KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

ALG Ligue 1

ALG Ligue 1

22:50 14/06
JS Saoura
JS Saoura
1-2
CR Belouizdad
CR Belouizdad
22:45 14/06
Union Sportive Souf
Union Sportive Souf
0-4
JS kabylie
JS kabylie
22:45 14/06
Paradou AC
Paradou AC
2-0
USM Khenchela
USM Khenchela
22:45 14/06
MC Magra
MC Magra
2-3
USM Alger
USM Alger
22:45 14/06
El Bayadh
El Bayadh
1-0
ES Ben Aknoun
ES Ben Aknoun
22:45 14/06
CS Constantine
CS Constantine
1-2
ES Setif
ES Setif
22:45 14/06
ASO Chlef
ASO Chlef
2-1
Biskra
Biskra
PER Torneo De Reserva

PER Torneo De Reserva

22:30 14/06
Sport Boys Reserves
Sport Boys Reserves
2-0
UTC Cajamarca Reserves
UTC Cajamarca Reserves
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

22:30 14/06
MaPS Masku
MaPS Masku
2-0
SalPa II
SalPa II
22:30 14/06
LAUTP
LAUTP
2-0
PeKa
PeKa
22:30 14/06
PKKU II
PKKU II
4-1
MPS Old Stars
MPS Old Stars
22:00 14/06
Aifk Turku
Aifk Turku
3-0
IFK Mariehamn II
IFK Mariehamn II
22:00 14/06
FF Jaro II
FF Jaro II
1-2
VPV Pallo Veikot
VPV Pallo Veikot
LIT I Lyga

LIT I Lyga

22:30 14/06
BE1 NFA
BE1 NFA
2-1
FK Tauras Taurage
FK Tauras Taurage
22:00 14/06
Nevezis Kedainiai
Nevezis Kedainiai
1-0
FK Riteriai
FK Riteriai
TUN Professional League 2

TUN Professional League 2

22:30 14/06
Jendouba Sport
Jendouba Sport
3-1
A.S Ariana
A.S Ariana
22:30 14/06
Kalaa Sport
Kalaa Sport
0-0
CS Tabarka
CS Tabarka
22:30 14/06
ES Rades
ES Rades
1-1
J.S. Kairouanaise
J.S. Kairouanaise
22:30 14/06
AS Oued Ellil
AS Oued Ellil
1-0
Jeunesse Sportive Omrane
Jeunesse Sportive Omrane
TUN Professional League 1

TUN Professional League 1

22:30 14/06
AS Slimane
AS Slimane
2-2
Etoile Metlaoui
Etoile Metlaoui
22:30 14/06
E.Gawafel.S.Gafsa
E.Gawafel.S.Gafsa
1-2
Olympique de Beja
Olympique de Beja
22:30 14/06
C.A.Bizertin
C.A.Bizertin
2-0
US Tataouine
US Tataouine
22:30 14/06
US Ben Guerdane
US Ben Guerdane
1-2
A.S.Marsa
A.S.Marsa
22:30 14/06
Stade tunisien
Stade tunisien
1-1
Club Africain
Club Africain
RUS FNL2

RUS FNL2

22:30 14/06
Saturn Ramenskoe
Saturn Ramenskoe
2-0
Znamya Truda
Znamya Truda
CZE Third League

CZE Third League

22:30 14/06
SC Znojmo
SC Znojmo
2-1
Hodonin Sardice
Hodonin Sardice
22:00 14/06
Blansko
Blansko
3-0
MFK Karvina B
MFK Karvina B
UZB Super League

UZB Super League

22:20 14/06
Metallurg Bekobod
Metallurg Bekobod
0-0
Kuruvchi Bunyodkor
Kuruvchi Bunyodkor
COL U19

COL U19

22:00 14/06
Tiendas Margos U19
Tiendas Margos U19
1-0
Independiente Medellin U19
Independiente Medellin U19
22:00 14/06
Depor Valencia FC U19
Depor Valencia FC U19
0-5
America de Cali U19
America de Cali U19
FRA Toulon Tournament

FRA Toulon Tournament

22:00 14/06
Mexico U23
Mexico U23
1-3
Japan U19
Japan U19
19:00 14/06
Korea Republic U21
Korea Republic U21
2-1
Indonesia U20
Indonesia U20
CAN W-U17

CAN W-U17

22:00 14/06
Nigeria U17 (w)
Nigeria U17 (w)
2-0
Liberia U17 Women
Liberia U17 Women
LAT Higher League

LAT Higher League

22:00 14/06
FK Valmiera
FK Valmiera
6-1
Tukums-2000
Tukums-2000
BLR Premier League

BLR Premier League

22:00 14/06
FC Isloch
FC Isloch
1-0
FC Gomel
FC Gomel
EST Women

EST Women's Meistri Liiga

22:00 14/06
Tallinna Kalev(w)
Tallinna Kalev(w)
0-2
FC Flora Tallinn (w)
FC Flora Tallinn (w)
22:00 14/06
Lootos Polva(w)
Lootos Polva(w)
1-5
Saku Sporting (w)
Saku Sporting (w)
ETH Premier League

ETH Premier League

22:00 14/06
Dire Dawa City
Dire Dawa City
1-0
Saint George
Saint George
IRQ Premier League

IRQ Premier League

22:00 14/06
Erbil
Erbil
0-0
Al Talaba
Al Talaba
ARG Youth League

ARG Youth League

21:30 14/06
Excursionistas U20
Excursionistas U20
4-0
Deportivo Laferrere U20
Deportivo Laferrere U20
BOL Reserve League

BOL Reserve League

21:30 14/06
Real Tomayapo Reserves
Real Tomayapo Reserves
4-3
Royal Pari FC Reserves
Royal Pari FC Reserves
JOR Women

JOR Women's League

21:00 14/06
Al Istiqlal(w)
Al Istiqlal(w)
1-2
Al-Hussein SC (w)
Al-Hussein SC (w)
BLR Women

BLR Women's League

21:00 14/06
Dyussh Polesgu (W)
Dyussh Polesgu (W)
0-6
Dnepr Mogilev (w)
Dnepr Mogilev (w)
20:00 14/06
Gomel(w)
Gomel(w)
0-5
Lokomotiv Vitebsk (w)
Lokomotiv Vitebsk (w)
16:50 14/06
Zorka BGU(w)
Zorka BGU(w)
3-0
Belarus (w) U19
Belarus (w) U19
KAZ Division 1

KAZ Division 1

21:00 14/06
Kaisar Kyzylorda Reserves
Kaisar Kyzylorda Reserves
1-2
FK Taraz
FK Taraz
20:00 14/06
Okzhetpes
Okzhetpes
1-0
FK Kaspyi Aktau
FK Kaspyi Aktau
19:00 14/06
Akzhayik Oral
Akzhayik Oral
0-2
Altay FK
Altay FK
BLR First League

BLR First League

21:00 14/06
FC Slonim-2017
FC Slonim-2017
1-0
Lokomotiv Gomel
Lokomotiv Gomel
17:00 14/06
Belarus U17
Belarus U17
3-1
BATE-2 Borisov
BATE-2 Borisov
Esiliiga B

Esiliiga B

21:00 14/06
FC Kuressaare II
FC Kuressaare II
1-0
Tartu Kalev
Tartu Kalev
ARG Reserve League

ARG Reserve League

20:00 14/06
CA Atlanta Reserves
CA Atlanta Reserves
3-0
Nueva Chicago Reserves
Nueva Chicago Reserves
01:00 14/06
Quilmes Reserves
Quilmes Reserves
1-1
All Boys Reserves
All Boys Reserves
01:00 14/06
JJ Urquiza Reserves
JJ Urquiza Reserves
1-0
Yupanqui Reserves
Yupanqui Reserves
01:00 14/06
Argentino Merlo Reserves
Argentino Merlo Reserves
2-0
Deportivo Liniers Reserves
Deportivo Liniers Reserves
ETH WL

ETH WL

20:00 14/06
Ethiopia Nigd Bank (W)
Ethiopia Nigd Bank (W)
2-1
Mechal FC (W)
Mechal FC (W)
14:00 14/06
Addis Ababa Ketema (W)
Addis Ababa Ketema (W)
1-2
Arba Minch (W)
Arba Minch (W)
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

20:00 14/06
Botafogo RJ U20
Botafogo RJ U20
1-1
Audax Rio/RJ U20
Audax Rio/RJ U20
06:00 14/06
Apucarana SC U20
Apucarana SC U20
2-0
Atletico Paranaense (Youth)
Atletico Paranaense (Youth)
02:00 14/06
Academia FC U20
Academia FC U20
2-2
Dom Bosco U20
Dom Bosco U20
01:30 14/06
Trindade AC U20
Trindade AC U20
1-1
Vila Nova (Youth)
Vila Nova (Youth)
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

20:00 14/06
MFK Ruzomberok
MFK Ruzomberok
4-0
Humenne
Humenne
CÚP FA MALAYSIA

CÚP FA MALAYSIA

20:00 14/06
Terengganu FC
Terengganu FC
2-1
Perak FC
Perak FC
20:00 14/06
Kedah
Kedah
5-0
Bukit Tambun FC
Bukit Tambun FC
19:15 14/06
Pahang
Pahang
1-1
Penang FC
Penang FC
17:30 14/06
KL City FC
KL City FC
2-2
Kuching City FC
Kuching City FC
KYR Premier League

KYR Premier League

19:00 14/06
FK Alga Bishkek
FK Alga Bishkek
1-3
FC Abdish-Ata Kant
FC Abdish-Ata Kant
19:00 14/06
FC Ilbirs
FC Ilbirs
1-2
FC Talant
FC Talant
KEN Premier League

KEN Premier League

19:00 14/06
Ulinzi Stars Nakuru
Ulinzi Stars Nakuru
1-3
Nzoia United
Nzoia United
CHN Super League

CHN Super League

19:00 14/06
Tianjin Jinmen Tiger FC
Tianjin Jinmen Tiger FC
0-3
Shanghai Port FC
Shanghai Port FC
19:00 14/06
Nantong Zhiyun FC
Nantong Zhiyun FC
0-1
Shenzhen Peng City FC
Shenzhen Peng City FC
18:35 14/06
Meizhou Hakka FC
Meizhou Hakka FC
0-0
Shandong Taishan FC
Shandong Taishan FC
Ken-SL

Ken-SL

19:00 14/06
Kibera Black Stars
Kibera Black Stars
0-1
Mara Sugar FC
Mara Sugar FC
16:00 14/06
Mathare United
Mathare United
3-0
Darajani Gogo
Darajani Gogo
SIN Premier League

SIN Premier League

18:45 14/06
Hougang United FC
Hougang United FC
2-6
Geylang United FC
Geylang United FC
MGL Premier League

MGL Premier League

18:15 14/06
Bavarians FC
Bavarians FC
2-9
Erchim
Erchim
AUS NSW-N Reserves League

AUS NSW-N Reserves League

18:00 14/06
Darwin Olympics (Reserve)
Darwin Olympics (Reserve)
6-1
Darwin heart Reserves
Darwin heart Reserves
15:50 14/06
Casuarina FC Reserve
Casuarina FC Reserve
2-5
Garuda FC Reserve
Garuda FC Reserve
AUS Darwin Premier League

AUS Darwin Premier League

18:00 14/06
Casuarina FC
Casuarina FC
2-1
Hellenic AC
Hellenic AC
16:00 14/06
University Azzurri FC
University Azzurri FC
2-4
Darwin Hearts
Darwin Hearts
QLD D2

QLD D2

18:00 14/06
Ipswich knights
Ipswich knights
0-4
Holland Park Hawks FC
Holland Park Hawks FC
17:00 14/06
Samford Ranges
Samford Ranges
2-1
Taringa Rovers
Taringa Rovers
AUS-S Women

AUS-S Women's Reserves League

17:45 14/06
Adelaide University Reserve(w)
Adelaide University Reserve(w)
1-2
West Torrens Birkalla  Reserves (W)
West Torrens Birkalla Reserves (W)
15:45 14/06
Salisbury Inter Reserves(w)
Salisbury Inter Reserves(w)
1-4
Adelaide Comets Reserve (w)
Adelaide Comets Reserve (w)
AUS-S Women

AUS-S Women's Premier League

17:45 14/06
Salisbury Inter(w)
Salisbury Inter(w)
2-4
Adelaide Comets Women
Adelaide Comets Women
17:00 14/06
Sturt Lions (W)
Sturt Lions (W)
6-6
Adelaide City (w)
Adelaide City (w)
15:45 14/06
Adelaide University (w)
Adelaide University (w)
0-3
West Torrens Birkalla (w)
West Torrens Birkalla (w)
CHN Champions League

CHN Champions League

17:40 14/06
Xi‘an High-Tech Yilian FC
Xi‘an High-Tech Yilian FC
0-0
Lanzhou Hailu
Lanzhou Hailu
17:00 14/06
Xinjiang Lingmengzhe FC
Xinjiang Lingmengzhe FC
1-1
Xinjiang Snowland
Xinjiang Snowland
NPL Victoria 3

NPL Victoria 3

17:30 14/06
Whittlesea Zebras
Whittlesea Zebras
1-0
Doveton
Doveton
17:30 14/06
Essendon Royals
Essendon Royals
1-2
Box Hill United SC
Box Hill United SC
NPL Victoria 2

NPL Victoria 2

17:30 14/06
Northcote City
Northcote City
2-0
Bentleigh greens
Bentleigh greens
17:30 14/06
Werribee City
Werribee City
2-1
Brunswick City
Brunswick City
AUS TSA Premier Championship

AUS TSA Premier Championship

17:15 14/06
Clarence Zebras Reserves
Clarence Zebras Reserves
2-4
Taroona
Taroona
17:10 14/06
Olympia Warriors
Olympia Warriors
1-2
New Town Eagles
New Town Eagles
BHU Premier League

BHU Premier League

17:00 14/06
Daga United FC
Daga United FC
1-2
RTC FC
RTC FC
AUS-S Premier Leagues

AUS-S Premier Leagues

17:00 14/06
Modbury Jets
Modbury Jets
1-1
Metrostars SC
Metrostars SC
AUS VIC Women

AUS VIC Women's Premier League

16:30 14/06
Box Hill(w)
Box Hill(w)
2-1
Bentleigh Greens (W)
Bentleigh Greens (W)
ALG U21

ALG U21

16:15 14/06
ASO Chlef U21
ASO Chlef U21
3-2
US Biskra U21
US Biskra U21
16:15 14/06
US Souf U21
US Souf U21
1-4
JS Kabylie U21
JS Kabylie U21
16:15 14/06
MC El Bayadh U21
MC El Bayadh U21
0-0
ES Ben Aknoun U21
ES Ben Aknoun U21
16:00 14/06
Paradou AC U21
Paradou AC U21
0-0
USM Khenchela U21
USM Khenchela U21
16:00 14/06
NC Magra U21
NC Magra U21
0-3
USM Alger U21
USM Alger U21
16:00 14/06
JS Saoura U21
JS Saoura U21
1-4
CR Belouizdad U21
CR Belouizdad U21
THA Women

THA Women's Super League

16:00 14/06
Kasem Bundit(w)
Kasem Bundit(w)
3-0
Hinkhon United (w)
Hinkhon United (w)
THA University League

THA University League

15:45 14/06
Mahanakorn University
Mahanakorn University
0-9
Rajamangala University Rattanakosin
Rajamangala University Rattanakosin
15:30 14/06
Thammasat University
Thammasat University
13-0
Bansomdejchaopraya Rajabhat University
Bansomdejchaopraya Rajabhat University
13:30 14/06
KMUT North Bangkok
KMUT North Bangkok
1-10
Kasem Bundit University
Kasem Bundit University
13:30 14/06
Dhonburi Rajabhat University
Dhonburi Rajabhat University
0-6
Chulalongkorn University
Chulalongkorn University
09:00 14/06
Chandrakasem Rajabat University
Chandrakasem Rajabat University
0-3
 Bangkok University Rangsit
Bangkok University Rangsit
09:00 14/06
Dhurakij Pundit University
Dhurakij Pundit University
0-0
North Bangkok University
North Bangkok University
SVK U19W

SVK U19W

15:30 14/06
FC Tatran Presov U19 (W)
FC Tatran Presov U19 (W)
4-1
Spartak Myjava U19 (W)
Spartak Myjava U19 (W)
MON First League

MON First League

15:15 14/06
DMU
DMU
3-5
Khovd Western
Khovd Western
CHN Women

CHN Women's League One

15:15 14/06
Shanghai Shenhua(w)
Shanghai Shenhua(w)
4-2
Sichuan (w)
Sichuan (w)
15:15 14/06
Guangdong Sports Lottery(w)
Guangdong Sports Lottery(w)
1-2
Guangxi Pingguo Beinong (w)
Guangxi Pingguo Beinong (w)
15:15 14/06
Dalian(w)
Dalian(w)
3-1
Wuhan Sports University (w)
Wuhan Sports University (w)
13:00 14/06
Tianjin Shengde(w)
Tianjin Shengde(w)
0-2
Hebei CFFC (w)
Hebei CFFC (w)
13:00 14/06
辽宁沈北禾丰女足
辽宁沈北禾丰女足
1-0
Qingdao West Coast(w)
Qingdao West Coast(w)
13:00 14/06
Beijing Normal University(w)
Beijing Normal University(w)
4-1
Foshan Sports (w)
Foshan Sports (w)
13:00 14/06
Fujian Nanan (w)
Fujian Nanan (w)
0-1
Yunnan Antai(w)
Yunnan Antai(w)
NPL U23 A

NPL U23 A

15:15 14/06
Northcote City U23
Northcote City U23
2-4
Bentleigh Greens U23
Bentleigh Greens U23
15:15 14/06
Werribee City U23
Werribee City U23
1-2
Brunswick City U23
Brunswick City U23
AUS TSA Reserve

AUS TSA Reserve

15:00 14/06
Glenorchy Knights C
Glenorchy Knights C
0-7
South Hobart C
South Hobart C
ALG Women

ALG Women's League

15:00 14/06
Fc Constantine(w)
Fc Constantine(w)
7-0
Bejaia (w)
Bejaia (w)
NZ WC

NZ WC

14:00 14/06
Western Springs (w)
Western Springs (w)
5-0
Hibiscus Coast  (w)
Hibiscus Coast (w)
NZ Cup

NZ Cup

14:00 14/06
Auckland United
Auckland United
1-1
Manurewa AFC
Manurewa AFC
Chinese U-21 League

Chinese U-21 League

14:00 14/06
Cangzhou Mighty Lions U21
Cangzhou Mighty Lions U21
1-1
Beijing Guoan U21
Beijing Guoan U21
14:00 14/06
Wuhan Three Towns U21
Wuhan Three Towns U21
3-3
Shenzhen Xinpengcheng U21
Shenzhen Xinpengcheng U21
KAZ Women’s Super League

KAZ Women’s Super League

13:30 14/06
Tomiris Turan(w)
Tomiris Turan(w)
3-1
Okzhetpes (w)
Okzhetpes (w)
USA WPSL

USA WPSL

10:00 14/06
Rebels SC (W)
Rebels SC (W)
3-1
ASC San Diego (w)
ASC San Diego (w)
USL2

USL2

09:10 14/06
Flatirons Rush
Flatirons Rush
2-2
Albion SC Boulder
Albion SC Boulder
09:00 14/06
Redlands FC
Redlands FC
6-2
Hippocampus of southern California
Hippocampus of southern California
07:00 14/06
RKC Third Coast
RKC Third Coast
2-0
Minneapolis City SC
Minneapolis City SC
06:00 14/06
Oakland County FC
Oakland County FC
0-4
Midwest United
Midwest United
MLS Next PL

MLS Next PL

08:00 14/06
Vancouver Whitecaps Reserve
Vancouver Whitecaps Reserve
4-1
MINNESOTA United B
MINNESOTA United B
06:30 14/06
Crown Legacy FC
Crown Legacy FC
0-3
Philadelphia Union II
Philadelphia Union II
06:00 14/06
International Miami B
International Miami B
1-1
Columbus Crew B
Columbus Crew B
06:00 14/06
Orlando City B
Orlando City B
2-2
Chattanooga
Chattanooga
USA NPSL

USA NPSL

07:30 14/06
Fort Worth Vaqueros
Fort Worth Vaqueros
2-3
Laredo Heat
Laredo Heat
GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

07:30 14/06
Esporte Clube Bahia
Esporte Clube Bahia
1-0
Fortaleza
Fortaleza
07:30 14/06
Palmeiras
Palmeiras
2-0
Clube de Regatas Vasco da Gama
Clube de Regatas Vasco da Gama
06:00 14/06
Internacional RS
Internacional RS
0-0
Sao Paulo
Sao Paulo
06:00 14/06
CR Flamengo
CR Flamengo
2-1
Gremio (RS)
Gremio (RS)
06:00 14/06
Athletico Paranaense
Athletico Paranaense
3-1
Criciuma
Criciuma
05:00 14/06
Cruzeiro Esporte Clube
Cruzeiro Esporte Clube
2-1
Cuiaba
Cuiaba
GIẢI VĐQG ARGENTINA

GIẢI VĐQG ARGENTINA

07:15 14/06
CA Newell's Old Boys
CA Newell
0-2
Instituto de Córdoba
Instituto de Córdoba
07:15 14/06
Lanus
Lanus
2-0
Racing Club de Avellaneda
Racing Club de Avellaneda
05:00 14/06
Club Atletico Tigre
Club Atletico Tigre
1-1
Belgrano
Belgrano
05:00 14/06
CA Sarmiento
CA Sarmiento
2-0
Estudiantes La Plata
Estudiantes La Plata
OFC W U16

OFC W U16

07:00 14/06
Papua New Guinea U16 (W)
Papua New Guinea U16 (W)
0-1
American Samoa U16(W)
American Samoa U16(W)
USA ULOC

USA ULOC

07:00 14/06
Omaha
Omaha
4-1
Spokane Velocity
Spokane Velocity
PAR Cup

PAR Cup

07:00 14/06
29 de setiembre
29 de setiembre
1-3
12 de Octubre SD
12 de Octubre SD
04:30 14/06
Atlantida SC
Atlantida SC
3-2
3 de Febrero RB FBC
3 de Febrero RB FBC
02:30 14/06
Club 16 de Julio
Club 16 de Julio
1-4
Nacional de Yby Yau
Nacional de Yby Yau
BRA Serie B

BRA Serie B

07:00 14/06
Amazonas FC
Amazonas FC
0-1
Chapecoense SC
Chapecoense SC
ECU Campeonato Serie B

ECU Campeonato Serie B

07:00 14/06
Gualaceo SC
Gualaceo SC
1-0
Manta FC
Manta FC
BRA Serie D

BRA Serie D

06:00 14/06
Treze Campina Grande PB
Treze Campina Grande PB
2-0
Potiguar RN
Potiguar RN
05:00 14/06
Princesa AM
Princesa AM
3-1
Humaita AC
Humaita AC
05:00 14/06
Itabuna BA
Itabuna BA
1-1
Democrata SL/MG
Democrata SL/MG
05:00 14/06
Fluminense PI
Fluminense PI
2-2
Cameta EC
Cameta EC
BRA Campeonato Baiano 2

BRA Campeonato Baiano 2

05:00 14/06
Fluminense de Feira BA
Fluminense de Feira BA
1-0
Jacobinense EC
Jacobinense EC
VEN Cup

VEN Cup

05:00 14/06
Monagas SC
Monagas SC
5-1
Atletico La Cruz
Atletico La Cruz
05:00 14/06
Deportivo Tachira
Deportivo Tachira
5-1
Urena SC
Urena SC
05:00 14/06
Caracas FC
Caracas FC
2-1
Metropolitanos FC
Metropolitanos FC
03:00 14/06
Trujillanos
Trujillanos
2-0
Deportivo Rayo Zuliano
Deportivo Rayo Zuliano
03:00 14/06
Aragua FC
Aragua FC
0-0
Maritimo de La Guaira
Maritimo de La Guaira
03:00 14/06
Angostura FC
Angostura FC
0-1
Bolívar SC VEN
Bolívar SC VEN
02:30 14/06
Portuguesa FC
Portuguesa FC
1-2
Zamora Barinas
Zamora Barinas
02:30 14/06
Academia Anzoategui
Academia Anzoategui
1-0
Universidad Central de Venezuela
Universidad Central de Venezuela
02:30 14/06
Atletico El Vigia
Atletico El Vigia
1-2
CD Hermanos Colmenares
CD Hermanos Colmenares
ICE Division 4

ICE Division 4

03:00 14/06
Arborg
Arborg
3-2
KA Asvellir
KA Asvellir
FAR Division 1

FAR Division 1

02:15 14/06
B36 Torshavn II
B36 Torshavn II
3-2
KI Klaksvik II
KI Klaksvik II
ICE Division 3

ICE Division 3

02:15 14/06
Vaengir Jupiters
Vaengir Jupiters
2-3
KFK Kopavogur
KFK Kopavogur
02:15 14/06
Kari
Kari
5-2
IH Hafnarfjordur
IH Hafnarfjordur
02:15 14/06
Hviti Riddarinn
Hviti Riddarinn
1-3
Ellidi
Ellidi
ICE Cup

ICE Cup

02:15 14/06
Vikingur Reykjavik
Vikingur Reykjavik
3-1
Fylkir
Fylkir
ICE Division 2

ICE Division 2

02:15 14/06
Reynir Sandgerdi
Reynir Sandgerdi
0-2
Throttur Vogum
Throttur Vogum
02:15 14/06
HotturHuginn
HotturHuginn
3-4
Fjardabyggd Leiknir
Fjardabyggd Leiknir
02:15 14/06
Haukar Hafnarfjordur
Haukar Hafnarfjordur
0-3
Vikingur Olafsvik
Vikingur Olafsvik
Lengjudeildin

Lengjudeildin

02:15 14/06
Throttur Reykjavik
Throttur Reykjavik
1-2
Afturelding
Afturelding
02:15 14/06
UMF Njardvik
UMF Njardvik
3-0
IR Reykjavik
IR Reykjavik
BRA Paulista Women

BRA Paulista Women's League

02:00 14/06
Sao Jose(w)
Sao Jose(w)
0-3
Palmeiras SP (w)
Palmeiras SP (w)
SPA Segunda Division

SPA Segunda Division

02:00 14/06
RCD Espanyol
RCD Espanyol
0-0
Sporting Gijon
Sporting Gijon
IRE First Division

IRE First Division

01:45 14/06
Wexford
Wexford
0-1
Treaty United
Treaty United
01:45 14/06
Kerry FC
Kerry FC
2-1
Longford Town
Longford Town
01:45 14/06
Finn Harps
Finn Harps
1-1
UC Dublin
UC Dublin
01:45 14/06
Cork City
Cork City
4-1
Cobh Ramblers
Cobh Ramblers
01:45 14/06
Bray Wanderers
Bray Wanderers
1-0
Athlone Town
Athlone Town
IRE Premier Division

IRE Premier Division

01:45 14/06
Waterford United
Waterford United
0-1
Shelbourne
Shelbourne
01:45 14/06
St. Patrick's Athletic
St. Patrick
2-1
Shamrock Rovers
Shamrock Rovers
01:45 14/06
Galway United FC
Galway United FC
3-0
Drogheda United
Drogheda United
01:45 14/06
Dundalk
Dundalk
1-0
Sligo Rovers
Sligo Rovers
01:45 14/06
Bohemian
Bohemian
1-2
Derry City
Derry City
Swiss U19 League

Swiss U19 League

01:15 14/06
Lausanne Sports U19
Lausanne Sports U19
4-1
Neuchatel Xamax U19
Neuchatel Xamax U19
NOR U19

NOR U19

01:15 14/06
Skeid Oslo U19
Skeid Oslo U19
0-2
Ham Kam U19
Ham Kam U19
01:15 14/06
Oppsal U19
Oppsal U19
1-0
Moss U19
Moss U19
01:15 14/06
Asker U19
Asker U19
3-0
Grorud U19
Grorud U19
01:15 14/06
Klofta U19
Klofta U19
0-0
Ready U19
Ready U19
01:00 14/06
As IL U19
As IL U19
0-4
Sprint Jeloy U19
Sprint Jeloy U19
URU Reserve League

URU Reserve League

01:00 14/06
Racing Club de Montevideo Reserves
Racing Club de Montevideo Reserves
2-1
Deportivo Maldonado Reserves
Deportivo Maldonado Reserves