stadlau
3-0
SV Gerasdorf Stammer
SV Gerasdorf Stammer
GER NOFV-Oberliga

GER NOFV-Oberliga

22:30 16/09
Arminia Hannover
Arminia Hannover
1-5
Germania Egestorf
Germania Egestorf
22:00 16/09
Hanauer SC 1960
Hanauer SC 1960
0-0
FC Eddersheim
FC Eddersheim
21:00 16/09
SC Vahr Blockdiek
SC Vahr Blockdiek
2-1
Aumund-Vegesack
Aumund-Vegesack
STDRFEF

STDRFEF

22:30 16/09
Casalarreina
Casalarreina
0-0
CDFC La Calzada
CDFC La Calzada
22:30 16/09
Epila CF
Epila CF
2-0
Belchite 97
Belchite 97
22:30 16/09
Constancia
Constancia
0-1
Llosetense
Llosetense
22:30 16/09
UD Arenal
UD Arenal
2-1
CE Felanitx
CE Felanitx
22:30 16/09
Ceuta B
Ceuta B
1-1
Cordoba B
Cordoba B
22:00 16/09
UDC Txantrea KKE
UDC Txantrea KKE
2-1
Bidzala
Bidzala
22:00 16/09
CD Huarte
CD Huarte
3-1
CD Cantolagua
CD Cantolagua
22:00 16/09
Cultural Leonesa B
Cultural Leonesa B
0-1
UD Santa Marta
UD Santa Marta
22:00 16/09
SD Beasain
SD Beasain
2-0
Anorga
Anorga
22:00 16/09
CD Anaitasuna FT
CD Anaitasuna FT
1-1
Urduliz FT
Urduliz FT
22:00 16/09
SD Torina
SD Torina
0-0
CD Naval
CD Naval
21:45 16/09
Inter Manacor
Inter Manacor
1-4
Ibiza Islas Pitiusas
Ibiza Islas Pitiusas
21:30 16/09
CD Subiza
CD Subiza
1-0
CD Cortes
CD Cortes
21:30 16/09
UCD Burlades
UCD Burlades
2-1
Beti Kozkor KE
Beti Kozkor KE
21:30 16/09
Elche CF Ilicitano
Elche CF Ilicitano
1-0
Jove Espanol
Jove Espanol
21:30 16/09
CD Touring
CD Touring
0-1
SD Deusto
SD Deusto
21:30 16/09
Pasaia KE
Pasaia KE
1-1
Cultural de Durango
Cultural de Durango
SWI Cup

SWI Cup

22:30 16/09
Kriens
Kriens
4-0
Baden
Baden
21:00 16/09
Fc Rapperswil Jona
Fc Rapperswil Jona
1-0
Yverdon
Yverdon
SWI Divison 1

SWI Divison 1

22:30 16/09
Grasshoppers U21
Grasshoppers U21
0-2
Freienbach
Freienbach
22:00 16/09
Taverne
Taverne
1-2
FC Wettswil Bonstetten
FC Wettswil Bonstetten
22:00 16/09
FC Winterthur U21
FC Winterthur U21
1-2
USV Eschen Mauren
USV Eschen Mauren
22:00 16/09
Monthey
Monthey
0-0
Yverdon II
Yverdon II
22:00 16/09
Pully Football
Pully Football
3-3
Vevey Sports
Vevey Sports
22:00 16/09
FC Naters
FC Naters
0-2
FC Sion U21
FC Sion U21
22:00 16/09
Echallens
Echallens
2-0
La Sarraz-Eclepens
La Sarraz-Eclepens
SPDRFEFA

SPDRFEFA

22:30 16/09
FC Barcelona Atlètic
FC Barcelona Atlètic
2-2
Fuenlabrada
Fuenlabrada
ZA Premier League

ZA Premier League

22:30 16/09
Kaizer Chiefs
Kaizer Chiefs
0-0
Royal AM
Royal AM
SLO 1.Liga

SLO 1.Liga

22:30 16/09
NŠ Mura
NŠ Mura
1-1
NK Bravo
NK Bravo
POL Liga 2

POL Liga 2

22:30 16/09
Kotwica Kolobrzeg
Kotwica Kolobrzeg
2-0
GKS Jastrzebie
GKS Jastrzebie
POL Liga 1

POL Liga 1

22:30 16/09
Wisla Krakow
Wisla Krakow
1-1
Chrobry Glogow
Chrobry Glogow
GIẢI VĐQG BA LAN

GIẢI VĐQG BA LAN

22:30 16/09
Rakow Czestochowa
Rakow Czestochowa
1-0
LKS Lodz
LKS Lodz
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

22:30 16/09
Kuopion Elo
Kuopion Elo
0-2
JS Hercules
JS Hercules
GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN

GIẢI VĐQG THỤY ĐIỂN

22:30 16/09
Djurgardens
Djurgardens
1-2
IFK Varnamo
IFK Varnamo
GER Regionalliga

GER Regionalliga

22:10 16/09
Hoffenheim Youth
Hoffenheim Youth
0-1
TSV Steinbach Haiger
TSV Steinbach Haiger
CRO U19

CRO U19

22:00 16/09
Lokomotiva Zagreb U19
Lokomotiva Zagreb U19
3-1
NK Dugopolje U19
NK Dugopolje U19
21:30 16/09
NK Varazdin U19
NK Varazdin U19
3-2
Rijeka U19
Rijeka U19
21:00 16/09
HNK Cibalia U19
HNK Cibalia U19
2-4
Kustosija U19
Kustosija U19
Liga MX U23

Liga MX U23

22:00 16/09
Necaxa U23
Necaxa U23
2-3
Juarez FC U23
Juarez FC U23
22:00 16/09
Monterrey U23
Monterrey U23
0-1
Club Leon U23
Club Leon U23
22:00 16/09
Club America U23
Club America U23
1-3
Chivas Guadalajara U23
Chivas Guadalajara U23
SWI Women

SWI Women's Division 1

22:00 16/09
St Gallen (w)
St Gallen (w)
6-1
FC Thun (W)
FC Thun (W)
22:00 16/09
Servette(w)
Servette(w)
3-0
Rapperswil Jona (W)
Rapperswil Jona (W)
21:00 16/09
Young Boys(w)
Young Boys(w)
7-0
Aarau (w)
Aarau (w)
POL Liga 3

POL Liga 3

22:00 16/09
Karkonosze Jelenia Gora
Karkonosze Jelenia Gora
6-2
Gawin Sleza Wroclaw
Gawin Sleza Wroclaw
22:00 16/09
Karpaty Krosno
Karpaty Krosno
0-2
Wislanie Jaskowice
Wislanie Jaskowice
22:00 16/09
Podhale Nowy Targ
Podhale Nowy Targ
0-0
Podlasie Biala Podlaska
Podlasie Biala Podlaska
21:30 16/09
Lechia Zielona Gora
Lechia Zielona Gora
2-0
LZS Starowice Dolne
LZS Starowice Dolne
21:00 16/09
Czarni Polaniec
Czarni Polaniec
3-3
Chelmianka Chelm
Chelmianka Chelm
21:00 16/09
Wisloka Debica
Wisloka Debica
0-1
KSZO Ostrowiec
KSZO Ostrowiec
21:00 16/09
Pilica Bialobrzegi
Pilica Bialobrzegi
1-1
Legia Warszawa B
Legia Warszawa B
21:00 16/09
Sieradz
Sieradz
0-1
Wikielec
Wikielec
21:00 16/09
Swit Mazowiecki
Swit Mazowiecki
1-1
Pelikan Lowicz
Pelikan Lowicz
21:00 16/09
Star Starachowice
Star Starachowice
3-0
Garbarnia Krakow
Garbarnia Krakow
21:00 16/09
Slask Wroclaw II
Slask Wroclaw II
5-0
Warta Gorzów Wielkopolski
Warta Gorzów Wielkopolski
21:00 16/09
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
6-2
Odra Bytom Odrzanski
Odra Bytom Odrzanski
21:00 16/09
Swidniczanka Swidnik
Swidniczanka Swidnik
4-1
KS Wiazownica
KS Wiazownica
21:00 16/09
KS Polonia Sroda Wlkp
KS Polonia Sroda Wlkp
0-2
Cartusia
Cartusia
21:00 16/09
LKS Lomza
LKS Lomza
2-1
Jagiellonia Bialystok II
Jagiellonia Bialystok II
21:00 16/09
Lechia Tomaszow Mazowiecki
Lechia Tomaszow Mazowiecki
4-1
Concordia Elblag
Concordia Elblag
21:00 16/09
MKS Kluczbork
MKS Kluczbork
3-1
Gwarek Tarnowskie Gory
Gwarek Tarnowskie Gory
21:00 16/09
Mlawianka Mlawa
Mlawianka Mlawa
3-0
Bron Radom
Bron Radom
21:00 16/09
Sokol Kleczew
Sokol Kleczew
2-0
Stolem Gniewino
Stolem Gniewino
POR Juniores A2

POR Juniores A2

22:00 16/09
Braga U19
Braga U19
5-0
Vizela U19
Vizela U19
21:00 16/09
Casa Pia AC U19
Casa Pia AC U19
10-0
SC Odemirense U19
SC Odemirense U19
21:00 16/09
Clube Oriental Lisboa U19
Clube Oriental Lisboa U19
1-0
Seixal Clube 1925 U19
Seixal Clube 1925 U19
21:00 16/09
Varzim U19
Varzim U19
1-0
Vianense U19
Vianense U19
21:00 16/09
Oliveirense U19
Oliveirense U19
1-1
SC Leira Marrazes U19
SC Leira Marrazes U19
21:00 16/09
Valadares Gaia FC U19
Valadares Gaia FC U19
1-3
Sanjoanense U19
Sanjoanense U19
21:00 16/09
Salgueiros U19
Salgueiros U19
1-1
Feirense U19
Feirense U19
21:00 16/09
FafeU19
FafeU19
0-4
AVS U19
AVS U19
21:00 16/09
Louletano U19
Louletano U19
0-0
Amora FC U19
Amora FC U19
21:00 16/09
SC Espinho U19
SC Espinho U19
1-5
Gondomar U19
Gondomar U19
21:00 16/09
Associacao Naval U19
Associacao Naval U19
0-1
Tondela U19
Tondela U19
21:00 16/09
Nogueirense U19
Nogueirense U19
4-2
Amarante U19
Amarante U19
21:00 16/09
Moreirense U19
Moreirense U19
1-1
Merelinense U19
Merelinense U19
21:00 16/09
Mondinense FC U19
Mondinense FC U19
0-4
Lank Vilaverdense U19
Lank Vilaverdense U19
21:00 16/09
Marinhas FC U19
Marinhas FC U19
3-0
Braganca U19
Braganca U19
21:00 16/09
Caldas SC U19
Caldas SC U19
1-1
Alcochetense U19
Alcochetense U19
21:00 16/09
Alcanenense U19
Alcanenense U19
1-1
CD Fatima U19
CD Fatima U19
21:00 16/09
Alverca U19
Alverca U19
1-2
Belenenses U19
Belenenses U19
21:00 16/09
SC Farense U19
SC Farense U19
1-0
Vitoria FC Setubal U19
Vitoria FC Setubal U19
21:00 16/09
Beira Mar U19
Beira Mar U19
3-2
Academica Coimbra U19
Academica Coimbra U19
21:00 16/09
Estoril Praia U19
Estoril Praia U19
2-2
SC Uniao Torreense U19
SC Uniao Torreense U19
21:00 16/09
Chaves U19
Chaves U19
1-1
Gil Vicente U19
Gil Vicente U19
21:00 16/09
Pacos Ferreira U19
Pacos Ferreira U19
1-1
Vitoria SC Guimaraes U19
Vitoria SC Guimaraes U19
21:00 16/09
Boavista U19
Boavista U19
1-4
FC Porto U19
FC Porto U19
21:00 16/09
Lusitânia U19
Lusitânia U19
1-3
Maritimo U19
Maritimo U19
JOR Premier League

JOR Premier League

22:00 16/09
AL Salt
AL Salt
1-0
Ramtha Club
Ramtha Club
ALG Ligue 1

ALG Ligue 1

22:00 16/09
MC Alger
MC Alger
4-0
ES Ben Aknoun
ES Ben Aknoun
22:00 16/09
MC Magra
MC Magra
0-1
JS kabylie
JS kabylie
CAF Champions League

CAF Champions League

22:00 16/09
ES du Sahel
ES du Sahel
1-0
FAR Rabat
FAR Rabat
HUN Cup

HUN Cup

22:00 16/09
Csakvari TK
Csakvari TK
1-3
Szombathelyi Haladas
Szombathelyi Haladas
22:00 16/09
Bekescsaba
Bekescsaba
0-2
Kazincbarcika
Kazincbarcika
22:00 16/09
FC Ajka
FC Ajka
1-0
Mezokovesd Zsory FC
Mezokovesd Zsory FC
21:45 16/09
Pecsi MFC
Pecsi MFC
1-3
Ujpest FC
Ujpest FC
CAF Confederation Cup

CAF Confederation Cup

22:00 16/09
Sekhukhune United
Sekhukhune United
3-1
Saint Eloi Lupopo
Saint Eloi Lupopo
22:00 16/09
Bendel Insurance
Bendel Insurance
2-2
Renaissance de Berkane
Renaissance de Berkane
GHA Premier League

GHA Premier League

22:00 16/09
Great Olympics
Great Olympics
0-0
Bofoakwa Tano
Bofoakwa Tano
FRA U19

FRA U19

22:00 16/09
Bastia U19
Bastia U19
1-0
Saint Etienne U19
Saint Etienne U19
AUT 3.Liga

AUT 3.Liga

22:00 16/09
SC Imst
SC Imst
1-1
Kufstein
Kufstein
22:00 16/09
St. Johann
St. Johann
7-2
Sc Rothis
Sc Rothis
22:00 16/09
Dornbirner SV
Dornbirner SV
1-1
SC Schwaz
SC Schwaz
21:30 16/09
FC Saalfelden
FC Saalfelden
4-0
SPG Motz/Silz
SPG Motz/Silz
Liga F Women

Liga F Women

22:00 16/09
Real Betis(w)
Real Betis(w)
1-0
Villarreal (w)
Villarreal (w)
KSA Professional League

KSA Professional League

22:00 16/09
Al Raed
Al Raed
1-3
Al Nassr FC
Al Nassr FC
22:00 16/09
Al Hazem
Al Hazem
1-1
Al-Tai
Al-Tai
FRA National 2

FRA National 2

22:00 16/09
Haguenau
Haguenau
0-2
Biesheim
Biesheim
POL Women

POL Women's Ekstraliga

22:00 16/09
Aplg Gdansk (w)
Aplg Gdansk (w)
3-2
Rekord Bielsko Biala (w)
Rekord Bielsko Biala (w)
AUT Bundesliga

AUT Bundesliga

22:00 16/09
FC Blau Weiss Linz
FC Blau Weiss Linz
1-1
Rheindorf Altach
Rheindorf Altach
22:00 16/09
SG Austria Klagenfurt
SG Austria Klagenfurt
1-3
LASK Linz
LASK Linz
Ligue 1

Ligue 1

22:00 16/09
Stade Rennais FC
Stade Rennais FC
2-2
Lille
Lille
LIT I Lyga

LIT I Lyga

22:00 16/09
BFA Vilnius
BFA Vilnius
0-1
NFA Kaunas
NFA Kaunas
LIT A Lyga

LIT A Lyga

22:00 16/09
Banga Gargzdai
Banga Gargzdai
1-0
DFK Dainava Alytus
DFK Dainava Alytus
GIẢI VĐQG CROATIA

GIẢI VĐQG CROATIA

22:00 16/09
Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
3-0
Slaven Belupo
Slaven Belupo
BLR First League

BLR First League

22:00 16/09
Volna Pinsk
Volna Pinsk
1-0
FC Baranovichi
FC Baranovichi
BLR Premier League

BLR Premier League

22:00 16/09
RCOR BSU Minsk
RCOR BSU Minsk
1-2
FC Gomel
FC Gomel
SWE Division 2

SWE Division 2

22:00 16/09
Assyriska
Assyriska
4-1
Ragsveds IF
Ragsveds IF
21:30 16/09
Sandviks IK
Sandviks IK
0-3
Ytterhogdal IK
Ytterhogdal IK
KAZ Premier League

KAZ Premier League

22:00 16/09
FK Aktobe Lento
FK Aktobe Lento
2-1
Ordabasy
Ordabasy
NOR 2.Divisjon

NOR 2.Divisjon

22:00 16/09
Strommen
Strommen
1-0
Alta
Alta
CZE Fifth League

CZE Fifth League

21:50 16/09
FC Chotikov
FC Chotikov
0-0
TJ Sokol Lhota
TJ Sokol Lhota
NOR Toppserien

NOR Toppserien

21:45 16/09
Roa(w)
Roa(w)
0-3
Rosenborg BK (w)
Rosenborg BK (w)
CZE Fourth Division

CZE Fourth Division

21:30 16/09
Horovice
Horovice
0-0
TJ Klatovy
TJ Klatovy
21:30 16/09
SK Slany
SK Slany
1-0
FK Louny
FK Louny
3. HNL

3. HNL

21:30 16/09
Kustosija
Kustosija
4-0
Trnje
Trnje
21:30 16/09
Bjelovar
Bjelovar
4-0
NK Krk
NK Krk
21:30 16/09
Hrvace
Hrvace
2-1
DUGO SELO
DUGO SELO
CRO Women

CRO Women's First League

21:30 16/09
Znk Split (w)
Znk Split (w)
1-0
Dinamo Maksimir (w)
Dinamo Maksimir (w)
SLO 3.Liga

SLO 3.Liga

21:30 16/09
Svoboda Peshtera
Svoboda Peshtera
1-3
Tinex Sencur
Tinex Sencur
21:30 16/09
NK Sobec Lesce
NK Sobec Lesce
1-2
NK Ziri
NK Ziri
21:30 16/09
NK Roltek Dob
NK Roltek Dob
9-0
NK Kocevje
NK Kocevje
21:00 16/09
NK Drava Ptuj
NK Drava Ptuj
7-0
NK Ljutomer
NK Ljutomer
21:00 16/09
Zavrc
Zavrc
1-1
SD Videm
SD Videm
FIN U20 League

FIN U20 League

21:30 16/09
FC Honka U20
FC Honka U20
4-0
Ilves U20
Ilves U20
GIB Premier Division

GIB Premier Division

21:30 16/09
Europa Point
Europa Point
1-5
Manchester 62 FC
Manchester 62 FC
FIN Kansallinen Liiga

FIN Kansallinen Liiga

21:30 16/09
PK 35 Ry (w)
PK 35 Ry (w)
1-3
Ilves Tampere (w)
Ilves Tampere (w)
TUN Professional League 1

TUN Professional League 1

21:30 16/09
Stade tunisien
Stade tunisien
2-2
E.Gawafel.S.Gafsa
E.Gawafel.S.Gafsa
21:30 16/09
AS Slimane
AS Slimane
0-1
US Ben Guerdane
US Ben Guerdane
GRE Super League

GRE Super League

21:30 16/09
Lamia
Lamia
2-2
OFI Crete
OFI Crete
GER 3.Liga

GER 3.Liga

21:30 16/09
FC Ingolstadt
FC Ingolstadt
2-1
TSV 1860 München
TSV 1860 München
Liga Portugal 2

Liga Portugal 2

21:30 16/09
Santa Clara
Santa Clara
0-0
Penafiel
Penafiel
GIẢI BỒ ĐÀO NHA

GIẢI BỒ ĐÀO NHA

21:30 16/09
Rio Ave
Rio Ave
1-1
FC Famalicao
FC Famalicao
2. HNL

2. HNL

21:30 16/09
Bijelo Brdo
Bijelo Brdo
1-1
NK Dubrava Zagreb
NK Dubrava Zagreb
21:30 16/09
NK Solin
NK Solin
0-1
Radnik Sesvete
Radnik Sesvete
CZE Third League

CZE Third League

21:30 16/09
Slovan Velvary
Slovan Velvary
1-1
FK Prepere
FK Prepere
NED Eredivisie

NED Eredivisie

21:30 16/09
Feyenoord
Feyenoord
6-1
SC Heerenveen
SC Heerenveen
CZE National League

CZE National League

21:30 16/09
Lisen
Lisen
2-2
FK Graffin Vlasim
FK Graffin Vlasim
21:30 16/09
Slavia Kromeriz
Slavia Kromeriz
1-2
Sigma Olomouc B
Sigma Olomouc B
GIẢI VĐQG BULGARIA

GIẢI VĐQG BULGARIA

21:30 16/09
Slavia Sofia
Slavia Sofia
1-2
Lokomotiv Sofia
Lokomotiv Sofia
ITA Serie B

ITA Serie B

21:15 16/09
A.C. Reggiana 1919
A.C. Reggiana 1919
2-2
Cremonese
Cremonese
BEL Women

BEL Women's Super League

21:15 16/09
Club Brugge(w)
Club Brugge(w)
5-0
Mechelen (w)
Mechelen (w)
SPA Segunda Division

SPA Segunda Division

21:15 16/09
SD Huesca
SD Huesca
2-2
Villarreal B
Villarreal B
La liga

La liga

21:15 16/09
Valencia CF
Valencia CF
3-0
Atletico Madrid
Atletico Madrid
SCO Premiership

SCO Premiership

21:10 16/09
Ross County F.C.
Ross County F.C.
1-1
Livingston
Livingston
FA Cup

FA Cup

21:00 16/09
Southall FC
Southall FC
1-2
Hampton Richmond Borough
Hampton Richmond Borough
21:00 16/09
Didcot Town
Didcot Town
2-0
Bristol Manor Farm
Bristol Manor Farm
21:00 16/09
Barton
Barton
1-1
Wroxham
Wroxham
21:00 16/09
Farnham Town
Farnham Town
1-2
Chesham United
Chesham United
21:00 16/09
Dover Athletic
Dover Athletic
3-2
Hastings United
Hastings United
21:00 16/09
Kettering Town
Kettering Town
1-0
Sporting Khalsa
Sporting Khalsa
ITA Serie D

ITA Serie D

21:00 16/09
Portici 1906
Portici 1906
0-0
ASD Canicatti
ASD Canicatti
BOS 1st League

BOS 1st League

21:00 16/09
NK Tomislav
NK Tomislav
0-0
FK Gornji Rahic
FK Gornji Rahic
21:00 16/09
FK Kozara Gradiska
FK Kozara Gradiska
4-1
Romanija Pale
Romanija Pale
21:00 16/09
Vis Simm Bau
Vis Simm Bau
1-1
FK Radnik Hadzici
FK Radnik Hadzici
21:00 16/09
Bratstvo Gracanica
Bratstvo Gracanica
0-2
FK Gorazde
FK Gorazde
21:00 16/09
Drina Zvornik
Drina Zvornik
3-1
Ljubic Prnjavor
Ljubic Prnjavor
IRD WC

IRD WC

21:00 16/09
Bohemians Dublin(w)
Bohemians Dublin(w)
0-1
Sligo Rovers (W)
Sligo Rovers (W)
KYR Cup

KYR Cup

21:00 16/09
FC Abdish-Ata Kant
FC Abdish-Ata Kant
1-2
Muras United FC
Muras United FC
POR D2W

POR D2W

21:00 16/09
FC Romariz(w)
FC Romariz(w)
4-0
FC Tirsense (W)
FC Tirsense (W)
ARG Women

ARG Women's League

21:00 16/09
Belgrano(w)
Belgrano(w)
2-0
Rosario Central (w)
Rosario Central (w)
SVK WD1

SVK WD1

21:00 16/09
Skf Zilina(w)
Skf Zilina(w)
7-0
MFK Topolcany (w)
MFK Topolcany (w)
21:00 16/09
Slovan Bratislava(w)
Slovan Bratislava(w)
2-0
AS Trencin (w)
AS Trencin (w)
BRA Campeonato Paulista Youth

BRA Campeonato Paulista Youth

21:00 16/09
Corinthians Paulista Youth
Corinthians Paulista Youth
1-2
Portuguesa (Youth)
Portuguesa (Youth)
DEN 4th Division

DEN 4th Division

21:00 16/09
Skjold
Skjold
1-0
Frederikssund IK
Frederikssund IK
ICE Division 3

ICE Division 3

21:00 16/09
Reynir Sandgerdi
Reynir Sandgerdi
2-3
FC Arbaer
FC Arbaer
21:00 16/09
Kormakur
Kormakur
3-0
Augnablik Kopavogur
Augnablik Kopavogur
21:00 16/09
KFS Vestmannaeyjar
KFS Vestmannaeyjar
0-3
UMF Vidir
UMF Vidir
21:00 16/09
Hviti Riddarinn
Hviti Riddarinn
1-5
IH Hafnarfjordur
IH Hafnarfjordur
21:00 16/09
Ellidi
Ellidi
6-2
Ymir
Ymir
AZE Premier League

AZE Premier League

21:00 16/09
Araz Nakhchivan
Araz Nakhchivan
1-0
FC Neftci Baku
FC Neftci Baku