KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

PER Torneo De Reserva

PER Torneo De Reserva

22:30 17/06
Sporting Cristal Reserves
Sporting Cristal Reserves
5-1
AD Tarma Reserves
AD Tarma Reserves
Lit II Lyga

Lit II Lyga

22:00 17/06
FK Zalgiris Vilnius B
FK Zalgiris Vilnius B
1-0
Sveikata
Sveikata
UZB Super League

UZB Super League

22:00 17/06
Olympic FK Tashkent
Olympic FK Tashkent
0-1
FC OKMK Olmaliq
FC OKMK Olmaliq
22:00 17/06
Lokomotiv Tashkent
Lokomotiv Tashkent
0-2
Dinamo Samarqand
Dinamo Samarqand
NOR 2.Divisjon

NOR 2.Divisjon

22:00 17/06
Valerenga B
Valerenga B
2-3
Tromsdalen
Tromsdalen
BOL Reserve League

BOL Reserve League

21:00 17/06
Nacional Potosi Reserve
Nacional Potosi Reserve
0-3
Independiente Petrolero Reserves
Independiente Petrolero Reserves
PAR Women

PAR Women's League

21:00 17/06
Cerro Porteno (w)
Cerro Porteno (w)
2-1
Sportivo Ameliano (W)
Sportivo Ameliano (W)
03:15 17/06
Club Olimpia(w)
Club Olimpia(w)
2-0
General Caballero JLM (w)
General Caballero JLM (w)
01:00 17/06
Guarani(w)
Guarani(w)
0-2
Sportivo Limpeno (w)
Sportivo Limpeno (w)
ETH WL

ETH WL

20:00 17/06
Dire Dawa (W)
Dire Dawa (W)
1-2
Hawassa City Fc (W)
Hawassa City Fc (W)
14:00 17/06
Mechal FC (W)
Mechal FC (W)
5-0
Yirga Chefe Bunaa (W)
Yirga Chefe Bunaa (W)
NOR 3.Divisjon

NOR 3.Divisjon

20:00 17/06
Stabaek B
Stabaek B
8-0
Mosjoen
Mosjoen
UZB D1B

UZB D1B

20:00 17/06
Nasaf Qarshi B
Nasaf Qarshi B
4-1
Zaamin
Zaamin
20:00 17/06
Qoraqalpogiston FA
Qoraqalpogiston FA
1-1
Xorazm FA
Xorazm FA
20:00 17/06
FC Bunyodkor II Chrichik
FC Bunyodkor II Chrichik
1-2
Namangan FA
Namangan FA
19:30 17/06
Turon Nukus
Turon Nukus
1-4
Fergana University
Fergana University
EGY Premier League

EGY Premier League

20:00 17/06
El Gounah
El Gounah
1-1
Bank El Ahly
Bank El Ahly
23:00 16/06
El Mokawloon El Arab
El Mokawloon El Arab
3-1
Tala
Tala'ea El Gaish
UEFA EURO

UEFA EURO

20:00 17/06
Romania
Romania
3-0
Ukraine
Ukraine
02:00 17/06
Serbia
Serbia
0-1
England
England
MOZ C

MOZ C

19:30 17/06
Textafrica
Textafrica
1-0
Ferroviario Beira
Ferroviario Beira
Chinese U-21 League

Chinese U-21 League

18:00 17/06
Chengdu Rongcheng U21
Chengdu Rongcheng U21
2-0
Changchun Yatai U21
Changchun Yatai U21
NPL Victoria 2

NPL Victoria 2

17:30 17/06
FC Bulleen Lions
FC Bulleen Lions
0-0
Caroline Springs George Cross
Caroline Springs George Cross
17:30 17/06
Kingston City
Kingston City
1-2
Preston Lions
Preston Lions
AUS VIC Women

AUS VIC Women's Premier League

17:15 17/06
Heidelberg United(w)
Heidelberg United(w)
3-1
Bulleen Lions Women
Bulleen Lions Women
Russian Student Leage

Russian Student Leage

16:30 17/06
KBGU Nalchik
KBGU Nalchik
5-1
NEFU Yakutsk
NEFU Yakutsk
VIE Second Class League

VIE Second Class League

16:00 17/06
TDTT Bac Ninh
TDTT Bac Ninh
2-2
TP Ho Chi Minh II
TP Ho Chi Minh II
CHN Champions League

CHN Champions League

15:30 17/06
Chongqing Chunlei FC
Chongqing Chunlei FC
1-1
Fujian Quanzhou Qinggong
Fujian Quanzhou Qinggong
15:30 17/06
Wuhan Xiaoma
Wuhan Xiaoma
1-3
Guangzhou Anhua
Guangzhou Anhua
AUS V U20

AUS V U20

15:15 17/06
Heidelberg United (W) U20
Heidelberg United (W) U20
2-4
FC Bulleen Lions U20 (W)
FC Bulleen Lions U20 (W)
CHN Women

CHN Women's League One

15:15 17/06
Foshan Sports(w)
Foshan Sports(w)
7-4
Qingdao West Coast(w)
Qingdao West Coast(w)
15:15 17/06
Yunnan Antai(w)
Yunnan Antai(w)
0-1
Liaoning Shenbei Hefeng(w)
Liaoning Shenbei Hefeng(w)
15:15 17/06
Tianjin Shengde(w)
Tianjin Shengde(w)
3-3
Beijing Normal University Women
Beijing Normal University Women
13:00 17/06
Dalian(w)
Dalian(w)
3-0
Fujian Nanan (w)
Fujian Nanan (w)
13:00 17/06
Hebei(w)
Hebei(w)
3-0
Guangdong Sports Lottery (w)
Guangdong Sports Lottery (w)
13:00 17/06
Wuhan Sports University(w)
Wuhan Sports University(w)
3-0
Shanghai Shenhua (w)
Shanghai Shenhua (w)
13:00 17/06
Sichuan(w)
Sichuan(w)
3-3
Guangxi Pingguo Beinong (w)
Guangxi Pingguo Beinong (w)
NPL U23 A

NPL U23 A

15:15 17/06
Bulleen Lions U23
Bulleen Lions U23
7-0
Caroline Springs George Cross U23
Caroline Springs George Cross U23
15:15 17/06
Kingston City U23
Kingston City U23
0-3
Preston Lions U23
Preston Lions U23
Poland UL

Poland UL

13:00 17/06
University Lublin
University Lublin
0-2
AJD Czestochowa
AJD Czestochowa
USA NWSL

USA NWSL

09:10 17/06
Bay FC (w)
Bay FC (w)
0-1
Utah Royals (w)
Utah Royals (w)
03:10 17/06
OL Reign(w)
OL Reign(w)
0-0
Portland Thorns FC (w)
Portland Thorns FC (w)
MLS Next PL

MLS Next PL

09:00 17/06
Colorado Rapids B
Colorado Rapids B
2-2
Ventura County FC
Ventura County FC
06:00 17/06
Saint Louis City B
Saint Louis City B
1-0
Houston Dynamo B
Houston Dynamo B
06:00 17/06
Huntsville City
Huntsville City
0-4
Chicago flame B
Chicago flame B
USA WPSL

USA WPSL

07:30 17/06
Miss Kick FC (W)
Miss Kick FC (W)
2-2
Los Angeles Surf (w)
Los Angeles Surf (w)
03:00 17/06
Chicago KICS FC(w)
Chicago KICS FC(w)
3-2
Green Bay Glory (w)
Green Bay Glory (w)
03:00 17/06
San Diego Parceiro Women(w)
San Diego Parceiro Women(w)
1-1
ASC San Diego (w)
ASC San Diego (w)
02:00 17/06
Side FC 92(w)
Side FC 92(w)
1-4
Sunflower State FC (W)
Sunflower State FC (W)
01:30 17/06
Alexandria Reds (W)
Alexandria Reds (W)
3-6
UK FC (W)
UK FC (W)
01:00 17/06
Jacksonville Armada U23 (W)
Jacksonville Armada U23 (W)
4-0
AGC Football (W)
AGC Football (W)
OFC W U16

OFC W U16

07:00 17/06
Papua New Guinea U16 (W)
Papua New Guinea U16 (W)
0-11
Samoa U16(W)
Samoa U16(W)
USL WLW

USL WLW

06:30 17/06
Chattanooga Red Wolves(w)
Chattanooga Red Wolves(w)
3-0
Birmingham Legion FC (W)
Birmingham Legion FC (W)
06:00 17/06
Northern Virginia FC (W)
Northern Virginia FC (W)
1-3
Virginia Marauders (W)
Virginia Marauders (W)
04:00 17/06
Chicago City Sc(w)
Chicago City Sc(w)
3-0
Milwaukee Bavarian SC (w)
Milwaukee Bavarian SC (w)
03:00 17/06
Minnesota Aurora FC (W)
Minnesota Aurora FC (W)
6-0
Chicago Dutch Lions (w)
Chicago Dutch Lions (w)
URU Segunda League

URU Segunda League

06:30 17/06
Oriental
Oriental
0-4
Colon CF
Colon CF
01:00 17/06
Tacuarembo
Tacuarembo
0-1
La Luz
La Luz
SKN Premier League

SKN Premier League

06:10 17/06
Conaree United
Conaree United
0-1
SLH St Pauls Utd
SLH St Pauls Utd
BRA Serie C

BRA Serie C

06:10 17/06
Caxias RS
Caxias RS
0-0
Ferroviaria SP
Ferroviaria SP
02:30 17/06
Remo Belem
Remo Belem
1-0
Ypiranga(RS)
Ypiranga(RS)
02:30 17/06
Figueirense
Figueirense
2-0
AD Confiança
AD Confiança
02:30 17/06
São José-PA
São José-PA
0-2
Londrina PR
Londrina PR
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

06:00 17/06
Pumas
Pumas
3-1
Venados FC
Venados FC
USA NPSL

USA NPSL

06:00 17/06
Hartford City FC
Hartford City FC
2-0
New York Shockers
New York Shockers
05:00 17/06
FC Motown
FC Motown
3-1
Jackson Lions
Jackson Lions
04:30 17/06
Alexandria Reds
Alexandria Reds
1-1
Grove Soccer United
Grove Soccer United
03:30 17/06
Philadelphia Ukrainian Nationals
Philadelphia Ukrainian Nationals
2-1
Pennsylvania Classics
Pennsylvania Classics
COL Liga Betplay Femenina

COL Liga Betplay Femenina

06:00 17/06
Millonarios (w)
Millonarios (w)
0-1
America de Cali (w)
America de Cali (w)
USL2

USL2

06:00 17/06
Capital City FC
Capital City FC
1-8
Ballard Football Club
Ballard Football Club
05:00 17/06
Union FC Macomb
Union FC Macomb
0-4
Kalamazoo
Kalamazoo
04:10 17/06
Tobacco Road
Tobacco Road
2-2
Charlotte Eagles
Charlotte Eagles
04:00 17/06
West Seattle Junction
West Seattle Junction
3-2
Tacoma Stars
Tacoma Stars
03:00 17/06
San Francisco Glens SC
San Francisco Glens SC
1-2
San Francisco City
San Francisco City
00:00 17/06
Thunder Bay Chill
Thunder Bay Chill
1-2
St. Croix SC
St. Croix SC
ARG Torneo A

ARG Torneo A

06:00 17/06
Santa Marina Tandil
Santa Marina Tandil
0-0
Olimpo Bahia Blanca
Olimpo Bahia Blanca
02:30 17/06
Sol de America de Formosa
Sol de America de Formosa
2-1
Boca Unidos
Boca Unidos
02:30 17/06
Gimnasia C. Uruguay
Gimnasia C. Uruguay
0-1
Sportivo Belgrano
Sportivo Belgrano
02:00 17/06
CA Juventud Unida San Luis
CA Juventud Unida San Luis
1-0
Club Ciudad de Bolivar
Club Ciudad de Bolivar
01:45 17/06
CDA Monte Miaz
CDA Monte Miaz
2-0
Estudiantes de San Luis
Estudiantes de San Luis
01:30 17/06
Independiente Chivilcoy
Independiente Chivilcoy
2-1
Douglas Haig
Douglas Haig
01:30 17/06
Deportivo Rincon
Deportivo Rincon
1-0
Sansinena
Sansinena
01:20 17/06
Club Circulo Deportivo
Club Circulo Deportivo
2-1
Club Cipolletti
Club Cipolletti
01:00 17/06
Germinal de Rawson
Germinal de Rawson
3-0
Sol de Mayo
Sol de Mayo
01:00 17/06
Defensores Pronunciamiento
Defensores Pronunciamiento
0-1
Sportivo Las Parejas
Sportivo Las Parejas
BOL Reserve Cup

BOL Reserve Cup

05:50 17/06
Universitario De Tarija
Universitario De Tarija
1-0
CA Ciclon
CA Ciclon
02:00 17/06
Millonarios
Millonarios
0-2
Tiquipaya
Tiquipaya
02:00 17/06
Wilstermann Cooperativa
Wilstermann Cooperativa
0-4
Real Potosi
Real Potosi
02:00 17/06
CD Aleman
CD Aleman
1-1
Stormers Sporting Club
Stormers Sporting Club
02:00 17/06
Garcia Agreda
Garcia Agreda
2-2
Chaco Petrolero
Chaco Petrolero
02:00 17/06
Real Oruro
Real Oruro
1-1
Oruro Royal
Oruro Royal
INT FRL

INT FRL

05:30 17/06
Panama
Panama
0-1
Paraguay
Paraguay
02:30 17/06
Ecuador
Ecuador
2-1
Honduras
Honduras
LDF

LDF

05:00 17/06
Atletico San Cristobal
Atletico San Cristobal
1-6
Delfines Del Este
Delfines Del Este
03:00 17/06
Cibao FC
Cibao FC
3-2
Atletico Pantoja
Atletico Pantoja
CSL

CSL

05:00 17/06
Unity ON
Unity ON
3-1
Future Stars
Future Stars
04:00 17/06
Vancouver FC
Vancouver FC
0-0
Cavalry FC
Cavalry FC
BRA Serie D

BRA Serie D

05:00 17/06
Humaita AC
Humaita AC
0-5
Manauara
Manauara
04:30 17/06
Maringa FC
Maringa FC
3-0
Esporte Clube Sao Jose SP
Esporte Clube Sao Jose SP
04:00 17/06
America FC Natal RN
America FC Natal RN
1-1
Treze Campina Grande PB
Treze Campina Grande PB
03:00 17/06
CRAC
CRAC
1-0
Uniao Rondonopolis MT
Uniao Rondonopolis MT
03:00 17/06
Concordia AC
Concordia AC
2-0
Cianorte PR
Cianorte PR
02:30 17/06
Manaus (AM)
Manaus (AM)
2-0
Sao Raimundo/RR
Sao Raimundo/RR
02:00 17/06
Anapolis FC
Anapolis FC
1-0
Real FC
Real FC
02:00 17/06
Novo Hamburgo RS
Novo Hamburgo RS
0-0
Cascavel PR
Cascavel PR
02:00 17/06
Moto Club Sao Luis MA
Moto Club Sao Luis MA
0-0
Fluminense PI
Fluminense PI
02:00 17/06
Juazeirense
Juazeirense
2-0
Petrolina PE
Petrolina PE
02:00 17/06
Cameta EC
Cameta EC
3-2
River PI
River PI
02:00 17/06
Brasil de Pelotas
Brasil de Pelotas
0-1
Hercilio Luz SC
Hercilio Luz SC
02:00 17/06
Serra
Serra
0-2
Itabuna BA
Itabuna BA
02:00 17/06
Itabaiana(SE)
Itabaiana(SE)
2-0
EC Jacuipense
EC Jacuipense
02:00 17/06
Potiguar
Potiguar
0-0
Iguatu CE
Iguatu CE
02:00 17/06
FC Atlético Cearense
FC Atlético Cearense
2-0
Sousa PB
Sousa PB
01:30 17/06
Brasiliense
Brasiliense
4-0
Capital TO
Capital TO
01:00 17/06
Nova Iguacu
Nova Iguacu
1-1
Ipatinga
Ipatinga
01:00 17/06
Santo Andre
Santo Andre
1-0
Costa Rica MS
Costa Rica MS
01:00 17/06
Maracana CE
Maracana CE
2-1
Santa Cruz RN
Santa Cruz RN
USA USL

USA USL

05:00 17/06
North Carolina
North Carolina
2-0
Monterey Bay FC
Monterey Bay FC
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

04:50 17/06
Juara AC U20
Juara AC U20
0-0
Sinop FC U20
Sinop FC U20
01:50 17/06
Sabugy FC U20
Sabugy FC U20
0-0
Souza U20
Souza U20
01:30 17/06
Parana Clube (Youth)
Parana Clube (Youth)
1-2
Hope International U20
Hope International U20
01:00 17/06
Auto Esporte U20
Auto Esporte U20
5-2
AD Guarabira U20
AD Guarabira U20
01:00 17/06
Santa Cruz PE Youth
Santa Cruz PE Youth
1-0
Petrolina PE U20
Petrolina PE U20
BRA Serie B

BRA Serie B

04:30 17/06
Sport Club Recife PE
Sport Club Recife PE
1-0
Mirassol
Mirassol
04:30 17/06
Goiás EC
Goiás EC
1-1
Coritiba PR
Coritiba PR
02:00 17/06
Brusque FC
Brusque FC
1-0
Ceara
Ceara
GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

04:30 17/06
Criciuma
Criciuma
2-2
Bahia
Bahia
04:30 17/06
Cuiaba
Cuiaba
5-0
Fortaleza
Fortaleza
04:30 17/06
Vasco da Gama
Vasco da Gama
0-0
Cruzeiro Esporte Clube
Cruzeiro Esporte Clube
04:30 17/06
Gremio
Gremio
1-2
Botafogo RJ
Botafogo RJ
02:00 17/06
Corinthians Paulista
Corinthians Paulista
2-2
Sao Paulo
Sao Paulo
02:00 17/06
Vitoria BA
Vitoria BA
2-1
Internacional RS
Internacional RS
02:00 17/06
Athletico Paranaense
Athletico Paranaense
1-1
CR Flamengo
CR Flamengo
VEN Segunda Division

VEN Segunda Division

04:00 17/06
Maritimo de La Guaira
Maritimo de La Guaira
0-0
Deportivo Nueva Esparta
Deportivo Nueva Esparta
03:00 17/06
Urena SC
Urena SC
0-1
Aragua FC
Aragua FC
03:00 17/06
Dynamo Puerto FC
Dynamo Puerto FC
2-0
Deportivo Miranda
Deportivo Miranda
02:30 17/06
Yaracuyanos
Yaracuyanos
0-0
Trujillanos
Trujillanos
02:30 17/06
Academia Rey
Academia Rey
1-1
Atletico El Vigia
Atletico El Vigia
URU Primera Division

URU Primera Division

04:00 17/06
CA Penarol
CA Penarol
1-1
Racing Club Montevideo
Racing Club Montevideo
01:00 17/06
Danubio FC
Danubio FC
2-0
Rampla Juniors FC
Rampla Juniors FC
PER Liga 2

PER Liga 2

03:30 17/06
Coopsol
Coopsol
1-1
Deportivo Municipal
Deportivo Municipal
03:00 17/06
Ayacucho FC
Ayacucho FC
1-0
EM Deportivo Binacional
EM Deportivo Binacional
01:15 17/06
Molinos El Pirata
Molinos El Pirata
3-2
FC Carlos Stein
FC Carlos Stein
23:00 16/06
UCV Moquegua
UCV Moquegua
1-0
Santos Ica
Santos Ica
COL Torneo BetPlay Dimayor

COL Torneo BetPlay Dimayor

03:30 17/06
Orsomarso
Orsomarso
0-0
Llaneros FC
Llaneros FC
PAR Cup

PAR Cup

02:30 17/06
Nacional de Yby Yau
Nacional de Yby Yau
4-1
1º de Marzo PJC
1º de Marzo PJC
BRA Campeonato Gaucho 2

BRA Campeonato Gaucho 2

02:00 17/06
Aimore RS
Aimore RS
2-1
CF Com Vida SAF
CF Com Vida SAF
02:00 17/06
Uniao Frederiquense RS
Uniao Frederiquense RS
1-1
EC Passo Fundo
EC Passo Fundo
01:00 17/06
Inter Santa Maria
Inter Santa Maria
3-0
Monsoon FC
Monsoon FC
01:00 17/06
GE Bage
GE Bage
1-0
CE Lajeadense
CE Lajeadense
CHI Cup

CHI Cup

02:00 17/06
SAU Temuco
SAU Temuco
1-4
Nublense
Nublense
02:00 17/06
Santiago City
Santiago City
0-4
Palestino
Palestino
02:00 17/06
General VelAsquez
General VelAsquez
1-3
Curico Unido
Curico Unido
02:00 17/06
Lautaro de Buin
Lautaro de Buin
0-1
O.Higgins
O.Higgins
02:00 17/06
Deportes Rengo
Deportes Rengo
2-3
Deportes Santa Cruz
Deportes Santa Cruz
01:00 17/06
Alas Portuarias
Alas Portuarias
0-7
Puerto Montt
Puerto Montt
23:30 16/06
CD Trasandino de Los Andes
CD Trasandino de Los Andes
2-2
Deportes La Serena
Deportes La Serena
BRA Regional League

BRA Regional League

01:30 17/06
Associacao Esportiva Evangelica
Associacao Esportiva Evangelica
3-0
Gremio Anapolis
Gremio Anapolis
URU Amateur Cup

URU Amateur Cup

01:30 17/06
Club Atletico Libertad San Carlos
Club Atletico Libertad  San Carlos
2-3
Lavalleja de Minas
Lavalleja de Minas
01:20 17/06
San Carlos de Maldonado
San Carlos de Maldonado
0-0
Ferrocarrilero
Ferrocarrilero
01:00 17/06
Ferro Carril FC
Ferro Carril FC
3-1
Atletico Arsenal Salto
Atletico Arsenal Salto
BRA Mineiro 2

BRA Mineiro 2

01:30 17/06
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
3-2
Caldense MG
Caldense MG
Paranaense 2

Paranaense 2

01:30 17/06
Paranavai
Paranavai
2-1
Gremio Maringa PR
Gremio Maringa PR
01:30 17/06
AA Iguacu
AA Iguacu
1-4
Nacional PR
Nacional PR
BRA Campeonato Baiano 2

BRA Campeonato Baiano 2

01:00 17/06
Grapiuna AC
Grapiuna AC
2-0
Galicia EC
Galicia EC
01:00 17/06
Jacobinense EC
Jacobinense EC
0-2
AD Leonico
AD Leonico
01:00 17/06
Vitoria da Conquista BA
Vitoria da Conquista BA
0-1
Fluminense de Feira BA
Fluminense de Feira BA
BRA Catarinense Division 2

BRA Catarinense Division 2

01:00 17/06
Juventus SC
Juventus SC
0-2
CA Carlos Renaux
CA Carlos Renaux
SPDRFEFA

SPDRFEFA

01:00 17/06
FC Barcelona Atlètic
FC Barcelona Atlètic
1-1
Cordoba
Cordoba
ARG Women

ARG Women's League

01:00 17/06
Newells Old Boys (W)
Newells Old Boys (W)
0-1
Gimnasia La Plata Women
Gimnasia La Plata Women
BRA Sao Paulo Cup

BRA Sao Paulo Cup

01:00 17/06
Monte Azul SP
Monte Azul SP
1-1
Francana
Francana
Brasileirão Feminino

Brasileirão Feminino

01:00 17/06
Atletico Mineiro(w)
Atletico Mineiro(w)
1-2
Kindermann (w)
Kindermann (w)
01:00 17/06
Gremio(w)
Gremio(w)
1-0
Cruzeiro (w)
Cruzeiro (w)
ARG Tebolidun League GpC

ARG Tebolidun League GpC

01:00 17/06
Puerto Nuevo
Puerto Nuevo
1-1
Juventud Unida
Juventud Unida
01:00 17/06
Deportivo Muniz
Deportivo Muniz
3-0
Leandro N Alem
Leandro N Alem
01:00 17/06
Berazategui
Berazategui
0-0
Argentino de Rosario
Argentino de Rosario
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

01:00 17/06
Argentino de Merlo
Argentino de Merlo
3-2
UAI Urquiza
UAI Urquiza
BRA RJC

BRA RJC

00:45 17/06
Campos AA
Campos AA
1-0
SE Paraty RJ
SE Paraty RJ
00:45 17/06
EC Vera Cruz RJ
EC Vera Cruz RJ
1-1
Santa Cruz RJ
Santa Cruz RJ
00:45 17/06
CAAC Brasil FC
CAAC Brasil FC
0-2
EC Resende
EC Resende
STDRFEF

STDRFEF

00:00 17/06
Xerez Deportivo FC
Xerez Deportivo FC
0-1
Jove Espanol
Jove Espanol
23:00 16/06
Gran Pena
Gran Pena
0-1
Salamanca
Salamanca
23:00 16/06
SD Laredo
SD Laredo
1-1
CD Cuarte Industrial
CD Cuarte Industrial
23:00 16/06
Murcia B
Murcia B
1-1
CD Coria
CD Coria
LAT Higher League

LAT Higher League

00:00 17/06
RFS
RFS
2-2
Riga FC
Riga FC
BLR Premier League

BLR Premier League

00:00 17/06
Slavia Mozyr
Slavia Mozyr
1-1
FC Minsk
FC Minsk
NOR U19

NOR U19

23:30 16/06
Klofta U19
Klofta U19
2-2
Valerenga 2 U19
Valerenga 2 U19
23:00 16/06
Ullern U19
Ullern U19
2-2
FF Lillehammer U19
FF Lillehammer U19
SPA Segunda Division

SPA Segunda Division

23:30 16/06
Real Oviedo
Real Oviedo
1-0
RCD Espanyol
RCD Espanyol
FRA Toulon Tournament

FRA Toulon Tournament

23:15 16/06
Ivory Coast U20
Ivory Coast U20
2-2
UkraineU23
UkraineU23
CHI Women

CHI Women's Division 1

23:00 16/06
San Marcos De Arica (W)
San Marcos De Arica (W)
1-1
Deportes Copiapo (W)
Deportes Copiapo (W)
23:00 16/06
Deportes Iquique(w)
Deportes Iquique(w)
1-1
Colo Colo (w)
Colo Colo (w)
SPA Regional League

SPA Regional League

23:00 16/06
Crevillente
Crevillente
5-2
CD Almazora
CD Almazora
ITA Serie D

ITA Serie D

23:00 16/06
SS Città di Campobasso
SS Città di Campobasso
5-1
Trapani
Trapani
3. HNL

3. HNL

23:00 16/06
NK Uljanik
NK Uljanik
3-1
Slavonija Pozega
Slavonija Pozega
23:00 16/06
Zadar
Zadar
2-1
HNK Segesta Sisak
HNK Segesta Sisak
PER Liga Femenina

PER Liga Femenina

23:00 16/06
Universitario Deportes (w)
Universitario Deportes (w)
2-0
Carlos Mannucci W
Carlos Mannucci W
RUS FNL

RUS FNL

23:00 16/06
Rotor Volgograd
Rotor Volgograd
3-1
Sibir-M Novosibirsk
Sibir-M Novosibirsk
LIT I Lyga

LIT I Lyga

23:00 16/06
Ekranas Panevezys
Ekranas Panevezys
2-0
FK Kauno Zalgiris II
FK Kauno Zalgiris II
FIN Suomen Cup

FIN Suomen Cup

23:00 16/06
IFK Mariehamn
IFK Mariehamn
1-3
KuPs
KuPs