KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

POL Liga 3

POL Liga 3

22:30 19/06
Mazovia Minsk Mazowiecki
Mazovia Minsk Mazowiecki
2-3
KS CK Troszyn
KS CK Troszyn
22:00 19/06
LKS Lodz III
LKS Lodz III
2-3
RKS Radomsko
RKS Radomsko
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

22:30 19/06
LehPa Kontiolahti
LehPa Kontiolahti
1-1
Yllatys
Yllatys
22:30 19/06
PP70
PP70
1-6
TP T
TP T
22:00 19/06
FC Haka Juniors
FC Haka Juniors
5-2
TP-49
TP-49
00:15 19/06
AFC Keltik
AFC Keltik
1-7
PK-37 Iisalmi
PK-37 Iisalmi
00:10 19/06
FC Kontu
FC Kontu
3-2
LPS Helsinki
LPS Helsinki
23:15 18/06
MPS
MPS
4-0
HPS
HPS
23:15 18/06
Ponnistajat
Ponnistajat
2-1
SAPA
SAPA
23:00 18/06
PeKa
PeKa
0-3
HAPK
HAPK
Niger Premier League

Niger Premier League

22:30 19/06
AS GNN
AS GNN
2-0
Liberte FC
Liberte FC
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

22:30 19/06
FC Vaajakoski
FC Vaajakoski
1-4
Atlantis
Atlantis
22:30 19/06
RoPS Rovaniemi
RoPS Rovaniemi
1-2
KPV
KPV
22:30 19/06
Oulun Luistinseura
Oulun Luistinseura
2-1
EPS Espoo
EPS Espoo
22:30 19/06
Jazz Pori
Jazz Pori
0-1
Klubi 04 Helsinki
Klubi 04 Helsinki
22:30 19/06
Iirot
Iirot
3-2
TPV Tampere
TPV Tampere
22:30 19/06
Vantaa
Vantaa
3-2
Inter Turku II
Inter Turku II
22:30 19/06
PEPO Lappeenranta
PEPO Lappeenranta
0-1
GrIFK Kauniainen
GrIFK Kauniainen
22:30 19/06
Mypa
Mypa
2-1
Futura Porvoo
Futura Porvoo
RUS FNL2

RUS FNL2

22:30 19/06
Luki Energiya
Luki Energiya
0-0
Irkutsk
Irkutsk
22:00 19/06
FK Spartak Tambov
FK Spartak Tambov
2-5
Zenit Penza
Zenit Penza
22:00 19/06
Kvant Obninsk
Kvant Obninsk
1-0
FK Ryazan
FK Ryazan
22:00 19/06
Znamya Truda
Znamya Truda
1-2
Dynamo Moscow B
Dynamo Moscow B
22:00 19/06
Torpedo Vladimir
Torpedo Vladimir
1-2
Chertanovo Moscow
Chertanovo Moscow
22:00 19/06
FC Tver
FC Tver
3-1
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Saint Petersburg
21:30 19/06
Zvezda St. Petersburg
Zvezda St. Petersburg
1-4
Zenit 2 St. Petersburg
Zenit 2 St. Petersburg
20:00 19/06
Baltika-BFU Kaliningrad
Baltika-BFU Kaliningrad
2-1
FC Saturn Ramenskoe
FC Saturn Ramenskoe
19:00 19/06
Rodina Moskva III
Rodina Moskva III
1-1
Spartak Moscow 2
Spartak Moscow 2
18:00 19/06
SKA Khabarovsk II
SKA Khabarovsk II
0-1
Salyut-Energia Belgorod
Salyut-Energia Belgorod
17:00 19/06
Strogino Moscow
Strogino Moscow
0-4
FK Kosmos Dolgoprudny
FK Kosmos Dolgoprudny
16:00 19/06
Dinamo Vladivostok
Dinamo Vladivostok
3-0
FK Kolomna
FK Kolomna
15:00 19/06
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
1-1
FC Dinamo-Vologda
FC Dinamo-Vologda
14:00 19/06
SY Sakhalinsk
SY Sakhalinsk
2-0
FK Khimki B
FK Khimki B
23:00 18/06
FK Rostov-2
FK Rostov-2
2-1
FC Sevastopol
FC Sevastopol
FIN Ykkonen

FIN Ykkonen

22:30 19/06
KaPa
KaPa
0-3
Jaro
Jaro
22:30 19/06
JIPPO
JIPPO
0-0
Mikkelin Palloilijat
Mikkelin Palloilijat
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

22:00 19/06
NK Ormoz
NK Ormoz
0-14
Maribor
Maribor
22:00 19/06
MFK Ruzomberok
MFK Ruzomberok
2-2
Egnatia
Egnatia
21:00 19/06
Ludogorets Razgrad
Ludogorets Razgrad
5-0
ND Primorje
ND Primorje
20:00 19/06
GAIS
GAIS
0-0
Halmstads
Halmstads
01:30 19/06
The New Saints
The New Saints
7-0
Caernarfon
Caernarfon
23:30 18/06
TSV Aubstadt
TSV Aubstadt
3-3
Schweinfurt 05 FC
Schweinfurt 05 FC
ECUW Women

ECUW Women's League

22:00 19/06
Leones del Norte(W)
Leones del Norte(W)
3-0
Quito FC (w)
Quito FC (w)
22:00 19/06
Universidad Catolica del Ecuador (W)
Universidad Catolica del Ecuador (W)
3-3
Club Nanas Women
Club Nanas Women
22:00 19/06
CD Espuce (w)
CD Espuce (w)
1-1
Deportivo Ibarra (W)
Deportivo Ibarra (W)
ICE U19 League

ICE U19 League

22:00 19/06
Thor Akureyri U19
Thor Akureyri U19
1-2
Fylkir Ellidi U19
Fylkir Ellidi U19
03:00 19/06
Afturelding/Hviti/Álafoss U19
Afturelding/Hviti/Álafoss U19
2-2
FH Hafnarfjordur U19
FH Hafnarfjordur U19
BLR Cup

BLR Cup

22:00 19/06
FK Miory
FK Miory
0-8
Dinamo Minsk
Dinamo Minsk
23:00 18/06
FC Molodechno
FC Molodechno
0-2
FC Torpedo Zhodino
FC Torpedo Zhodino
TUN Professional League 2

TUN Professional League 2

22:00 19/06
AS Gabes
AS Gabes
0-0
Jendouba Sport
Jendouba Sport
22:00 19/06
A.S.Marsa
A.S.Marsa
0-1
AS Slimane
AS Slimane
KAZ Cup

KAZ Cup

22:00 19/06
FK Yelimay Semey
FK Yelimay Semey
2-1
FK Aktobe Lento
FK Aktobe Lento
20:00 19/06
FK Atyrau
FK Atyrau
4-0
Tobol Kostanai
Tobol Kostanai
LIT A Lyga

LIT A Lyga

22:00 19/06
Transinvest
Transinvest
3-0
FK Panevezys
FK Panevezys
23:00 18/06
Alytis Alytus
Alytis Alytus
2-2
Siauliai
Siauliai
UZB Super League

UZB Super League

22:00 19/06
Termez Surkhon
Termez Surkhon
2-1
Metallurg Bekobod
Metallurg Bekobod
EST Premium Liiga

EST Premium Liiga

22:00 19/06
FC Nomme United
FC Nomme United
0-6
Levadia Tallinn
Levadia Tallinn
22:00 19/06
Trans Narva
Trans Narva
0-1
FC Kuressaare
FC Kuressaare
NGA Premier League

NGA Premier League

22:00 19/06
Doma United
Doma United
0-1
Sunshine Stars FC
Sunshine Stars FC
Tajikistan Vysshaya Liga

Tajikistan Vysshaya Liga

21:00 19/06
Esteghlal Dushanbe
Esteghlal Dushanbe
9-1
Barkchi Hisor
Barkchi Hisor
UZB Pro League

UZB Pro League

21:00 19/06
Buxoro FK
Buxoro FK
3-0
Aral Nukus
Aral Nukus
20:30 19/06
Xorazm Urganch
Xorazm Urganch
0-0
Mashal Muborak
Mashal Muborak
IRQ D2

IRQ D2

20:50 19/06
Al Masafi
Al Masafi
0-2
Peshmerga Sulaymaniya SC
Peshmerga Sulaymaniya SC
20:45 19/06
AL Atesalat
AL Atesalat
0-1
Diyala FC
Diyala FC
IRQ Premier League

IRQ Premier League

20:45 19/06
Al Naft
Al Naft
0-1
Newroz SC
Newroz SC
20:45 19/06
Erbil
Erbil
2-0
Naft Maysan SC
Naft Maysan SC
23:30 18/06
Al-Najaf
Al-Najaf
1-0
Al-Hedod
Al-Hedod
23:30 18/06
Al-Mina'a
Al-Mina
4-2
Naft Al-Wassat SC
Naft Al-Wassat SC
23:30 18/06
Al Zawraa SC
Al Zawraa SC
5-2
Karbala
Karbala'a
ZAN PL

ZAN PL

20:40 19/06
Ngome FC
Ngome FC
2-4
Kundemba FC
Kundemba FC
ETH WL

ETH WL

20:00 19/06
Arba Minch (W)
Arba Minch (W)
2-1
Sidama Bunna (W)
Sidama Bunna (W)
18:00 19/06
Bole Sub City (W)
Bole Sub City (W)
1-4
Addis Ababa Ketema (W)
Addis Ababa Ketema (W)
13:50 19/06
Kedus Giorgis (W)
Kedus Giorgis (W)
0-5
Ethiopia Nigd Bank (W)
Ethiopia Nigd Bank (W)
KEN Premier League

KEN Premier League

20:00 19/06
Kenya Police FC
Kenya Police FC
0-0
Bandari
Bandari
19:30 19/06
Kakamega
Kakamega
1-0
Muranga
Muranga
19:00 19/06
Shabana FC
Shabana FC
3-0
Bidco United
Bidco United
19:00 19/06
Posta Rangers
Posta Rangers
1-2
Tusker
Tusker
19:00 19/06
Gor Mahia
Gor Mahia
2-4
FC Talanta
FC Talanta
17:00 19/06
Nzoia Sugar
Nzoia Sugar
0-6
Muhoroni Youth
Muhoroni Youth
17:00 19/06
Nairobi City
Nairobi City
1-1
Sofapaka FC
Sofapaka FC
ZA First League

ZA First League

20:00 19/06
Richards Bay
Richards Bay
4-0
Baroka FC
Baroka FC
UEFA EURO

UEFA EURO

20:00 19/06
Croatia
Croatia
2-2
Albania
Albania
02:00 19/06
Portugal
Portugal
2-1
Czech
Czech
23:00 18/06
Turkey
Turkey
3-1
Georgia
Georgia
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

19:15 19/06
Viettel
Viettel
0-0
Ho Chi Minh City FC
Ho Chi Minh City FC
18:00 19/06
Thanh Hoa
Thanh Hoa
1-1
Khatoco Khanh Hoa
Khatoco Khanh Hoa
17:00 19/06
Quang Nam
Quang Nam
4-2
Song Lam Nghe An
Song Lam Nghe An
UGA CW

UGA CW

19:00 19/06
She Corporate (w)
She Corporate (w)
1-0
Wakiso Hills Women
Wakiso Hills Women
KYR Cup

KYR Cup

18:30 19/06
FK Alga Bishkek
FK Alga Bishkek
0-2
FC Abdish-Ata Kant
FC Abdish-Ata Kant
Chinese U-21 League

Chinese U-21 League

18:30 19/06
Cangzhou Mighty Lions U21
Cangzhou Mighty Lions U21
1-0
Shenzhen Xinpengcheng U21
Shenzhen Xinpengcheng U21
14:00 19/06
Wuhan Three Towns U21
Wuhan Three Towns U21
2-0
Changchun Yatai U21
Changchun Yatai U21
14:00 19/06
Chengdu Rongcheng U21
Chengdu Rongcheng U21
3-0
Beijing Guoan U21
Beijing Guoan U21
MYA Cup

MYA Cup

18:00 19/06
Yangon United
Yangon United
0-1
Shan United
Shan United
KOR Cup

KOR Cup

17:30 19/06
FC Seoul
FC Seoul
0-0
Gangwon Football Club
Gangwon Football Club
17:30 19/06
Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
0-0
Jeju United
Jeju United
17:00 19/06
Ulsan HD FC
Ulsan HD FC
3-3
Gyeongnam FC
Gyeongnam FC
17:00 19/06
Seongnam FC
Seongnam FC
1-1
Chungbuk Cheongju FC
Chungbuk Cheongju FC
17:00 19/06
Pohang Steelers
Pohang Steelers
0-0
Suwon Samsung Bluewings
Suwon Samsung Bluewings
17:00 19/06
Incheon United
Incheon United
0-0
Gimcheon Sangmu Football Club
Gimcheon Sangmu Football Club
17:00 19/06
Gimpo FC
Gimpo FC
1-0
Jeonbuk Hyundai Motors
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00 19/06
Bucheon FC 1995
Bucheon FC 1995
2-3
Gwangju Football Club
Gwangju Football Club
AUS NSW-N League 1

AUS NSW-N League 1

17:00 19/06
Singleton Strikers FC
Singleton Strikers FC
3-0
Wallsend
Wallsend
17:00 19/06
South Cardiff
South Cardiff
2-4
Toronto Awaba
Toronto Awaba
AUS NSW-N Reserves League

AUS NSW-N Reserves League

17:00 19/06
Edgeworth Eagles Reserves
Edgeworth Eagles Reserves
2-5
Maitland FC Reserves
Maitland FC Reserves
16:00 19/06
Charlestown Azzurri Reserves
Charlestown Azzurri Reserves
1-4
Valentine Phoenix Reserves
Valentine Phoenix Reserves
BHU Premier League

BHU Premier League

17:00 19/06
RTC FC
RTC FC
4-1
Phuentsholing Heroes FC
Phuentsholing Heroes FC
GIẢI VĐQG NHẬT BẢN

GIẢI VĐQG NHẬT BẢN

17:00 19/06
Yokohama Marinos
Yokohama Marinos
3-2
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
AUS Welsh League

AUS Welsh League

17:00 19/06
SD Raiders FC
SD Raiders FC
2-2
Rydalmere Lions FC
Rydalmere Lions FC
AUS ACT Women

AUS ACT Women's League

16:40 19/06
Canberra Fc (w)
Canberra Fc (w)
4-2
West Canberra Wanderers FC (w)
West Canberra Wanderers FC (w)
AUS QLD U23

AUS QLD U23

16:30 19/06
Brisbane Olympic FC U23
Brisbane Olympic FC U23
6-0
Redlands United U23
Redlands United U23
GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

GIẢI VĐQG MIỀN BẮC AUSTRALIA

16:30 19/06
Marconi Stallions
Marconi Stallions
9-0
Rockdale City Suns
Rockdale City Suns
AUS NSW Women

AUS NSW Women's League

16:00 19/06
University of Sydney(w)
University of Sydney(w)
2-4
Football NSW Institute (w)
Football NSW Institute (w)
CHN Champions League

CHN Champions League

15:30 19/06
Changle Jingangtui FC
Changle Jingangtui FC
1-5
Chongqing Chunlei FC
Chongqing Chunlei FC
AUS NSW-N U20

AUS NSW-N U20

15:00 19/06
SD Raiders U20
SD Raiders U20
6-0
Rydalmere Lions FCU20
Rydalmere Lions FCU20
CHN FA Cup

CHN FA Cup

15:00 19/06
Ganzhou Ruishi
Ganzhou Ruishi
1-3
Nantong Zhiyun FC
Nantong Zhiyun FC
15:00 19/06
Langfang City of Glory
Langfang City of Glory
0-0
Qingdao Hainiu FC
Qingdao Hainiu FC
AUS NSW-N Premier League

AUS NSW-N Premier League

15:00 19/06
Edgeworth Eagles FC
Edgeworth Eagles FC
2-4
Maitland
Maitland
OFC NC

OFC NC

14:10 19/06
Samoa
Samoa
1-9
Fiji
Fiji
11:00 19/06
Papua New Guinea
Papua New Guinea
1-1
Tahiti
Tahiti
NZ Central Premier League

NZ Central Premier League

14:00 19/06
Wellington Phoenix Reserve
Wellington Phoenix Reserve
3-5
Wellington Olympic
Wellington Olympic
USA USL

USA USL

09:30 19/06
Las Vegas Lights
Las Vegas Lights
3-3
Colorado Springs Switchbacks FC
Colorado Springs Switchbacks FC
USA NPSL

USA NPSL

08:50 19/06
Joy St Louis Park
Joy St Louis Park
2-1
Minnesota star
Minnesota star
USL WLW

USL WLW

08:30 19/06
Olympic(w)
Olympic(w)
3-5
Academica SC (W)
Academica SC (W)
USA WPSL

USA WPSL

08:00 19/06
Uta avalanche women (W)
Uta avalanche women (W)
2-2
Griffins FC (W)
Griffins FC (W)
07:00 19/06
Michigan Hawks (W)
Michigan Hawks (W)
0-2
Michigan Jaguars FC (W)
Michigan Jaguars FC (W)
06:00 19/06
Fc Pride(w)
Fc Pride(w)
0-2
FC Dayton (W)
FC Dayton (W)
USL2

USL2

08:00 19/06
Tennessee SC
Tennessee SC
2-1
Southern Soccer Academy Kings
Southern Soccer Academy Kings
07:30 19/06
Patuxent FA
Patuxent FA
1-2
Charlottesville Blues
Charlottesville Blues
07:00 19/06
Chicago City SC
Chicago City SC
1-3
River Light
River Light
06:00 19/06
Toledo Villa FC
Toledo Villa FC
1-1
Kings Hammer FC
Kings Hammer FC
06:00 19/06
Pathfinder FC
Pathfinder FC
0-2
West Mass Pioneers
West Mass Pioneers
06:00 19/06
Brevard SC
Brevard SC
1-2
Florida Elite
Florida Elite
06:00 19/06
Lansing City
Lansing City
7-0
South Bend Lions
South Bend Lions
05:00 19/06
Union FC Macomb
Union FC Macomb
2-3
AFC Ann Arbor
AFC Ann Arbor
05:00 19/06
Ironbound SC
Ironbound SC
1-3
Staten Island ASC
Staten Island ASC
05:00 19/06
Seacoast Utd Phantoms
Seacoast Utd Phantoms
1-0
Boston Bolts
Boston Bolts
05:00 19/06
AC Connecticut
AC Connecticut
1-2
Vermont Green
Vermont Green
BRA Serie B

BRA Serie B

07:30 19/06
Paysandu SC
Paysandu SC
1-1
CRB AL
CRB AL
07:00 19/06
Gremio Novorizontino
Gremio Novorizontino
1-1
Amazonas FC
Amazonas FC
05:00 19/06
Guarani SP
Guarani SP
3-3
Ituano  SP
Ituano SP
COL Liga Betplay Femenina

COL Liga Betplay Femenina

07:00 19/06
Atletico Nacional Medellin(w)
Atletico Nacional Medellin(w)
2-2
Independiente Medellin (w)
Independiente Medellin (w)
BRA Youth League

BRA Youth League

06:15 19/06
Sao Paulo Youth
Sao Paulo Youth
4-3
Santos (Youth)
Santos (Youth)
04:00 19/06
Fluminense Youth
Fluminense Youth
1-0
CR Flamengo (RJ)  (Youth)
CR Flamengo (RJ) (Youth)
02:00 19/06
Cruzeiro Youth
Cruzeiro Youth
6-0
Corinthians Paulista (Youth)
Corinthians Paulista (Youth)
01:00 19/06
Atletico GO Youth
Atletico GO Youth
3-2
Ceara (Youth)
Ceara (Youth)
CHI Cup

CHI Cup

06:00 19/06
CD Juvenil Seminario
CD Juvenil Seminario
2-5
CD Magallanes
CD Magallanes
02:00 19/06
San Antonio Unido
San Antonio Unido
2-2
Union La Calera
Union La Calera
BRA Serie C

BRA Serie C

06:00 19/06
Sao Bernardo
Sao Bernardo
0-0
Sampaio Correa
Sampaio Correa
BRA Serie D

BRA Serie D

05:00 19/06
Tocantinopolis
Tocantinopolis
1-1
Maranhao
Maranhao
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

04:50 19/06
Sao Francisco AC U20
Sao Francisco AC U20
1-5
Santa Cruz Arce U20
Santa Cruz Arce U20
03:00 19/06
Independente SP Youth
Independente SP Youth
0-6
Vasco da Gama (Youth)
Vasco da Gama (Youth)
02:00 19/06
Uniao Mogi Youth
Uniao Mogi Youth
7-1
Atletico Rondoniense Youth
Atletico Rondoniense Youth
01:30 19/06
Vila Nova Youth
Vila Nova Youth
1-1
Trindade AC U20
Trindade AC U20
00:30 19/06
Nacao Esportes U20
Nacao Esportes U20
1-0
Brusque U20
Brusque U20
PAR Women

PAR Women's League

03:15 19/06
Nacional Humaita(w)
Nacional Humaita(w)
5-0
Tacuary (W)
Tacuary (W)
Besta-deild karla

Besta-deild karla

03:15 19/06
Valur Reykjavik
Valur Reykjavik
2-2
Vikingur Reykjavik
Vikingur Reykjavik
02:15 19/06
Stjarnan Gardabaer
Stjarnan Gardabaer
4-2
Hafnarfjordur
Hafnarfjordur
02:15 19/06
Fram Reykjavik
Fram Reykjavik
1-2
HK Kopavogs
HK Kopavogs
02:15 19/06
Akranes
Akranes
2-1
KR Reykjavik
KR Reykjavik
01:00 19/06
Fylkir
Fylkir
3-2
Vestri
Vestri
ECU Campeonato Serie B

ECU Campeonato Serie B

03:00 19/06
Manta FC
Manta FC
2-1
Cuniburo FC
Cuniburo FC
ARG Regional League

ARG Regional League

01:50 19/06
Sarmiento de Resistencia Reserves
Sarmiento de Resistencia Reserves
0-0
Nacional JM Paz
Nacional JM Paz
ARG Reserve League

ARG Reserve League

01:10 19/06
CSD Flandria Reserves
CSD Flandria Reserves
2-0
Ferrocarril Midland Reserves
Ferrocarril Midland Reserves
01:00 19/06
Argentino Merlo Reserves
Argentino Merlo Reserves
3-0
Atletico Fenix Reserves
Atletico Fenix Reserves
URU Reserve League

URU Reserve League

01:00 19/06
Wanderers FC Reserve
Wanderers FC Reserve
1-1
Boston River Reserve
Boston River Reserve
ARG Tebolidun League GpC

ARG Tebolidun League GpC

01:00 19/06
Centro Espanol
Centro Espanol
0-0
General Lamadrid
General Lamadrid
01:00 19/06
CA Atlas
CA Atlas
2-1
El Porvenir
El Porvenir
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

01:00 19/06
CA Fenix Pilar
CA Fenix Pilar
2-0
Deportivo Merlo
Deportivo Merlo
JOR Cup

JOR Cup

00:45 19/06
Al-Ramtha
Al-Ramtha
1-3
Al Wehdat
Al Wehdat
SIL PL

SIL PL

23:30 18/06
Freetown City
Freetown City
3-0
Kholifa Stars
Kholifa Stars
23:30 18/06
Ports Authority FC
Ports Authority FC
0-0
Wilberforce Strikers
Wilberforce Strikers
EGY Premier League

EGY Premier League

23:00 18/06
ZED FC
ZED FC
2-2
Pharco
Pharco
23:00 18/06
Ittihad Alexandria SC
Ittihad Alexandria SC
0-1
El Ahly Cairo
El Ahly Cairo