KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

B H 2nd L

B H 2nd L

22:30 15/06
Radnicki Lukavac
Radnicki Lukavac
3-0
Famos Vojkovici
Famos Vojkovici
PER Torneo De Reserva

PER Torneo De Reserva

22:30 15/06
Atletico Grau Reserves
Atletico Grau Reserves
2-0
Universitario de Deportes Reserves
Universitario de Deportes Reserves
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

22:30 15/06
Shkendija Tetovo
Shkendija Tetovo
1-0
FK Tikves Kavadarci
FK Tikves Kavadarci
TUN Professional League 1

TUN Professional League 1

22:30 15/06
ES du Sahel
ES du Sahel
1-2
CS Sfaxien
CS Sfaxien
TOG Premier Division

TOG Premier Division

22:30 15/06
Entente 2
Entente 2
0-0
ASC Kara
ASC Kara
22:30 15/06
Unisport de Sokode
Unisport de Sokode
0-0
Kakadl FC
Kakadl FC
22:30 15/06
Doumbe FC
Doumbe FC
1-2
AC Semassi
AC Semassi
CZE Third League

CZE Third League

22:30 15/06
TJ Start Brno
TJ Start Brno
1-1
Slovan Rosice
Slovan Rosice
20:00 15/06
Uhersky Brod
Uhersky Brod
4-4
Frydek-Mistek
Frydek-Mistek
SWE Division 2

SWE Division 2

22:30 15/06
Dalkurd FF
Dalkurd FF
1-1
Falu BS FK
Falu BS FK
22:00 15/06
Syrianska FC
Syrianska FC
2-2
IK Sleipner
IK Sleipner
22:00 15/06
Qviding FIF
Qviding FIF
2-2
Vastra Frolunda
Vastra Frolunda
21:00 15/06
IF Sylvia
IF Sylvia
2-0
Enskede IK
Enskede IK
21:00 15/06
FC Arlanda
FC Arlanda
4-1
Enkoping
Enkoping
21:00 15/06
Sandvikens AIK FK
Sandvikens AIK FK
1-1
Hudiksvalls ABK
Hudiksvalls ABK
21:00 15/06
FOC Farsta
FOC Farsta
0-4
IK Franke
IK Franke
21:00 15/06
IK Gauthiod
IK Gauthiod
3-2
Stenungsunds IF
Stenungsunds IF
21:00 15/06
IFK Karlshamn
IFK Karlshamn
2-1
FBK Balkan
FBK Balkan
20:00 15/06
Mjolby AI FF
Mjolby AI FF
0-3
Huddinge IF
Huddinge IF
20:00 15/06
Kungsangens IF
Kungsangens IF
2-1
FC Gute
FC Gute
20:00 15/06
Skelleftea FF
Skelleftea FF
0-0
Lucksta IF
Lucksta IF
UZB Super League

UZB Super League

22:10 15/06
Qizilqum Zarafshon
Qizilqum Zarafshon
3-3
FK Andijon
FK Andijon
22:00 15/06
Neftchi Fargona
Neftchi Fargona
1-1
Termez Surkhon
Termez Surkhon
NGA Premier League

NGA Premier League

22:10 15/06
Plateau United
Plateau United
1-1
Kano Pillars
Kano Pillars
22:00 15/06
Lobi Stars
Lobi Stars
4-3
Kwara United
Kwara United
22:00 15/06
Heartland FC
Heartland FC
1-0
Niger Tornadoes FC
Niger Tornadoes FC
22:00 15/06
Katsina United
Katsina United
2-0
Doma United
Doma United
22:00 15/06
Rivers United
Rivers United
6-0
Gombe United
Gombe United
Aus RL

Aus RL

22:00 15/06
ASV Gosting
ASV Gosting
2-2
GSV St. Radegund
GSV St. Radegund
CHI Women

CHI Women's Division 1

22:00 15/06
Antofagasta(w)
Antofagasta(w)
2-0
Everton de Vina (w)
Everton de Vina (w)
22:00 15/06
Curico Unido (W)
Curico Unido (W)
0-2
Deportes Temuco Women
Deportes Temuco Women
22:00 15/06
Coquimbo Unido (W)
Coquimbo Unido (W)
5-1
Audax Italiano (w)
Audax Italiano (w)
22:00 15/06
Santiago Morning (w)
Santiago Morning (w)
5-1
Cobresal (W)
Cobresal (W)
ECUW Women

ECUW Women's League

22:00 15/06
Deportivo Ibarra (W)
Deportivo Ibarra (W)
0-3
Universidad Catolica del Ecuador (W)
Universidad Catolica del Ecuador (W)
POL Liga 3

POL Liga 3

22:00 15/06
Wilga Garwolin
Wilga Garwolin
0-2
Wisla Plock U19
Wisla Plock U19
22:00 15/06
Tecza Biskupiec
Tecza Biskupiec
2-2
MLKS Znicz Biala Piska
MLKS Znicz Biala Piska
22:00 15/06
Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska
Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska
1-2
Orzel Ryczow
Orzel Ryczow
21:00 15/06
KS Lipno Steszew
KS Lipno Steszew
6-1
Polonia 1908 Marcinki Kepno
Polonia 1908 Marcinki Kepno
20:00 15/06
Pogon Lebork
Pogon Lebork
2-2
Arka Gdynia II
Arka Gdynia II
19:00 15/06
Limanovia Limanowa
Limanovia Limanowa
1-3
Dalin Myslenice
Dalin Myslenice
19:00 15/06
Obra Koscian
Obra Koscian
5-3
Tarnovia Tarnowo Podgorne
Tarnovia Tarnowo Podgorne
FAR Women

FAR Women's Division 1

22:00 15/06
Nsi Runavik (w)
Nsi Runavik (w)
1-0
KI Klaksvik (w)
KI Klaksvik (w)
LIT I Lyga

LIT I Lyga

22:00 15/06
FK Minija
FK Minija
3-1
Atomsfera Mazeikiai
Atomsfera Mazeikiai
FIN Suomen Cup

FIN Suomen Cup

22:00 15/06
Ilves Tampere
Ilves Tampere
2-4
SJK Seinajoen
SJK Seinajoen
21:30 15/06
AC Oulu
AC Oulu
5-1
Käpylän Pallo
Käpylän Pallo
21:00 15/06
Vantaa
Vantaa
1-1
Atlantis
Atlantis
21:00 15/06
EBK
EBK
1-5
FC Haka
FC Haka
BLR First League

BLR First League

22:00 15/06
FK Lida
FK Lida
1-0
Energetik-BGU Minsk
Energetik-BGU Minsk
21:00 15/06
FC Belshina Bobruisk
FC Belshina Bobruisk
1-1
Ostrowitz
Ostrowitz
20:00 15/06
FK Bumprom Gomel
FK Bumprom Gomel
3-0
Shakhter Soligorsk II
Shakhter Soligorsk II
BLR Premier League

BLR Premier League

22:00 15/06
Dynamo-Brest
Dynamo-Brest
6-1
Dnepr Mogilev
Dnepr Mogilev
20:00 15/06
FC Slutsk
FC Slutsk
0-5
Dinamo Minsk
Dinamo Minsk
KAZ Premier League

KAZ Premier League

22:00 15/06
Tobol Kostanay
Tobol Kostanay
1-0
FC Kairat Almaty
FC Kairat Almaty
22:00 15/06
Kaisar Kyzylorda
Kaisar Kyzylorda
1-1
Turan
Turan
20:00 15/06
FC Shakhter Karagandy
FC Shakhter Karagandy
0-3
FK Atyrau
FK Atyrau
LIT A Lyga

LIT A Lyga

22:00 15/06
Banga Gargzdai
Banga Gargzdai
2-0
Transinvest
Transinvest
21:00 15/06
Siauliai
Siauliai
3-3
Dziugas Telsiai
Dziugas Telsiai
20:00 15/06
Hegelmann Litauen
Hegelmann Litauen
3-2
Suduva
Suduva
BEN Ligue 1

BEN Ligue 1

22:00 15/06
Coton de Ouidah
Coton de Ouidah
2-0
JS Pobe
JS Pobe
22:00 15/06
Ayema
Ayema
1-1
Association Sportive du Port Autonome de Cotonou FC
Association Sportive du Port Autonome de Cotonou FC
22:00 15/06
ASPAC Cotonou
ASPAC Cotonou
1-2
Dragons
Dragons
22:00 15/06
Benin Cavaliers
Benin Cavaliers
1-1
Espoir FC Savalou
Espoir FC Savalou
22:00 15/06
Dadje FC
Dadje FC
1-0
Bani Ganse
Bani Ganse
22:00 15/06
Damissa
Damissa
2-1
LOTO
LOTO
22:00 15/06
Sobemap
Sobemap
0-1
Requins
Requins
22:00 15/06
Takunnin FC
Takunnin FC
1-1
Dynamo Abomey
Dynamo Abomey
FIN Kansallinen Liiga

FIN Kansallinen Liiga

22:00 15/06
Aland United(w)
Aland United(w)
3-3
Honka Espoo (w)
Honka Espoo (w)
20:00 15/06
PK Keski Uusimaa(w)
PK Keski Uusimaa(w)
0-7
HJK Helsinki (w)
HJK Helsinki (w)
20:00 15/06
PK 35 Ry (w)
PK 35 Ry (w)
0-4
Ilves Tampere (w)
Ilves Tampere (w)
20:00 15/06
Jyvaskylan Pallokerho(w)
Jyvaskylan Pallokerho(w)
1-4
KuPs (w)
KuPs (w)
20:00 15/06
Hps (w)
Hps (w)
3-0
PK 35 Vantaa (w)
PK 35 Vantaa (w)
IRQ Premier League

IRQ Premier League

22:00 15/06
Zakho
Zakho
1-0
Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
Lit II Lyga

Lit II Lyga

21:00 15/06
FK Neptunas Klaipeda II
FK Neptunas Klaipeda II
1-2
FKS Ukmerge
FKS Ukmerge
CAM Cup

CAM Cup

21:00 15/06
Mintack FC
Mintack FC
0-1
Aigle Royal Menoua
Aigle Royal Menoua
21:00 15/06
Isohsa Limbe
Isohsa Limbe
0-3
Colombe du Dja et Lobo
Colombe du Dja et Lobo
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

21:00 15/06
Kiisto Vaasa
Kiisto Vaasa
3-3
SIF
SIF
19:30 15/06
HIFK Football B team
HIFK Football B team
1-6
FC Finnkurd
FC Finnkurd
19:00 15/06
Peimari United
Peimari United
6-2
VG 62
VG 62
BOL Reserve League

BOL Reserve League

21:00 15/06
Blooming Reserves
Blooming Reserves
3-3
Oriente Petrolero Reserves
Oriente Petrolero Reserves
COL U19

COL U19

21:00 15/06
La Equidad U19
La Equidad U19
0-1
Maracaneiros U19
Maracaneiros U19
ICE Division 4

ICE Division 4

21:00 15/06
Smari 2020
Smari 2020
3-1
Hordhur
Hordhur
AUT Landesliga

AUT Landesliga

21:00 15/06
FV Austria XIII
FV Austria XIII
2-0
Sportunion Mauer
Sportunion Mauer
21:00 15/06
FC 1980 Wien
FC 1980 Wien
4-2
SC Mannsworth
SC Mannsworth
21:00 15/06
Hellas Kagran
Hellas Kagran
2-5
SV Wienerberger
SV Wienerberger
20:30 15/06
Simmeringer SC
Simmeringer SC
3-0
Waf Brigittenau
Waf Brigittenau
BLR Women

BLR Women's League

21:00 15/06
Bobruichanka Bobruisk(w)
Bobruichanka Bobruisk(w)
0-5
FK Minsk (w)
FK Minsk (w)
19:00 15/06
Smorgon (w)
Smorgon (w)
0-18
Dinamo-BGUFK Minsk (w)
Dinamo-BGUFK Minsk (w)
ARG Women

ARG Women's League

21:00 15/06
Boca Juniors(w)
Boca Juniors(w)
4-0
San Lorenzo Women
San Lorenzo Women
19:30 15/06
CA Estudiantes Caseros(w)
CA Estudiantes Caseros(w)
1-2
Banfield (w)
Banfield (w)
NOR 3.Divisjon

NOR 3.Divisjon

21:00 15/06
Ulfstind
Ulfstind
3-3
Elverum
Elverum
21:00 15/06
IL Hodd B
IL Hodd B
1-4
Skjetten Fotball
Skjetten Fotball
21:00 15/06
Bjorkelangen
Bjorkelangen
3-1
Kristiansund B
Kristiansund B
21:00 15/06
Pors Grenland
Pors Grenland
0-0
Brodd
Brodd
20:30 15/06
Skjervoy
Skjervoy
0-1
IF Floya
IF Floya
20:00 15/06
Honefoss BK
Honefoss BK
12-0
Fyllingsdalen
Fyllingsdalen
20:00 15/06
Harstad
Harstad
4-2
Sprint-Jeloy
Sprint-Jeloy
20:00 15/06
Spjelkavik
Spjelkavik
1-2
Traff
Traff
20:00 15/06
Lorenskog
Lorenskog
3-2
Gjelleraasen IL
Gjelleraasen IL
20:00 15/06
Lokomotiv Oslo
Lokomotiv Oslo
2-0
Funnefoss/Vormsund
Funnefoss/Vormsund
20:00 15/06
Tiller
Tiller
2-2
Rosenborg B
Rosenborg B
20:00 15/06
Surnadal
Surnadal
0-4
Byasen Toppfot
Byasen Toppfot
20:00 15/06
Nardo FK
Nardo FK
4-1
Melhus
Melhus
20:00 15/06
Sparta Sarpsborg B
Sparta Sarpsborg B
0-2
Frigg
Frigg
20:00 15/06
Askollen
Askollen
3-4
Asker
Asker
20:00 15/06
Loddefjord
Loddefjord
0-2
Djerv 1919
Djerv 1919
20:00 15/06
Floro
Floro
0-2
froya
froya
20:00 15/06
Vindbjart
Vindbjart
2-1
Sandnes B
Sandnes B
20:00 15/06
Fram Larvik
Fram Larvik
4-2
Odd Grenland 2
Odd Grenland 2
19:00 15/06
Stromsgodset B
Stromsgodset B
0-1
SK Trygg Lade
SK Trygg Lade
19:00 15/06
Skeid Oslo II
Skeid Oslo II
2-3
Ullern FC
Ullern FC
19:00 15/06
KFUM 2
KFUM 2
0-1
Nordstrand
Nordstrand
19:00 15/06
Flint
Flint
0-1
Baerum SK
Baerum SK
IRE Women

IRE Women's League

21:00 15/06
Bohemians Dublin(w)
Bohemians Dublin(w)
2-2
Peamount Utd (w)
Peamount Utd (w)
20:00 15/06
Shelbourne(w)
Shelbourne(w)
1-0
Galway Women
Galway Women
PAR Division Intermedia

PAR Division Intermedia

21:00 15/06
Deportivo Carapegua
Deportivo Carapegua
0-0
Guairena
Guairena
21:00 15/06
Deportivo Recoleta
Deportivo Recoleta
3-0
Sol de America Pastoreo
Sol de America Pastoreo
LBN Premier League

LBN Premier League

21:00 15/06
Al Safa SC
Al Safa SC
1-3
Al Ahed SC
Al Ahed SC
RUS FNL2

RUS FNL2

21:00 15/06
Dynamo Kirov
Dynamo Kirov
4-0
Krylia Sovetov II
Krylia Sovetov II
20:00 15/06
FK Volna Nizhegorodskaya
FK Volna Nizhegorodskaya
1-2
Sokol Kazan
Sokol Kazan
20:00 15/06
FK Orenburg-2
FK Orenburg-2
3-2
Dinamo Barnaul
Dinamo Barnaul
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

21:00 15/06
JPS
JPS
3-1
JS Hercules
JS Hercules
20:00 15/06
GBK Kokkola
GBK Kokkola
2-1
TP47 Tornio
TP47 Tornio
20:00 15/06
Kuopion Elo
Kuopion Elo
4-1
Narpes Kraft
Narpes Kraft
20:00 15/06
SexyPöxyt
SexyPöxyt
2-4
FC Ilves-Kissat
FC Ilves-Kissat
LAT 1.Liga

LAT 1.Liga

21:00 15/06
Saldus Leevon
Saldus Leevon
4-1
Rezekne/BJSS
Rezekne/BJSS
RUS Women

RUS Women's Premier League

21:00 15/06
Zenit St Petersburg(w)
Zenit St Petersburg(w)
1-0
Zvezda 2005 (w)
Zvezda 2005 (w)
20:45 15/06
Spartak Moscow (W)
Spartak Moscow (W)
1-0
Dynamo Moscow (W)
Dynamo Moscow (W)
20:00 15/06
Rubin Kazan(w)
Rubin Kazan(w)
0-3
FK Rostov Women
FK Rostov Women
ICE Women

ICE Women's Division 1

21:00 15/06
Selfoss(w)
Selfoss(w)
1-0
Afturelding (w)
Afturelding (w)
Urvalsdeild Women

Urvalsdeild Women

21:00 15/06
Hafnarfjordur(w)
Hafnarfjordur(w)
1-0
Keflavik (w)
Keflavik (w)
SWE Division 1

SWE Division 1

21:00 15/06
Karlbergs BK
Karlbergs BK
1-1
IFK Stocksund
IFK Stocksund
21:00 15/06
Hammarby TFF
Hammarby TFF
1-1
Vasalunds IF
Vasalunds IF
21:00 15/06
FC Rosengard
FC Rosengard
1-1
FC Trollhattan
FC Trollhattan
21:00 15/06
Norrby IF
Norrby IF
6-0
Oskarshamns AIK
Oskarshamns AIK
21:00 15/06
Lunds BK
Lunds BK
2-1
Torslanda IK
Torslanda IK
21:00 15/06
Angelholms FF
Angelholms FF
0-0
Tvaakers IF
Tvaakers IF
ICE Division 2

ICE Division 2

21:00 15/06
KF Fjallabyggdar
KF Fjallabyggdar
1-3
UMF Selfoss
UMF Selfoss
Lengjudeildin

Lengjudeildin

21:00 15/06
Dalvik Reynir
Dalvik Reynir
0-0
Keflavik
Keflavik
21:00 15/06
Leiknir Reykjavik
Leiknir Reykjavik
2-3
Grindavik
Grindavik
DEN U17

DEN U17

21:00 15/06
AalborgU17
AalborgU17
3-5
Midtjylland U17
Midtjylland U17
20:15 15/06
Lyngby BK U17
Lyngby BK U17
4-0
Nordsjaelland U17
Nordsjaelland U17
20:00 15/06
FC Kobenhavn U17
FC Kobenhavn U17
0-1
Randers FC U17
Randers FC U17
20:00 15/06
Odense BK U17
Odense BK U17
2-2
VejleU17
VejleU17
20:00 15/06
Horsens U17
Horsens U17
5-0
Sonderjyske U17
Sonderjyske U17
FIN U20 League

FIN U20 League

20:00 15/06
VPS-J U20
VPS-J U20
1-1
HJS U20
HJS U20
20:00 15/06
PPJ U20
PPJ U20
2-1
Atlantis U20
Atlantis U20
20:00 15/06
VJS Vantaa U20
VJS Vantaa U20
4-2
KuPS U20
KuPS U20
20:00 15/06
GrIFK U20
GrIFK U20
1-1
NoPS U20
NoPS U20
20:00 15/06
Ilves U20
Ilves U20
5-0
Tove U20
Tove U20
20:00 15/06
FC Honka U20
FC Honka U20
2-4
HJK Helsinki U20
HJK Helsinki U20
BOL Reserve Cup

BOL Reserve Cup

20:00 15/06
Club Atletico Juniors
Club Atletico Juniors
1-0
CD Nueva Santa Cruz
CD Nueva Santa Cruz
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

20:00 15/06
Flamengo Youth
Flamengo Youth
6-0
Boavista RJ Youth
Boavista RJ Youth
20:00 15/06
Bangu Youth
Bangu Youth
2-0
Portuguesa RJ U20
Portuguesa RJ U20
ETH WL

ETH WL

20:00 15/06
Sidama Bunna (W)
Sidama Bunna (W)
0-3
Adama Ketema (W)
Adama Ketema (W)
ZA Women

ZA Women's League

20:00 15/06
Johannesburg Uni(w)
Johannesburg Uni(w)
1-1
TS Galaxy (W)
TS Galaxy (W)
URU Segunda League

URU Segunda League

20:00 15/06
CSyD Cooper
CSyD Cooper
0-1
Uruguay Montevideo
Uruguay Montevideo
KEN Premier League

KEN Premier League

20:00 15/06
Tusker
Tusker
2-1
Bandari
Bandari
20:00 15/06
KCB
KCB
0-0
Posta Rangers
Posta Rangers
BRA Sao Paulo Cup

BRA Sao Paulo Cup

20:00 15/06
Ec Sao Bernardo
Ec Sao Bernardo
1-2
Sao Caetano
Sao Caetano
ZIM Premier League

ZIM Premier League

20:00 15/06
Bulawayo Chiefs
Bulawayo Chiefs
0-1
FC Platinum
FC Platinum
20:00 15/06
Ngezi Platinum
Ngezi Platinum
3-0
Chicken Inn
Chicken Inn
20:00 15/06
Yadah FC
Yadah FC
1-1
Manica Diamond
Manica Diamond
20:00 15/06
Simba Bhora
Simba Bhora
3-0
Arenel Movers
Arenel Movers
ZA First League

ZA First League

20:00 15/06
Pretoria University
Pretoria University
1-1
Richards Bay
Richards Bay
Tajikistan Vysshaya Liga

Tajikistan Vysshaya Liga

20:00 15/06
Barkchi Hisor
Barkchi Hisor
1-3
Pandjsher Rumi
Pandjsher Rumi
19:30 15/06
Khujand
Khujand
2-0
FC Khatlon
FC Khatlon
19:30 15/06
Khosilot Parkhar
Khosilot Parkhar
3-1
FC Istaravshan
FC Istaravshan
SWE Elitettan

SWE Elitettan

20:00 15/06
Alingsas (w)
Alingsas (w)
3-0
Bollstanas Sk (w)
Bollstanas Sk (w)
NOR 2.Divisjon

NOR 2.Divisjon

20:00 15/06
Kisa
Kisa
3-0
Strindheim IL
Strindheim IL
20:00 15/06
Sotra
Sotra
2-0
Orn-Horten
Orn-Horten
20:00 15/06
Kvik Halden
Kvik Halden
0-2
Eik-Tonsberg
Eik-Tonsberg
20:00 15/06
FK Arendal
FK Arendal
2-1
Viking B
Viking B
SWE Superettan

SWE Superettan

20:00 15/06
Utsiktens BK
Utsiktens BK
0-1
Varbergs BoIS FC
Varbergs BoIS FC
20:00 15/06
Skovde AIK
Skovde AIK
0-2
Degerfors IF
Degerfors IF
20:00 15/06
Gefle IF
Gefle IF
1-2
Landskrona BoIS
Landskrona BoIS
UEFA EURO

UEFA EURO

20:00 15/06
Hungary
Hungary
1-3
Switzerland
Switzerland
MOZ C

MOZ C

19:30 15/06
Ferroviario Maputo
Ferroviario Maputo
0-0
Brera Tchumene
Brera Tchumene
Campeonato Moçambicano de Futebol

Campeonato Moçambicano de Futebol

19:30 15/06
Ferroviario de Maputo
Ferroviario de Maputo
0-0
Brera Tchumene
Brera Tchumene
ARG Youth League

ARG Youth League

19:30 15/06
Rosario Central U20
Rosario Central U20
4-1
Union Santa Fe U20
Union Santa Fe U20
19:10 15/06
Independiente Rivadavia U20
Independiente Rivadavia U20
0-2
Gimnasia LP U20
Gimnasia LP U20
19:10 15/06
Central Cordoba SdE U20
Central Cordoba SdE U20
2-5
Racing Club U20
Racing Club U20
19:00 15/06
Estudiantes La Plata U20
Estudiantes La Plata U20
1-0
San Lorenzo U20
San Lorenzo U20
19:00 15/06
Defensa y Justicia U20
Defensa y Justicia U20
1-2
Belgrano U20
Belgrano U20
19:00 15/06
Instituto U20
Instituto U20
1-1
River Plate U20
River Plate U20
19:00 15/06
Sarmiento U20
Sarmiento U20
0-4
Velez Sarsfield U20
Velez Sarsfield U20
19:00 15/06
CA Tigre U20
CA Tigre U20
1-2
CA Platense U20
CA Platense U20
19:00 15/06
CA Talleres de Cordoba U20
CA Talleres de Cordoba U20
0-1
Deportivo Riestra U20
Deportivo Riestra U20
19:00 15/06
Club Atlético Independiente U20
Club Atlético Independiente U20
2-0
Newells U20
Newells U20
19:00 15/06
Boca Juniors U20
Boca Juniors U20
3-0
Lanus U20
Lanus U20
19:00 15/06
CA Huracan U20
CA Huracan U20
3-1
Barracas Central U20
Barracas Central U20
19:00 15/06
Argentinos Jrs U20
Argentinos Jrs U20
5-0
Godoy Cruz U20
Godoy Cruz U20
19:00 15/06
Banfield U20
Banfield U20
4-1
Atletico Tucuman U20
Atletico Tucuman U20
BUR Cup

BUR Cup

19:30 15/06
Flambeau de l’Est
Flambeau de l’Est
1-2
Rukinzo FC
Rukinzo FC
NED Tweede Divisie

NED Tweede Divisie

19:30 15/06
SC Genemuiden
SC Genemuiden
0-3
Excelsior Maassluis
Excelsior Maassluis
PHI UFL

PHI UFL

19:30 15/06
Loyola Meralco Sparks
Loyola Meralco Sparks
4-1
Mendiola FC
Mendiola FC
CÚP FA MALAYSIA

CÚP FA MALAYSIA

19:15 15/06
Sabah FC
Sabah FC
7-0
KL Rovers
KL Rovers
19:15 15/06
JDT
JDT
4-0
Kelantan Darul Naim
Kelantan Darul Naim
GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

GIẢI VĐGQ VIỆT NAM

19:15 15/06
CLB TPHCM
CLB TPHCM
1-1
Nam Dinh FC
Nam Dinh FC
KYR Premier League

KYR Premier League

19:00 15/06
FK Dordoi Bishkek
FK Dordoi Bishkek
1-0
Fk Kara Balta
Fk Kara Balta
FAR Division 1

FAR Division 1

19:00 15/06
AB Argir
AB Argir
1-1
FC Suduroy
FC Suduroy