KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

CHI Primera C

CHI Primera C

05:00 20/05
Lautaro de Buin
Lautaro de Buin
1-0
Concon National
Concon National
02:00 20/05
General VelAsquez
General VelAsquez
2-1
D. Concepcion
D. Concepcion
BRA Serie C

BRA Serie C

05:00 20/05
Ferroviario CE
Ferroviario CE
0-4
ABC RN
ABC RN
02:30 20/05
Remo Belem
Remo Belem
0-0
Tombense
Tombense
02:30 20/05
Londrina PR
Londrina PR
2-0
Sao Bernardo
Sao Bernardo
USA NPSL

USA NPSL

04:30 20/05
Alexandria Reds
Alexandria Reds
0-1
Annapolis Blues
Annapolis Blues
BOL Primera Division

BOL Primera Division

04:30 20/05
Bolivar
Bolivar
4-1
Real Tomayapo
Real Tomayapo
02:00 20/05
Club Guabira
Club Guabira
1-1
Club Aurora
Club Aurora
VEN Primera Division

VEN Primera Division

04:30 20/05
Carabobo FC
Carabobo FC
3-0
Angostura FC
Angostura FC
Brasileirão Feminino

Brasileirão Feminino

04:30 20/05
Ferroviaria(w)
Ferroviaria(w)
2-0
America Mineiro (w)
America Mineiro (w)
PAR Primera Division

PAR Primera Division

04:30 20/05
General Caballero
General Caballero
1-2
Sportivo Luqueno
Sportivo Luqueno
02:15 20/05
Sol de America
Sol de America
0-3
Cerro Porteno
Cerro Porteno
CHI Primera Division

CHI Primera Division

04:30 20/05
Colo Colo
Colo Colo
2-0
Palestino
Palestino
USA WPSL

USA WPSL

04:00 20/05
Griffins FC (W)
Griffins FC (W)
2-0
Utah Red Devils Women
Utah Red Devils Women
SLV Segunda Division

SLV Segunda Division

04:00 20/05
CD Racing Junior de Armenia
CD Racing Junior de Armenia
0-1
CD Titan
CD Titan
SKN Premier League

SKN Premier League

04:00 20/05
Bath United
Bath United
0-1
Flow 4G Cayon Rockets
Flow 4G Cayon Rockets
PAR Women

PAR Women's League

04:00 20/05
Club Olimpia(w)
Club Olimpia(w)
9-1
2 de Mayo (W)
2 de Mayo (W)
USL2

USL2

04:00 20/05
Tacoma Stars
Tacoma Stars
1-1
Ballard Football Club
Ballard Football Club
04:00 20/05
Lane United
Lane United
3-1
Midlakes United
Midlakes United
04:00 20/05
West Seattle Junction
West Seattle Junction
2-2
Capital City FC
Capital City FC
MLS Next PL

MLS Next PL

04:00 20/05
New York Red Bulls B
New York Red Bulls B
1-4
Cincinnati II
Cincinnati II
02:00 20/05
New England Revolution B
New England Revolution B
1-3
Philadelphia Union II
Philadelphia Union II
02:00 20/05
MINNESOTA United B
MINNESOTA United B
3-1
Tacoma Defiance
Tacoma Defiance
BRA Serie D

BRA Serie D

04:00 20/05
America FC Natal RN
America FC Natal RN
2-0
Potiguar RN
Potiguar RN
03:00 20/05
CRAC
CRAC
1-2
Anapolis FC
Anapolis FC
03:00 20/05
Costa Rica MS
Costa Rica MS
1-0
Pouso Alegre
Pouso Alegre
03:00 20/05
Concordia AC
Concordia AC
1-0
Barra FC
Barra FC
03:00 20/05
Fluminense PI
Fluminense PI
2-0
River PI
River PI
02:00 20/05
Retro FC Brasil
Retro FC Brasil
1-2
Itabaiana(SE)
Itabaiana(SE)
02:00 20/05
Treze Campina Grande PB
Treze Campina Grande PB
3-0
Iguatu CE
Iguatu CE
02:00 20/05
Cameta EC
Cameta EC
4-1
Moto Club Sao Luis MA
Moto Club Sao Luis MA
02:00 20/05
Tocantinopolis
Tocantinopolis
3-1
Altos/PI
Altos/PI
01:30 20/05
Brasiliense
Brasiliense
1-1
Mixto EC
Mixto EC
USA NWSL

USA NWSL

04:00 20/05
NJ/NY Gotham FC Women
NJ/NY Gotham FC Women
2-1
Chicago Red Stars (w)
Chicago Red Stars (w)
ARG Division 2

ARG Division 2

04:00 20/05
AA Estudiantes (Río Cuarto)
AA Estudiantes (Río Cuarto)
1-1
Defensores de Belgrano
Defensores de Belgrano
02:00 20/05
Colon de Santa Fe
Colon de Santa Fe
1-0
Chaco For Ever
Chaco For Ever
02:00 20/05
San Martin San Juan
San Martin San Juan
3-0
All Boys
All Boys
01:30 20/05
Defensores Unidos
Defensores Unidos
0-0
Deportivo Madryn
Deportivo Madryn
01:30 20/05
Aldosivi Mar del Plata
Aldosivi Mar del Plata
1-0
Almagro
Almagro
01:30 20/05
Gimnasia Mendoza
Gimnasia Mendoza
2-1
Deportivo Moron
Deportivo Moron
01:30 20/05
Chacarita juniors
Chacarita juniors
2-2
Racing de Cordoba
Racing de Cordoba
01:00 20/05
Guillermo Brown
Guillermo Brown
0-2
Agropecuario de Carlos Casares
Agropecuario de Carlos Casares
01:00 20/05
Arsenal de Sarandi
Arsenal de Sarandi
0-2
Tristan Suarez
Tristan Suarez
23:45 19/05
Atletico Atlanta
Atletico Atlanta
2-0
Atletico Rafaela
Atletico Rafaela
GIẢI VĐQG ARGENTINA

GIẢI VĐQG ARGENTINA

03:45 20/05
Talleres Cordoba
Talleres Cordoba
2-0
Atletico Tucuman
Atletico Tucuman
03:45 20/05
CA Banfield
CA Banfield
1-1
CA Huracan
CA Huracan
01:30 20/05
CA Platense
CA Platense
0-0
CA Independiente
CA Independiente
01:00 20/05
CA Barracas Central
CA Barracas Central
1-1
Sarmiento Junin
Sarmiento Junin
GUA Liga Nacional

GUA Liga Nacional

03:30 20/05
CSD Municipal
CSD Municipal
2-0
Deportivo Mixco
Deportivo Mixco
Guatemala Division 4

Guatemala Division 4

03:30 20/05
CSYD Carcha
CSYD Carcha
4-1
CSD Agua Blanca
CSD Agua Blanca
PER Liga 1

PER Liga 1

03:30 20/05
Los Chankas
Los Chankas
2-0
Alianza Atletico Sullana
Alianza Atletico Sullana
01:00 20/05
AD Tarma
AD Tarma
2-0
Comerciantes Unidos
Comerciantes Unidos
URU Primera Division

URU Primera Division

03:30 20/05
Montevideo Wanderers FC
Montevideo Wanderers FC
1-0
Cerro Largo
Cerro Largo
01:00 20/05
CA Boston River
CA Boston River
2-0
Cerro Montevideo
Cerro Montevideo
LigaPro Serie A

LigaPro Serie A

03:30 20/05
SD Aucas
SD Aucas
2-2
CD Universidad Católica
CD Universidad Católica
01:00 20/05
Mushuc Runa
Mushuc Runa
5-0
Delfin SC
Delfin SC
PER Liga 2

PER Liga 2

03:15 20/05
Deportivo Llacuabamba
Deportivo Llacuabamba
4-0
Molinos El Pirata
Molinos El Pirata
SLV Reserves League

SLV Reserves League

03:00 20/05
CD FAS Reserves
CD FAS Reserves
2-3
CD Platense Zacatecoluca Reserves
CD Platense Zacatecoluca Reserves
CRC Women

CRC Women's Primera Division

03:00 20/05
Dimas Escazu (w)
Dimas Escazu (w)
5-0
Municipal Pococi (w)
Municipal Pococi (w)
VEN Segunda Division

VEN Segunda Division

03:00 20/05
Aragua FC
Aragua FC
1-0
Academia Rey
Academia Rey
03:00 20/05
Trujillanos
Trujillanos
2-2
Real Frontera
Real Frontera
02:30 20/05
Atletico El Vigia
Atletico El Vigia
3-3
Urena SC
Urena SC
02:30 20/05
Atletico La Cruz
Atletico La Cruz
0-2
Dynamo Puerto FC
Dynamo Puerto FC
02:30 20/05
Deportivo Miranda
Deportivo Miranda
3-0
Bolívar SC VEN
Bolívar SC VEN
JAM Premier League

JAM Premier League

03:00 20/05
Arnett Gardens
Arnett Gardens
5-1
Waterhouse FC
Waterhouse FC
COL Liga Betplay Femenina

COL Liga Betplay Femenina

03:00 20/05
Deportivo Pereira(w)
Deportivo Pereira(w)
1-2
Independiente Santa Fe (w)
Independiente Santa Fe (w)
TRI Pro League

TRI Pro League

03:00 20/05
Point Fortin FC
Point Fortin FC
0-3
AC Port Of Spain
AC Port Of Spain
03:00 20/05
Club Sando Moruga
Club Sando Moruga
4-1
La Horquetta Rangers FC
La Horquetta Rangers FC
03:00 20/05
National Defense Forces
National Defense Forces
5-1
Cunupia FC
Cunupia FC
03:00 20/05
Trinidad Tobago Police FC
Trinidad Tobago Police FC
1-0
Central FC
Central FC
03:00 20/05
FC Phoenix 1976
FC Phoenix 1976
1-0
Morvant Caledonia Utd
Morvant Caledonia Utd
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

03:00 20/05
Ferrocarril Midland
Ferrocarril Midland
3-0
Club Atletico Acassuso
Club Atletico Acassuso
01:30 20/05
CA Fenix Pilar
CA Fenix Pilar
1-1
San Martin Burzaco
San Martin Burzaco
BOL Reserve Cup

BOL Reserve Cup

02:30 20/05
CD Municipal Tarija
CD Municipal Tarija
2-3
Chaco Petrolero
Chaco Petrolero
02:00 20/05
Interfi
Interfi
0-1
Real Potosi
Real Potosi
02:00 20/05
Nacional Sucre
Nacional Sucre
1-2
Universitario de Sucre
Universitario de Sucre
02:00 20/05
Real Oruro
Real Oruro
5-0
Union Huayllamarca
Union Huayllamarca
00:10 20/05
Club Deportivo Sur Car
Club Deportivo Sur Car
9-2
CM Bolivar Antequera
CM Bolivar Antequera
00:00 20/05
Pasion Celeste
Pasion Celeste
1-1
CP Amanecer
CP Amanecer
COL Regional League

COL Regional League

02:30 20/05
Ferrovalvulas FC
Ferrovalvulas FC
1-1
Medellin City FC
Medellin City FC
ICE WC

ICE WC

02:30 20/05
Stjarnan(w)
Stjarnan(w)
3-3
Breidablik (w)
Breidablik (w)
ARG Torneo A

ARG Torneo A

02:10 20/05
Boca Unidos
Boca Unidos
0-1
Sarmiento de La Banda
Sarmiento de La Banda
02:00 20/05
Sportivo Las Parejas
Sportivo Las Parejas
0-0
Sportivo Belgrano
Sportivo Belgrano
02:00 20/05
Estudiantes de San Luis
Estudiantes de San Luis
1-1
Huracan Las Heras
Huracan Las Heras
02:00 20/05
Sol de America de Formosa
Sol de America de Formosa
1-0
Sarmiento Resistencia
Sarmiento Resistencia
02:00 20/05
Gutierrez
Gutierrez
1-0
Club Ciudad de Bolivar
Club Ciudad de Bolivar
02:00 20/05
Club Cipolletti
Club Cipolletti
0-0
Kimberley Mar del Plata
Kimberley Mar del Plata
02:00 20/05
CDA Monte Miaz
CDA Monte Miaz
1-0
CA Juventud Unida San Luis
CA Juventud Unida San Luis
02:00 20/05
CA 9 de Julio Rafaela
CA 9 de Julio Rafaela
4-0
Douglas Haig
Douglas Haig
01:30 20/05
Union Sunchales
Union Sunchales
0-0
G.San Martin Formosa
G.San Martin Formosa
01:30 20/05
San Martin Mendoza
San Martin Mendoza
0-0
Deportivo Camioneros
Deportivo Camioneros
01:30 20/05
El Linqueno
El Linqueno
1-0
Gimnasia C. Uruguay
Gimnasia C. Uruguay
01:30 20/05
Defensores Pronunciamiento
Defensores Pronunciamiento
0-0
Independiente Chivilcoy
Independiente Chivilcoy
01:30 20/05
Crucero del Norte
Crucero del Norte
0-0
Juventud Antoniana
Juventud Antoniana
01:00 20/05
Santa Marina Tandil
Santa Marina Tandil
0-0
Villa Mitre
Villa Mitre
01:00 20/05
Olimpo Bahia Blanca
Olimpo Bahia Blanca
2-0
Sansinena
Sansinena
01:00 20/05
Club Circulo Deportivo
Club Circulo Deportivo
0-0
Germinal de Rawson
Germinal de Rawson
BRA CG2

BRA CG2

02:00 20/05
AA Anapolina
AA Anapolina
2-1
Abecat Ouvirdorense
Abecat Ouvirdorense
01:30 20/05
ASEEV
ASEEV
0-1
Centro Oeste
Centro Oeste
BRA Paulista Women

BRA Paulista Women's League

02:00 20/05
3B Sport Am(w)
3B Sport Am(w)
2-0
Fortaleza Women
Fortaleza Women
01:00 20/05
Uniao Alagoana (w)
Uniao Alagoana (w)
0-2
JC Futebol Clube (w)
JC Futebol Clube (w)
01:00 20/05
VF4 (w)
VF4 (w)
1-2
Remo (w)
Remo (w)
URU Amateur Cup

URU Amateur Cup

02:00 20/05
Estudiantil Sanducero
Estudiantil Sanducero
0-0
Laureles FC
Laureles FC
02:00 20/05
IA Rio Negro de San Jose
IA Rio Negro de San Jose
2-0
Club Atletico Campana
Club Atletico Campana
01:30 20/05
CA Litoral
CA Litoral
0-1
Bristol de Mercedes
Bristol de Mercedes
01:00 20/05
Ferrocarrilero
Ferrocarrilero
1-1
Lavalleja de Minas
Lavalleja de Minas
00:50 20/05
Estudiantes de Tacuarembo
Estudiantes de Tacuarembo
0-1
Atletico Arsenal Salto
Atletico Arsenal Salto
INT FRL

INT FRL

02:00 20/05
Costa Rica U16
Costa Rica U16
2-1
El Salvador U16
El Salvador U16
02:00 20/05
Puerto RicoU16
Puerto RicoU16
1-2
Honduras U16
Honduras U16
BRA Mineiro 2

BRA Mineiro 2

02:00 20/05
Varginha EC
Varginha EC
1-1
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Brazil W L2

Brazil W L2

02:00 20/05
3B Amazonia(w)
3B Amazonia(w)
2-0
Fortaleza (w)
Fortaleza (w)
BRA Serie B

BRA Serie B

02:00 20/05
Operario Ferroviario PR
Operario Ferroviario PR
0-0
Ceara
Ceara
02:00 20/05
Mirassol
Mirassol
2-0
Ituano  SP
Ituano SP
CHI Primera B

CHI Primera B

02:00 20/05
Santiago Wanderers
Santiago Wanderers
2-2
Curico Unido
Curico Unido
Ligue 1

Ligue 1

02:00 20/05
Toulouse
Toulouse
0-3
Stade Brestois 29
Stade Brestois 29
02:00 20/05
Reims
Reims
2-1
Stade Rennais FC
Stade Rennais FC
02:00 20/05
Monaco
Monaco
4-0
Nantes
Nantes
02:00 20/05
Metz
Metz
0-2
Paris Saint Germain (PSG)
Paris Saint Germain (PSG)
02:00 20/05
Lyon
Lyon
2-1
Strasbourg
Strasbourg
02:00 20/05
Lorient
Lorient
5-0
Clermont
Clermont
02:00 20/05
Lille
Lille
2-2
Nice
Nice
02:00 20/05
Lens
Lens
2-2
Montpellier
Montpellier
02:00 20/05
Le Havre AC
Le Havre AC
1-2
Marseille
Marseille
SPA Segunda Division

SPA Segunda Division

02:00 20/05
Real Zaragoza
Real Zaragoza
2-2
Racing de Ferrol
Racing de Ferrol
Serie A

Serie A

01:45 20/05
AS Roma
AS Roma
1-0
Genoa
Genoa
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

01:30 20/05
ID Boquita
ID Boquita
1-3
CA Juanico
CA Juanico
01:30 20/05
CA Florida
CA Florida
2-1
Juventud Unida de Libertad
Juventud Unida de Libertad
00:00 20/05
Sligo Rovers (W)
Sligo Rovers (W)
1-5
Glentoran Women
Glentoran Women
BRA PR2

BRA PR2

01:30 20/05
AA Iguacu
AA Iguacu
2-0
Brazilian Patriotas FC
Brazilian Patriotas FC
01:30 20/05
Nacional PR
Nacional PR
2-2
Foz do Iguacu PR
Foz do Iguacu PR
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

01:30 20/05
America PE Youth
America PE Youth
0-2
Central PE U20
Central PE U20
01:00 20/05
Confianca PB Youth
Confianca PB Youth
0-1
Falcon FC SE Youth
Falcon FC SE Youth
01:00 20/05
Santa Cruz PE Youth
Santa Cruz PE Youth
7-0
Serrano PE U20
Serrano PE U20
ML Premiere Division

ML Premiere Division

01:30 20/05
USFAS Bamako
USFAS Bamako
3-0
AS Police
AS Police
23:30 19/05
Stade Malien
Stade Malien
1-0
AS Real Bamako
AS Real Bamako
URU Segunda League

URU Segunda League

01:30 20/05
Tacuarembo
Tacuarembo
0-1
Plaza Colonia
Plaza Colonia
01:00 20/05
CA Atenas de San Carlos
CA Atenas de San Carlos
0-0
Colon CF
Colon CF
ITA Serie D

ITA Serie D

01:30 20/05
ASD Tau Calcio Altopascio
ASD Tau Calcio Altopascio
0-3
Grosseto
Grosseto
ITA Serie C

ITA Serie C

01:30 20/05
AC Monopoli
AC Monopoli
1-1
Francavilla
Francavilla
01:30 20/05
Potenza
Potenza
1-1
Nuova Monterosi
Nuova Monterosi
ARG Tebolidun League GpC

ARG Tebolidun League GpC

01:30 20/05
Real Pilar
Real Pilar
0-1
Argentino de Rosario
Argentino de Rosario
01:30 20/05
Uhl Que Sa
Uhl Que Sa
0-1
CA Atlas
CA Atlas
01:30 20/05
General Lamadrid
General Lamadrid
2-0
Juventud Unida
Juventud Unida
01:30 20/05
El Porvenir
El Porvenir
0-0
Central Ballester
Central Ballester
01:30 20/05
Berazategui
Berazategui
2-3
Centro Espanol
Centro Espanol
POL Liga 1

POL Liga 1

01:30 20/05
Lechia Gdansk
Lechia Gdansk
2-1
Arka Gdynia
Arka Gdynia
POL Liga 2

POL Liga 2

01:15 20/05
Kotwica Kolobrzeg
Kotwica Kolobrzeg
2-0
Hutnik Krakow
Hutnik Krakow
HUN NB I

HUN NB I

01:15 20/05
Ferencvarosi TC
Ferencvarosi TC
2-0
Ujpest FC
Ujpest FC
BRA RJ A2

BRA RJ A2

01:00 20/05
Resende-RJ
Resende-RJ
2-0
Americano RJ
Americano RJ
BRA RJC

BRA RJC

01:00 20/05
Niteroiense
Niteroiense
2-0
Campos AA
Campos AA
01:00 20/05
SE Paraty RJ
SE Paraty RJ
0-2
EC Resende
EC Resende
01:00 20/05
EC Vera Cruz RJ
EC Vera Cruz RJ
1-0
CAAC Brasil FC
CAAC Brasil FC
ARG Santa Fe Cup

ARG Santa Fe Cup

01:00 20/05
Club Atletico Porvenir Talleres
Club Atletico Porvenir Talleres
1-1
Coronel Aguirre
Coronel Aguirre
STDRFEF

STDRFEF

01:00 20/05
UD Ourense
UD Ourense
2-2
Arosa SC
Arosa SC
00:00 20/05
Yugo UD Socuellamos
Yugo UD Socuellamos
1-2
Toledo
Toledo
00:00 20/05
Moralo CP
Moralo CP
0-2
CD Coria
CD Coria
00:00 20/05
Caravaca CF
Caravaca CF
0-0
CD Cieza
CD Cieza
00:00 20/05
UD Torre del Mar
UD Torre del Mar
1-1
Real Jaen CF
Real Jaen CF
00:00 20/05
CF Badalona B
CF Badalona B
3-0
UE Vilassar de Mar
UE Vilassar de Mar
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

01:00 20/05
Stade d Abidjan
Stade d Abidjan
0-0
Academie de FAD
Academie de FAD
ALB Super league

ALB Super league

01:00 20/05
Egnatia
Egnatia
0-0
Vllaznia Shkoder
Vllaznia Shkoder
ARG Women

ARG Women's League

01:00 20/05
Belgrano(w)
Belgrano(w)
0-0
San Luis FC (W)
San Luis FC (W)
00:00 20/05
Gimnasia L.P(w)
Gimnasia L.P(w)
6-0
Excursionistas (w)
Excursionistas (w)
CAF U17 Championship

CAF U17 Championship

01:00 20/05
Nigeria U17
Nigeria U17
1-0
Niger U17
Niger U17
RUS FNL2

RUS FNL2

01:00 20/05
Spartak 2 Moscow
Spartak 2 Moscow
1-1
Torpedo Vladimir
Torpedo Vladimir
GIẢI VĐQG ROMANIA

GIẢI VĐQG ROMANIA

01:00 20/05
FC Rapid 1923
FC Rapid 1923
2-0
Fotbal Club FCSB
Fotbal Club FCSB
LAT Higher League

LAT Higher League

01:00 20/05
FK Auda Riga
FK Auda Riga
1-1
FK Liepaja
FK Liepaja
ICE Division 3

ICE Division 3

00:45 20/05
Magni
Magni
2-1
KV Reykjavik
KV Reykjavik
CRO Women

CRO Women's First League

00:30 20/05
NK Medimurje Cakovec (W)
NK Medimurje Cakovec (W)
3-1
HNK Gorica W
HNK Gorica W
SSDRFEF

SSDRFEF

00:30 20/05
Zamora CF
Zamora CF
2-0
Sant Andreu
Sant Andreu
00:00 20/05
Yeclano Deportivo
Yeclano Deportivo
2-0
Lleida
Lleida
GIẢI VĐQG BULGARIA

GIẢI VĐQG BULGARIA

00:30 20/05
Cherno More Varna
Cherno More Varna
4-0
Ludogorets Razgrad
Ludogorets Razgrad
GIẢI VĐQG CROATIA

GIẢI VĐQG CROATIA

00:30 20/05
ZNK Osijek
ZNK Osijek
2-0
Rijeka
Rijeka
BEL Pro League

BEL Pro League

00:15 20/05
KVSK Lommel
KVSK Lommel
0-1
KV Kortrijk
KV Kortrijk
COL U19

COL U19

00:00 20/05
Talentos Envigado U19
Talentos Envigado U19
1-1
Leones U19
Leones U19
MAU Cup

MAU Cup

00:00 20/05
ACS Ksar
ACS Ksar
0-3
ASAC Concorde
ASAC Concorde
SEN Premier League

SEN Premier League

00:00 20/05
Pikine
Pikine
3-1
Teungueth FC
Teungueth FC
00:00 20/05
Casamance
Casamance
2-2
Mbour
Mbour
00:00 20/05
ASC Jaraaf
ASC Jaraaf
0-0
Jamono Fatick
Jamono Fatick
00:00 20/05
SONACOS
SONACOS
0-0
US Ouakam Dakar
US Ouakam Dakar
CRC 2.Liga

CRC 2.Liga

00:00 20/05
ADR Jicaral
ADR Jicaral
2-1
Santa  Ana
Santa Ana
CAF Confederation Cup

CAF Confederation Cup

00:00 20/05
Zamalek SC
Zamalek SC
1-0
Renaissance de Berkane
Renaissance de Berkane
ISR Premier League

ISR Premier League

00:00 20/05
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Petah Tikva
1-3
Maccabi Netanya
Maccabi Netanya
GRE Super League

GRE Super League

00:00 20/05
Panathinaikos
Panathinaikos
2-2
Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
00:00 20/05
Aris Thessaloniki
Aris Thessaloniki
1-2
PAOK Saloniki
PAOK Saloniki
00:00 20/05
AEK Athens
AEK Athens
3-0
Lamia
Lamia
BLR Premier League

BLR Premier League

00:00 20/05
Dinamo-Minsk
Dinamo-Minsk
3-2
Shakhter Soligorsk
Shakhter Soligorsk
SIL PL

SIL PL

00:00 20/05
Bo Rangers
Bo Rangers
1-0
Diamond Stars
Diamond Stars
GEO Erovnuli Liga

GEO Erovnuli Liga

00:00 20/05
Dinamo Batumi
Dinamo Batumi
2-3
FC Saburtalo Tbilisi
FC Saburtalo Tbilisi
La liga

La liga

00:00 20/05
Villarreal
Villarreal
4-4
Real Madrid
Real Madrid
00:00 20/05
Valencia CF
Valencia CF
1-3
Girona
Girona
00:00 20/05
RCD Mallorca
RCD Mallorca
2-2
Almeria
Almeria
00:00 20/05
Granada CF
Granada CF
1-2
Real Club Celta de Vigo SAD
Real Club Celta de Vigo SAD
00:00 20/05
Cadiz CF
Cadiz CF
0-0
Las Palmas
Las Palmas
00:00 20/05
Real Betis
Real Betis
0-2
Real Sociedad
Real Sociedad
00:00 20/05
FC Barcelona
FC Barcelona
3-0
Rayo Vallecano
Rayo Vallecano
00:00 20/05
Atletico Madrid
Atletico Madrid
1-4
Osasuna
Osasuna
00:00 20/05
Athletic Bilbao
Athletic Bilbao
2-0
Sevilla
Sevilla
GFA Second Division

GFA Second Division

23:30 19/05
RS Tallinding
RS Tallinding
0-1
Gambian Dutch Lions
Gambian Dutch Lions
23:30 19/05
Unique Global FC
Unique Global FC
3-1
Jarra West FC
Jarra West FC