KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

POL Liga 3

POL Liga 3

22:30 18/06
LGKS 38 Podlesianka
LGKS 38 Podlesianka
1-1
Podbeskidzie Bielsko Biala II
Podbeskidzie Bielsko Biala II
00:00 18/06
KS Raszyn
KS Raszyn
0-1
Mechanik Brzezina
Mechanik Brzezina
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

22:30 18/06
Mikkelin Palloilijat IIMikkelin Palloilijat II
Mikkelin Palloilijat IIMikkelin Palloilijat II
3-0
MiPK Mikkeli
MiPK Mikkeli
22:30 18/06
PIF Parainen
PIF Parainen
6-2
Peimari United
Peimari United
22:30 18/06
LaPa
LaPa
1-4
LAUTP
LAUTP
23:00 17/06
FC Kirkkonummi
FC Kirkkonummi
2-2
FC Espoo
FC Espoo
JOR Cup

JOR Cup

22:00 18/06
AL Salt
AL Salt
2-1
Sahab SC
Sahab SC
RUS FNL2

RUS FNL2

22:00 18/06
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
2-1
Legion Dynamo
Legion Dynamo
21:30 18/06
Rubin Yalta
Rubin Yalta
3-0
Nart Cherkessk
Nart Cherkessk
21:00 18/06
Kuban Holding
Kuban Holding
0-3
Stavropolye-2009
Stavropolye-2009
21:00 18/06
Freddy
Freddy
2-0
Spartak Nalchik
Spartak Nalchik
20:30 18/06
FK Astrakhan
FK Astrakhan
1-0
FK Pobeda Junior
FK Pobeda Junior
20:00 18/06
Alania-2 Vladikavkaz
Alania-2 Vladikavkaz
2-2
Druzhba Maikop
Druzhba Maikop
19:00 18/06
Dinamo Makhachkala B
Dinamo Makhachkala B
1-2
FK Biolog
FK Biolog
EST Premium Liiga

EST Premium Liiga

22:00 18/06
Paide Linnameeskond
Paide Linnameeskond
0-1
Parnu JK Vaprus
Parnu JK Vaprus
22:00 18/06
Nomme JK Kalju
Nomme JK Kalju
2-0
JK Tallinna Kalev
JK Tallinna Kalev
ARG Reserve League

ARG Reserve League

21:10 18/06
Villa San Carlos Reserves
Villa San Carlos Reserves
1-5
Sacachispas Reserves
Sacachispas Reserves
04:00 18/06
River Plate Reserves
River Plate Reserves
4-0
Defensa y Justicia Reserves
Defensa y Justicia Reserves
04:00 18/06
Estudiantes LP Reserves
Estudiantes LP Reserves
2-2
Newell
Newell's Reserves
01:00 18/06
Velez Sarsfield Reserves
Velez Sarsfield Reserves
2-0
Talleres Cordoba Reserve
Talleres Cordoba Reserve
01:00 18/06
Lanus Reserves
Lanus Reserves
2-1
Banfield Reserves
Banfield Reserves
IRQ Premier League

IRQ Premier League

21:10 18/06
Al Qasim
Al Qasim
2-0
Amanat Baghdad
Amanat Baghdad
20:50 18/06
Al Karkh
Al Karkh
3-3
Al-Kahrbaa Club
Al-Kahrbaa Club
BLR Cup

BLR Cup

21:00 18/06
FK Lokomotiv Gomel
FK Lokomotiv Gomel
0-5
FK Isloch Minsk
FK Isloch Minsk
SWE U21 Allsvenskan

SWE U21 Allsvenskan

21:00 18/06
IK Oddevold U21
IK Oddevold U21
1-2
Varbergs BoIS U21
Varbergs BoIS U21
UZB Women

UZB Women's League

20:00 18/06
Bunyodkor Tashkent(w)
Bunyodkor Tashkent(w)
0-6
Agmk (w)
Agmk (w)
20:00 18/06
Neftchi Fargona(w)
Neftchi Fargona(w)
5-1
Navbahor (w)
Navbahor (w)
ETH WL

ETH WL

20:00 18/06
Lideta Sub City (W)
Lideta Sub City (W)
1-2
Hambericho Durame (W)
Hambericho Durame (W)
14:00 18/06
Adama Ketema (W)
Adama Ketema (W)
0-4
Ethio Electric FC (W)
Ethio Electric FC (W)
EST U19

EST U19

20:00 18/06
Harju JK Laagri U19
Harju JK Laagri U19
3-1
JK Laanemaa Hiiumaa U19
JK Laanemaa Hiiumaa U19
UZB D1B

UZB D1B

20:00 18/06
Qumqo rg on FC
Qumqo rg on FC
0-3
Qiziriq Football Club
Qiziriq Football Club
20:00 18/06
Pakhtakor II
Pakhtakor II
0-1
Lokomotiv BFK
Lokomotiv BFK
19:40 18/06
Sirdaryo FA
Sirdaryo FA
3-5
Buxoro University
Buxoro University
19:30 18/06
Jizak
Jizak
0-2
Jayxun
Jayxun
EGY Premier League

EGY Premier League

20:00 18/06
Smouha SC
Smouha SC
3-2
El Dakhlia SC
El Dakhlia SC
23:00 17/06
Zamalek SC
Zamalek SC
1-2
Al Masry
Al Masry
23:00 17/06
Ismaily SC
Ismaily SC
2-2
Enppi
Enppi
UZB Pro League

UZB Pro League

19:50 18/06
Shurtan Guzor
Shurtan Guzor
3-0
FK Olympic Tashkent B
FK Olympic Tashkent B
19:50 18/06
FK Do stlik Tashkent
FK Do stlik Tashkent
1-1
FK Kokand 1912
FK Kokand 1912
MOZ C

MOZ C

19:30 18/06
UD Songo
UD Songo
1-1
Black Bulls
Black Bulls
KYR Premier League

KYR Premier League

19:00 18/06
Fk Kara Balta
Fk Kara Balta
1-1
FC Ilbirs
FC Ilbirs
BHU Premier League

BHU Premier League

19:00 18/06
Transport United FC
Transport United FC
0-1
Tensung FC
Tensung FC
SIN Premier League

SIN Premier League

18:45 18/06
DPMM FC
DPMM FC
0-2
Lion City Sailors
Lion City Sailors
CHN Super League

CHN Super League

18:35 18/06
Meizhou Hakka FC
Meizhou Hakka FC
1-2
Shanghai Port FC
Shanghai Port FC
Chinese U-21 League

Chinese U-21 League

18:30 18/06
Henan FC U21
Henan FC U21
1-1
Nantong Zhiyun U21
Nantong Zhiyun U21
14:00 18/06
Zhejiang U21
Zhejiang U21
0-0
Meizhou Hakka U21
Meizhou Hakka U21
14:00 18/06
Shanghai Shenhua U21
Shanghai Shenhua U21
7-0
Tianjin Jinmen Tiger U21
Tianjin Jinmen Tiger U21
CHN Champions League

CHN Champions League

17:30 18/06
Xinjiang Snowland
Xinjiang Snowland
3-1
Ningxia Renfangzhong
Ningxia Renfangzhong
14:30 18/06
Ningxia Pingluo Hengli
Ningxia Pingluo Hengli
0-2
Lanzhou Hailu
Lanzhou Hailu
AUS QLD Women

AUS QLD Women's League

17:15 18/06
Mitchelton(w)
Mitchelton(w)
3-0
FQ QAS Women
FQ QAS Women
AUS NSW-N League 1

AUS NSW-N League 1

17:00 18/06
Thornton Redbacks FC
Thornton Redbacks FC
0-3
Belmont Swansea United SC
Belmont Swansea United SC
AUS VIC Women

AUS VIC Women's Cup

17:00 18/06
Spring Hills FC (W)
Spring Hills FC (W)
3-3
Preston Lions (w)
Preston Lions (w)
16:30 18/06
Brunswick Juventus (W)
Brunswick Juventus (W)
2-2
FV Emerging Women
FV Emerging Women
AUS FFA Cup

AUS FFA Cup

17:00 18/06
Oakleigh Cannons
Oakleigh Cannons
3-1
Avondale FC
Avondale FC
AUS NSW League 2

AUS NSW League 2

17:00 18/06
PCYC Parramatta Eagles
PCYC Parramatta Eagles
2-2
Camden Tigers SC
Camden Tigers SC
AUS NSW-N Premier League

AUS NSW-N Premier League

17:00 18/06
Hamilton Olympic
Hamilton Olympic
1-2
Adamstown Rosebuds FC
Adamstown Rosebuds FC
AUS WNSWR

AUS WNSWR

16:40 18/06
Sydney Olympic Reserve (W)
Sydney Olympic Reserve (W)
1-2
Football NSW Institute Reserve (W)
Football NSW Institute Reserve (W)
AUS NSW-N U20

AUS NSW-N U20

16:30 18/06
Sydney United 58 U20
Sydney United 58 U20
8-0
NWS Spirit FC U20
NWS Spirit FC U20
AUS QLD U23

AUS QLD U23

16:00 18/06
Rochedale Rovers U23
Rochedale Rovers U23
4-2
Lions FC U23
Lions FC U23
AUS NSW U20

AUS NSW U20

15:00 18/06
Parramatta FC U20
Parramatta FC U20
2-3
Camden Tigers U20
Camden Tigers U20
AUS NSW-N Reserves League

AUS NSW-N Reserves League

15:00 18/06
Newcastle Olympic FC Reserves
Newcastle Olympic FC Reserves
4-3
Adamstown Rosebud Reserves
Adamstown Rosebud Reserves
OFC NC

OFC NC

11:00 18/06
New Zealand
New Zealand
3-0
Solomon Islands
Solomon Islands
USL2

USL2

09:00 18/06
Arizona Arsenal
Arizona Arsenal
0-0
Redlands FC
Redlands FC
USA NPSL

USA NPSL

08:00 18/06
Northern Colorado
Northern Colorado
2-1
Knoxville troops
Knoxville troops
USL WLW

USL WLW

07:00 18/06
Manhattan SC (W)
Manhattan SC (W)
0-4
Paisley Athletic (W)
Paisley Athletic (W)
05:00 18/06
Tampa Bay Utd(w)
Tampa Bay Utd(w)
5-0
Brooke House FC (W)
Brooke House FC (W)
BRA Serie B

BRA Serie B

07:00 18/06
Chapecoense SC
Chapecoense SC
0-1
Operario Ferroviario PR
Operario Ferroviario PR
VEN Segunda Division

VEN Segunda Division

06:30 18/06
Fundacion AIFI
Fundacion AIFI
0-1
Academia Anzoategui
Academia Anzoategui
02:30 18/06
Bolívar SC
Bolívar SC
2-3
Atletico La Cruz
Atletico La Cruz
PAR Division Intermedia

PAR Division Intermedia

06:30 18/06
Rubio nu
Rubio nu
1-1
Encarnacion FC
Encarnacion FC
04:00 18/06
Independiente Luque
Independiente Luque
1-1
Atletico Colegiales
Atletico Colegiales
GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

06:30 18/06
Atletico Mineiro
Atletico Mineiro
0-4
Palmeiras
Palmeiras
BRA Serie D

BRA Serie D

06:15 18/06
Trem-AP
Trem-AP
0-0
Princesa AM
Princesa AM
06:00 18/06
Agua Santa
Agua Santa
1-0
Pouso Alegre
Pouso Alegre
CHI Cup

CHI Cup

06:00 18/06
Municipal Puente Alto
Municipal Puente Alto
1-5
Universidad de Chile
Universidad de Chile
06:00 18/06
Central Norte
Central Norte
1-5
CSD Antofagasta
CSD Antofagasta
06:00 18/06
Barnechea
Barnechea
1-0
Deportes Limache
Deportes Limache
02:00 18/06
Provincial Ovalle
Provincial Ovalle
1-3
Cobresal
Cobresal
BRA Serie C

BRA Serie C

06:00 18/06
Nautico
Nautico
0-1
Floresta CE
Floresta CE
06:00 18/06
ABC RN
ABC RN
0-1
Volta Redonda
Volta Redonda
Brasileirão Feminino

Brasileirão Feminino

04:00 18/06
SC Corinthians Paulista(w)
SC Corinthians Paulista(w)
4-2
Bragantino (w)
Bragantino (w)
02:00 18/06
Sao Paulo(w)
Sao Paulo(w)
1-5
Palmeiras SP (w)
Palmeiras SP (w)
01:00 18/06
Fluminense(w)
Fluminense(w)
1-0
America Mineiro (w)
America Mineiro (w)
01:00 18/06
Botafogo(w)
Botafogo(w)
0-3
Internacional (w)
Internacional (w)
PER Torneo De Reserva

PER Torneo De Reserva

03:15 18/06
Alianza Lima Reserves
Alianza Lima Reserves
3-1
CD Los Chankas Reserves
CD Los Chankas Reserves
URU Primera Division

URU Primera Division

03:00 18/06
CA Boston River
CA Boston River
0-2
Cerro Largo
Cerro Largo
ARG Regional League

ARG Regional League

02:20 18/06
Independiente de Villa Obrera
Independiente de Villa Obrera
1-1
Sportivo Rivadavia San Juan
Sportivo Rivadavia San Juan
02:10 18/06
FC Lopez Pelaez
FC Lopez Pelaez
0-0
CA Minero Argentino
CA Minero Argentino
ARG Santa Fe Cup

ARG Santa Fe Cup

02:00 18/06
Penarol De Rafaela
Penarol De Rafaela
1-1
Sportivo Norte
Sportivo Norte
01:30 18/06
Coronel Aguirre
Coronel Aguirre
2-1
Union de Arroyo Seco
Union de Arroyo Seco
ARG Torneo A

ARG Torneo A

02:00 18/06
San Martin Mendoza
San Martin Mendoza
1-0
Atenas
Atenas
01:30 18/06
Sansinena
Sansinena
0-1
Sol de Mayo
Sol de Mayo
01:30 18/06
El Linqueno
El Linqueno
2-2
Defensores Belgrano (VR)
Defensores Belgrano (VR)
UEFA EURO

UEFA EURO

02:00 18/06
Austria
Austria
0-1
France
France
23:00 17/06
Belgium
Belgium
0-1
Slovakia
Slovakia
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

01:10 18/06
Sportivo Italiano
Sportivo Italiano
0-1
Colegiales
Colegiales
01:10 18/06
Los Andes
Los Andes
3-2
Canuelas FC
Canuelas FC
01:00 18/06
Argentino de Quilmes
Argentino de Quilmes
2-0
Sacachispas
Sacachispas
ARG Women

ARG Women's League B

01:00 18/06
Atletico de Rafaela (W)
Atletico de Rafaela (W)
1-3
Defensores de Belgrano (w)
Defensores de Belgrano (w)
URU Reserve League

URU Reserve League

01:00 18/06
Liverpool Montevideo Reserve
Liverpool Montevideo Reserve
2-2
Torque Reserves
Torque Reserves
01:00 18/06
Nacional de Montevideo Reserves
Nacional de Montevideo Reserves
2-1
Defensor Sporting Reserve
Defensor Sporting Reserve
01:00 18/06
CA Progreso Reserves
CA Progreso Reserves
2-0
Deportivo Maldonado Reserves
Deportivo Maldonado Reserves
01:00 18/06
Penarol Reserve
Penarol Reserve
1-1
Racing Club de Montevideo Reserves
Racing Club de Montevideo Reserves
01:00 18/06
CA River Plate Reserves
CA River Plate Reserves
3-2
Juventud De Las Piedras Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
01:00 18/06
Danubio Reserves
Danubio Reserves
2-0
Miramar Misiones Reserves
Miramar Misiones Reserves
NOR 3.Divisjon

NOR 3.Divisjon

01:00 18/06
Kongsvinger IL B
Kongsvinger IL B
2-1
HamKam B
HamKam B
01:00 18/06
Asane Fotball B
Asane Fotball B
0-1
Sandvikens
Sandvikens
00:30 18/06
Mjondalen IF B
Mjondalen IF B
2-3
Gamle Oslo
Gamle Oslo
23:00 17/06
Skedsmo
Skedsmo
3-0
Aalesund FK B
Aalesund FK B
23:00 17/06
Sola
Sola
3-0
Start Kristiansand B
Start Kristiansand B
23:00 17/06
Madla IL
Madla IL
4-0
Sandefjord B
Sandefjord B
ARG Women

ARG Women's League

01:00 18/06
Social Atletico Television(w)
Social Atletico Television(w)
0-1
Argentino Rosario (w)
Argentino Rosario (w)
01:00 18/06
Platense(w)
Platense(w)
0-3
River Plate (w)
River Plate (w)
01:00 18/06
Huracan(w)
Huracan(w)
2-3
Ferro Carril Oeste (w)
Ferro Carril Oeste (w)
BRA Sao Paulo Cup

BRA Sao Paulo Cup

01:00 18/06
Oeste FC
Oeste FC
0-0
Uniao Suzano AC SP
Uniao Suzano AC SP
BRA RJC

BRA RJC

00:45 18/06
Riostrense RJ
Riostrense RJ
0-4
Uni Souza
Uni Souza
00:45 18/06
Uniao Central
Uniao Central
0-2
Niteroiense
Niteroiense
SWE Cup

SWE Cup

00:40 18/06
Jonkopings BK
Jonkopings BK
0-4
Smedby AIS
Smedby AIS
INT FRL

INT FRL

00:20 18/06
Mexico U17(w)
Mexico U17(w)
1-0
Colombia (w) U17
Colombia (w) U17
SWE Division 2

SWE Division 2

00:15 18/06
Nykopings BIS
Nykopings BIS
1-1
Åtvidabergs FF
Åtvidabergs FF
DEN U21

DEN U21

00:00 18/06
Frederiksberg Alliancen 2000 U21
Frederiksberg Alliancen 2000 U21
5-3
Skjold U21
Skjold U21
SWE Damallsvenskan

SWE Damallsvenskan

00:00 18/06
BK Hacken(w)
BK Hacken(w)
2-0
Vittsjo GIK (w)
Vittsjo GIK (w)
SWE Superettan

SWE Superettan

00:00 18/06
Trelleborgs FF
Trelleborgs FF
1-0
IK Brage
IK Brage
SIL PL

SIL PL

23:30 17/06
Kahunla
Kahunla
1-1
Lamboi
Lamboi
23:30 17/06
Old Edwardians
Old Edwardians
0-1
Diamond Stars
Diamond Stars
23:30 17/06
Luawa FC
Luawa FC
1-1
Mighty Blackpool
Mighty Blackpool
23:15 17/06
Wusum Stars
Wusum Stars
2-0
BAI Bureh Warriors
BAI Bureh Warriors
ICE Division 4

ICE Division 4

23:00 17/06
KFS Vestmannaeyjar
KFS Vestmannaeyjar
6-1
KRIA
KRIA