KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

EST Cup

EST Cup

22:50 13/06
Viljandi Tulevik
Viljandi Tulevik
1-1
Zealot Sporting
Zealot Sporting
TUN Professional League 2

TUN Professional League 2

22:40 13/06
AS Gabes
AS Gabes
1-1
E. M. Mahdia
E. M. Mahdia
22:30 13/06
CO Medenine
CO Medenine
1-0
SC Moknine
SC Moknine
22:30 13/06
Rogba Tataouine
Rogba Tataouine
1-3
Stade Gabesien
Stade Gabesien
22:30 13/06
Jerba Midoun
Jerba Midoun
1-2
AS jelma
AS jelma
22:30 13/06
CO Sidi Bouzid
CO Sidi Bouzid
1-1
Esperance Sportive Zarzis
Esperance Sportive Zarzis
22:30 13/06
Rejiche
Rejiche
2-0
Oceano Kerkennah
Oceano Kerkennah
22:30 13/06
Hamam Sousse
Hamam Sousse
3-1
CS.Hammam-Lif
CS.Hammam-Lif
22:30 13/06
CS Korba
CS Korba
3-1
Sporting Ben Arous
Sporting Ben Arous
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

22:30 13/06
Purha
Purha
1-7
KJP
KJP
22:30 13/06
Mikkelin Palloilijat IIMikkelin Palloilijat II
Mikkelin Palloilijat IIMikkelin Palloilijat II
6-0
KoPa
KoPa
22:30 13/06
Kultsu Lappeenranta
Kultsu Lappeenranta
4-0
MiPK Mikkeli
MiPK Mikkeli
Niger National League

Niger National League

22:30 13/06
Renaissance
Renaissance
2-1
Olympic FC de Niamey
Olympic FC de Niamey
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

22:30 13/06
Jazz Pori
Jazz Pori
3-2
FC Vaajakoski
FC Vaajakoski
22:30 13/06
EPS Espoo
EPS Espoo
1-1
KPV
KPV
22:30 13/06
JaPS B
JaPS B
0-3
Atlantis II
Atlantis II
CZE Third League

CZE Third League

22:30 13/06
TJ Tatran Bohunice
TJ Tatran Bohunice
0-2
Slovacko II
Slovacko II
NGA PL

NGA PL

22:00 13/06
Nasarawa United
Nasarawa United
2-2
Beyond Limits
Beyond Limits
ARG Reserve League

ARG Reserve League

22:00 13/06
Arsenal de Sarandi Reserves
Arsenal de Sarandi Reserves
3-0
Temperley Reserves
Temperley Reserves
22:00 13/06
Central Ballester (R)
Central Ballester (R)
1-1
Deportivo Espanol Reserves
Deportivo Espanol Reserves
21:10 13/06
Lujan Reserves
Lujan Reserves
2-0
Sportivo Barracas Reserves
Sportivo Barracas Reserves
21:00 13/06
Deportivo Camioneros Reserves
Deportivo Camioneros Reserves
2-3
CA Brown de Adrogue Reserves
CA Brown de Adrogue Reserves
21:00 13/06
Sacachispas Reserves
Sacachispas Reserves
0-0
Villa Dalmine Reserves
Villa Dalmine Reserves
21:00 13/06
Villa San Carlos Reserves
Villa San Carlos Reserves
4-0
Deportivo Armenio Reserves
Deportivo Armenio Reserves
20:00 13/06
CA Lugano Reserves
CA Lugano Reserves
0-1
Centro Espanyol Reserves
Centro Espanyol Reserves
20:00 13/06
Ferro Carril Oeste Reserves
Ferro Carril Oeste Reserves
2-0
Defensores de Belgrano Reserves
Defensores de Belgrano Reserves
RUS FNL2

RUS FNL2

22:00 13/06
FK Ryazan
FK Ryazan
2-1
SKA Khabarovsk II
SKA Khabarovsk II
22:00 13/06
Zenit St Petersburg B
Zenit St Petersburg B
1-1
Rodina Moskva III
Rodina Moskva III
22:00 13/06
Spartak Moscow 2
Spartak Moscow 2
1-0
Luki Energiya
Luki Energiya
22:00 13/06
FC Dinamo-Vologda
FC Dinamo-Vologda
2-0
Torpedo Vladimir
Torpedo Vladimir
21:30 13/06
FK Kolomna
FK Kolomna
1-2
Strogino Moscow
Strogino Moscow
21:30 13/06
Zvezda St. Petersburg
Zvezda St. Petersburg
2-4
FC Tver
FC Tver
21:00 13/06
Salyut Belgorod
Salyut Belgorod
2-1
FK Oryol
FK Oryol
21:00 13/06
Dynamo Moscow B
Dynamo Moscow B
2-0
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
21:00 13/06
Chertanovo Moscow
Chertanovo Moscow
1-3
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Saint Petersburg
20:00 13/06
Zenit Penza
Zenit Penza
0-3
Kompozit
Kompozit
20:00 13/06
FK Kosmos Dolgoprudny
FK Kosmos Dolgoprudny
3-1
Kvant Obninsk
Kvant Obninsk
18:00 13/06
Arsenal Tula II
Arsenal Tula II
2-0
FK Khimki B
FK Khimki B
17:00 13/06
Irkutsk
Irkutsk
2-2
Baltika-BFU Kaliningrad
Baltika-BFU Kaliningrad
12:00 13/06
SY Sakhalinsk
SY Sakhalinsk
0-1
Dinamo Vladivostok
Dinamo Vladivostok
UZB Super League

UZB Super League

22:00 13/06
Dinamo Samarqand
Dinamo Samarqand
0-1
Olympic FK Tashkent
Olympic FK Tashkent
ETH Premier League

ETH Premier League

22:00 13/06
Wolkite Kenema
Wolkite Kenema
0-4
Ethiopia Bunna
Ethiopia Bunna
19:00 13/06
Ethiopia Nigd Bank
Ethiopia Nigd Bank
2-2
Bahir Dar Kenema FC
Bahir Dar Kenema FC
UZB Pro League

UZB Pro League

21:30 13/06
Mashal Muborak
Mashal Muborak
1-0
Buxoro FK
Buxoro FK
20:00 13/06
Aral Nukus
Aral Nukus
2-0
Shurtan Guzor
Shurtan Guzor
KAZ Division 1

KAZ Division 1

21:00 13/06
Khan Tengri FC
Khan Tengri FC
2-1
Ekibastuzets
Ekibastuzets
19:00 13/06
FC Jetisay
FC Jetisay
6-2
Kairat Almaty II
Kairat Almaty II
19:00 13/06
SD Family
SD Family
5-0
Yassy Turkistan
Yassy Turkistan
19:00 13/06
FK Aktobe II
FK Aktobe II
0-3
Ulytau Zhezkazgan
Ulytau Zhezkazgan
ZAN PL

ZAN PL

20:20 13/06
Zimamoto SC
Zimamoto SC
4-3
Ngome FC
Ngome FC
20:15 13/06
Kundemba FC
Kundemba FC
0-1
Uhamiaji FC
Uhamiaji FC
URU Reserve League

URU Reserve League

20:10 13/06
Juventud De Las Piedras Reserves
Juventud De Las Piedras Reserves
4-1
Danubio Reserves
Danubio Reserves
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

20:00 13/06
Spartax Joao Pessoa U20
Spartax Joao Pessoa U20
0-5
Auto Esporte U20
Auto Esporte U20
06:10 13/06
Luverdense Youth
Luverdense Youth
3-0
Sport Sinop U20
Sport Sinop U20
05:30 13/06
Vitoria BA U20
Vitoria BA U20
0-3
Bahia (Youth)
Bahia (Youth)
03:00 13/06
Mixto MT Youth
Mixto MT Youth
3-3
Operario Ltda U20
Operario Ltda U20
01:00 13/06
Marcilio Dias SC U20
Marcilio Dias SC U20
3-0
Nacao Esportes U20
Nacao Esportes U20
01:00 13/06
M10 Rio Largo U20
M10 Rio Largo U20
0-1
CSA U20
CSA U20
00:45 13/06
Fluminense U20
Fluminense U20
3-0
Nova Iguacu U20
Nova Iguacu U20
00:45 13/06
Friburguense RJ U20
Friburguense RJ U20
0-1
Perolas Negras Youth
Perolas Negras Youth
00:45 13/06
Macae U20
Macae U20
2-4
Sao Goncalo U20
Sao Goncalo U20
UZB Women

UZB Women's League

19:45 13/06
Lokomotiv Tashkent Women(w)
Lokomotiv Tashkent Women(w)
5-0
Bukhoro (w)
Bukhoro (w)
MAS President Cup

MAS President Cup

19:30 13/06
Johor Darul Takzim III FC U20
Johor Darul Takzim III FC U20
4-2
Kuala Lumpur U20
Kuala Lumpur U20
15:45 13/06
PDRM U20
PDRM U20
0-2
Selangor PB U20
Selangor PB U20
15:45 13/06
Kelantan U20
Kelantan U20
2-1
Melaka United	 U20
Melaka United U20
15:45 13/06
Terengganu FC III U20
Terengganu FC III U20
1-1
Perak U20
Perak U20
15:45 13/06
Negeri Sembilan U20
Negeri Sembilan U20
1-0
Penang U20
Penang U20
15:45 13/06
Kedah U20
Kedah U20
0-0
Kelantan Darul Naim U20
Kelantan Darul Naim U20
15:20 13/06
Kuching City U20
Kuching City U20
1-2
Pahang U20
Pahang U20
Chinese U-21 League

Chinese U-21 League

18:30 13/06
Shanghai Shenhua U21
Shanghai Shenhua U21
4-1
Meizhou Hakka U21
Meizhou Hakka U21
14:00 13/06
Henan FC U21
Henan FC U21
2-1
Tianjin Jinmen Tiger U21
Tianjin Jinmen Tiger U21
14:00 13/06
Zhejiang U21
Zhejiang U21
4-0
Nantong Zhiyun U21
Nantong Zhiyun U21
CHN Champions League

CHN Champions League

18:30 13/06
Guangzhou Anhua
Guangzhou Anhua
1-1
Chongqing Chunlei FC
Chongqing Chunlei FC
15:30 13/06
Wuhan Xiaoma
Wuhan Xiaoma
0-1
Fujian Quanzhou Qinggong
Fujian Quanzhou Qinggong
BHU Premier League

BHU Premier League

17:00 13/06
Tsirang FC
Tsirang FC
0-1
Phuentsholing Heroes FC
Phuentsholing Heroes FC
KOR WK League

KOR WK League

17:00 13/06
Suwon Fmc(w)
Suwon Fmc(w)
3-0
Sejong Gumi Sportstoto (w)
Sejong Gumi Sportstoto (w)
17:00 13/06
Seoul WFC(w)
Seoul WFC(w)
2-0
Changnyeong (w)
Changnyeong (w)
17:00 13/06
Hyundai Steel Red Angels(w)
Hyundai Steel Red Angels(w)
0-0
Gyeongju FC (w)
Gyeongju FC (w)
17:00 13/06
Kspo(w)
Kspo(w)
2-0
Boeun Sangmu (w)
Boeun Sangmu (w)
AUS NSW-N U20

AUS NSW-N U20

16:45 13/06
APIA Leichhardt Tigers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
1-5
St George City FA U20
St George City FA U20
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

14:30 13/06
Sevilla U19 (W)
Sevilla U19 (W)
1-0
Osasuna U19 (Women)
Osasuna U19 (Women)
09:00 13/06
Monterrey(w)
Monterrey(w)
0-4
AC Milan (w)
AC Milan (w)
09:00 13/06
Chivas Guadalajara Women(w)
Chivas Guadalajara Women(w)
1-4
Barcelona (w)
Barcelona (w)
THA University League

THA University League

13:30 13/06
Kasetsart University FC
Kasetsart University FC
3-0
King Mongkut University North Bangkok
King Mongkut University North Bangkok
JPN University Championship

JPN University Championship

13:00 13/06
Yokohama National University
Yokohama National University
2-1
Kyoei University
Kyoei University
13:00 13/06
Seikei University
Seikei University
2-4
Korea University (Japan)
Korea University (Japan)
13:00 13/06
Edogawa University
Edogawa University
2-4
Tokyo University of Economics
Tokyo University of Economics
USL WLW

USL WLW

09:00 13/06
Capital Sports Club (W)
Capital Sports Club (W)
0-2
Nani Lian (W)
Nani Lian (W)
09:00 13/06
Capital FC Atletica (W)
Capital FC Atletica (W)
0-2
Lane United FC (W)
Lane United FC (W)
06:00 13/06
Ann Arbor(w)
Ann Arbor(w)
0-1
Flint City AFC (W)
Flint City AFC (W)
06:00 13/06
Indy Eleven (W)
Indy Eleven (W)
1-0
Kings Hammer FC (W)
Kings Hammer FC (W)
06:00 13/06
Christos FC (W)
Christos FC (W)
3-3
Eagle FC (W)
Eagle FC (W)
CRC Women

CRC Women's Primera Division

09:00 13/06
Dimas Escazu (w)
Dimas Escazu (w)
3-3
Tsunami Azul (W)
Tsunami Azul (W)
08:00 13/06
Municipal Pococi (w)
Municipal Pococi (w)
0-2
Sporting San Jose (w)
Sporting San Jose (w)
02:00 13/06
Puerto Viejo FC (W)
Puerto Viejo FC (W)
4-2
Saprissa (w)
Saprissa (w)
USL2

USL2

09:00 13/06
Oly Town FC
Oly Town FC
1-0
United PDX
United PDX
09:00 13/06
Arizona Arsenal
Arizona Arsenal
2-0
Capo FC B
Capo FC B
08:00 13/06
San Francisco Glens SC
San Francisco Glens SC
2-0
Monterey Bay FC 2
Monterey Bay FC 2
08:00 13/06
Project 51O
Project 51O
3-1
Davis Legacy SC
Davis Legacy SC
08:00 13/06
St. Croix SC
St. Croix SC
3-3
Bavarian
Bavarian
07:00 13/06
Saint Charles FC
Saint Charles FC
3-3
River Light
River Light
07:00 13/06
Mississippi Brilla
Mississippi Brilla
0-1
Hattiesburg FC
Hattiesburg FC
07:00 13/06
Louisiana Krewe FC
Louisiana Krewe FC
3-4
Blue Goose SC
Blue Goose SC
07:00 13/06
Chicago City SC
Chicago City SC
0-2
Des Moines Menace
Des Moines Menace
06:40 13/06
Salem City
Salem City
2-2
SC United Bantams
SC United Bantams
06:30 13/06
Sarasota Paradise
Sarasota Paradise
4-4
Tampa Bay United
Tampa Bay United
06:30 13/06
Long Island Rough Riders
Long Island Rough Riders
2-0
Manhattan SC
Manhattan SC
06:30 13/06
East Atlanta
East Atlanta
2-2
Birmingham Legion B
Birmingham Legion B
06:30 13/06
Virginia Marauders
Virginia Marauders
0-2
Charlottesville Blues
Charlottesville Blues
06:10 13/06
Wake FC
Wake FC
2-3
North Carolina FC U23
North Carolina FC U23
06:00 13/06
Toledo Villa FC
Toledo Villa FC
2-1
Fort Wayne FC
Fort Wayne FC
06:00 13/06
Real Central NJ
Real Central NJ
3-2
LVU Rush
LVU Rush
06:00 13/06
Kalamazoo
Kalamazoo
5-0
South Bend Lions
South Bend Lions
06:00 13/06
Florida Elite
Florida Elite
2-0
Brooke House FC
Brooke House FC
06:00 13/06
Cedar star
Cedar star
1-1
Ironbound SC
Ironbound SC
06:00 13/06
Brevard SC
Brevard SC
1-4
SC Brave Lions
SC Brave Lions
06:00 13/06
Athens United
Athens United
0-0
Tennessee SC
Tennessee SC
06:00 13/06
Blackwatch Rush
Blackwatch Rush
2-1
Boston City FC (USA)
Boston City FC (USA)
05:00 13/06
Christos FC
Christos FC
3-1
Patuxent FA
Patuxent FA
USA WPSL

USA WPSL

08:00 13/06
Utah Surf(w)
Utah Surf(w)
4-2
Uta avalanche women (W)
Uta avalanche women (W)
07:30 13/06
Chicago Rush (W)
Chicago Rush (W)
1-2
Indiana Union (w)
Indiana Union (w)
07:00 13/06
Houlston Arthur football(w)
Houlston Arthur football(w)
2-2
Futbolera Select (W)
Futbolera Select (W)
07:00 13/06
Nashville Rhythm Fc(w)
Nashville Rhythm Fc(w)
7-0
Nashville Wolves (w)
Nashville Wolves (w)
06:50 13/06
Minnesota Thunder Academy (W)
Minnesota Thunder Academy (W)
8-0
Manitou FC (W)
Manitou FC (W)
04:00 13/06
La Roca FC (W)
La Roca FC (W)
5-2
Utah Red Devils Women
Utah Red Devils Women
INT FRL

INT FRL

07:30 13/06
Ecuador
Ecuador
3-1
Bolivia
Bolivia
06:00 13/06
USA
USA
1-1
Brazil
Brazil
GIẢI VĐQG ARGENTINA

GIẢI VĐQG ARGENTINA

07:15 13/06
CA Independiente
CA Independiente
2-1
Banfield
Banfield
07:15 13/06
Gimnasia La Plata
Gimnasia La Plata
2-1
Barracas Central
Barracas Central
05:00 13/06
Argentinos Juniors
Argentinos Juniors
2-1
Central Cordoba SDE
Central Cordoba SDE
03:00 13/06
Godoy Cruz Antonio Tomba
Godoy Cruz Antonio Tomba
1-1
Rosario Central
Rosario Central
USA NPSL

USA NPSL

07:10 13/06
Kansas City Sol
Kansas City Sol
3-1
Saint Louis Club Atletico
Saint Louis Club Atletico
07:00 13/06
Gio`s Lions SC
Gio`s Lions SC
4-3
Milwaukee Torrent
Milwaukee Torrent
07:00 13/06
Joy St Louis Park
Joy St Louis Park
4-1
Siouxland United FC
Siouxland United FC
06:30 13/06
Virginia Dream
Virginia Dream
4-2
Annapolis Blues
Annapolis Blues
05:00 13/06
Grove Soccer United
Grove Soccer United
4-0
Virginia Beach City
Virginia Beach City
BRA Serie D

BRA Serie D

07:00 13/06
Rio Branco AC
Rio Branco AC
2-1
Manaus (AM)
Manaus (AM)
06:00 13/06
Sousa PB
Sousa PB
3-2
Maracana CE
Maracana CE
06:00 13/06
CS Sergipe
CS Sergipe
0-1
Juazeirense
Juazeirense
06:00 13/06
EC Sao Jose SP
EC Sao Jose SP
6-0
CA Patrocinense
CA Patrocinense
06:00 13/06
Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
1-1
Serra
Serra
06:00 13/06
Hercilio Luz SC
Hercilio Luz SC
1-2
Novo Hamburgo RS
Novo Hamburgo RS
06:00 13/06
Costa Rica MS
Costa Rica MS
2-1
Ah so Santa SP
Ah so Santa SP
06:00 13/06
Cascavel PR
Cascavel PR
0-0
Brasil de Pelotas
Brasil de Pelotas
06:00 13/06
Capital TO
Capital TO
1-0
Mixto EC
Mixto EC
06:00 13/06
ASA
ASA
0-2
Itabaiana(SE)
Itabaiana(SE)
06:00 13/06
Aguia de Maraba
Aguia de Maraba
0-0
Tocantinopolis
Tocantinopolis
05:30 13/06
Ipatinga
Ipatinga
0-3
Audax Rio RJ
Audax Rio RJ
05:30 13/06
Inter de Limeira
Inter de Limeira
2-2
Maringa FC
Maringa FC
05:00 13/06
River PI
River PI
1-3
Moto Club Sao Luis MA
Moto Club Sao Luis MA
05:00 13/06
Real Noroeste
Real Noroeste
0-1
Nova Iguacu
Nova Iguacu
05:00 13/06
Petrolina PE
Petrolina PE
1-1
CS Esportivo AL
CS Esportivo AL
05:00 13/06
Iguatu CE
Iguatu CE
1-0
America FC Natal RN
America FC Natal RN
05:00 13/06
Cianorte PR
Cianorte PR
1-1
Barra FC
Barra FC
05:00 13/06
Avenida RS
Avenida RS
1-0
Concordia AC
Concordia AC
02:30 13/06
Uniao Rondonopolis MT
Uniao Rondonopolis MT
1-0
Anapolis FC
Anapolis FC
02:00 13/06
Manauara
Manauara
4-1
Trem-AP
Trem-AP
01:00 13/06
Santa Cruz RN
Santa Cruz RN
1-2
Uniclinic Atletico Cearense CE
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00 13/06
Real FC
Real FC
1-1
CRAC
CRAC
01:00 13/06
EC Jacuipense
EC Jacuipense
1-0
Retro FC Brasil
Retro FC Brasil
01:00 13/06
Ipora EC
Ipora EC
1-3
Brasiliense
Brasiliense
ECU Campeonato Serie B

ECU Campeonato Serie B

07:00 13/06
Cuniburo FC
Cuniburo FC
1-0
CD Independiente Juniors
CD Independiente Juniors
03:00 13/06
San Antonio(ECU)
San Antonio(ECU)
0-1
Club Leones del Norte
Club Leones del Norte
03:00 13/06
Chacaritas SC
Chacaritas SC
1-4
9 de Octubre
9 de Octubre
USA USL

USA USL

07:00 13/06
Memphis 901
Memphis 901
2-2
Rhode Island
Rhode Island
PAR Women

PAR Women's League

06:30 13/06
Sportivo Trinidense (W)
Sportivo Trinidense (W)
1-0
Nacional-Humaita (w)
Nacional-Humaita (w)
04:15 13/06
2 de Mayo (W)
2 de Mayo (W)
1-5
Sportivo Limpeno (w)
Sportivo Limpeno (w)
PAR Cup

PAR Cup

06:30 13/06
Benjamin Aceval
Benjamin Aceval
2-1
Club Sport Colombia
Club Sport Colombia
04:00 13/06
CS San Miguel
CS San Miguel
2-2
Juventud Mariscal Estigarribia
Juventud Mariscal Estigarribia
MLS Next PL

MLS Next PL

06:00 13/06
Real Monarchs
Real Monarchs
5-1
Sporting Kansas City(R)
Sporting Kansas City(R)
06:00 13/06
Toronto FC B
Toronto FC B
1-3
New York City Team B
New York City Team B
USA NISA

USA NISA

06:00 13/06
Club de Lyon FC
Club de Lyon FC
2-3
Savannah Clovers
Savannah Clovers
BRA Campeonato Baiano 2

BRA Campeonato Baiano 2

05:00 13/06
Vitoria da Conquista BA
Vitoria da Conquista BA
0-1
Colo Colo BA
Colo Colo BA
BRA Serie C

BRA Serie C

05:00 13/06
Sampaio Correa
Sampaio Correa
2-1
Caxias RS
Caxias RS
BRA Paulista Women

BRA Paulista Women's League

04:00 13/06
Santos(w)
Santos(w)
0-1
Bragantino (w)
Bragantino (w)
02:00 13/06
Ferroviaria(w)
Ferroviaria(w)
2-3
Sao Paulo/SP (w)
Sao Paulo/SP (w)
01:00 13/06
Realidade Jovem/SP (w)
Realidade Jovem/SP (w)
1-5
Taubate(w)
Taubate(w)
PER Liga 2

PER Liga 2

03:15 13/06
Comerciantes FC
Comerciantes FC
2-2
Deportivo Coopsol
Deportivo Coopsol
ICE Division 4

ICE Division 4

03:00 13/06
KFR Hvolsvollur
KFR Hvolsvollur
2-0
Hond Midasar
Hond Midasar
ICE U19 League

ICE U19 League

03:00 13/06
FH Hafnarfjordur U19
FH Hafnarfjordur U19
6-1
Throttur Reykjavik U19
Throttur Reykjavik U19
VEN Cup

VEN Cup

02:30 13/06
Yaracuyanos
Yaracuyanos
0-1
Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
SPA Segunda Division

SPA Segunda Division

02:00 13/06
Eibar
Eibar
0-2
Real Oviedo
Real Oviedo
BRA Youth League

BRA Youth League

02:00 13/06
Fortaleza (Youth)
Fortaleza (Youth)
1-0
Internacional RS U20
Internacional RS U20
ARG Regional League

ARG Regional League

01:45 13/06
CA Chaco For Ever Reserves
CA Chaco For Ever Reserves
0-2
CD Policiales
CD Policiales
01:45 13/06
CA Villa Alvear
CA Villa Alvear
1-1
Zona Sur
Zona Sur
NOR U19

NOR U19

01:30 13/06
Assiden U19
Assiden U19
4-2
Mjondalen U19
Mjondalen U19
01:15 13/06
Nordstrand U19
Nordstrand U19
2-0
Kongsvinger U19
Kongsvinger U19
01:10 13/06
Flint U19
Flint U19
1-1
Nanset U19
Nanset U19
01:10 13/06
Nardo U19
Nardo U19
3-1
Ranheim IL U19
Ranheim IL U19
01:00 13/06
Ullensaker U19
Ullensaker U19
2-1
Ullern U19
Ullern U19
01:00 13/06
Kvik Halden U19
Kvik Halden  U19
3-0
Krakeroy U19
Krakeroy U19
ARG Torneo A

ARG Torneo A

01:30 13/06
Estudiantes de San Luis
Estudiantes de San Luis
0-1
Deportivo Camioneros
Deportivo Camioneros
ARG Division 2

ARG Division 2

01:10 13/06
Gimnasia Jujuy
Gimnasia Jujuy
0-1
Chacarita juniors
Chacarita juniors
NED Derde Divisie

NED Derde Divisie

01:00 13/06
JOS Watergraafsmeer
JOS Watergraafsmeer
2-3
GVV Unitas
GVV Unitas
01:00 13/06
Rohda Raalte
Rohda Raalte
2-1
Achilles Veen
Achilles Veen
NED Tweede Divisie

NED Tweede Divisie

01:00 13/06
Excelsior Maassluis
Excelsior Maassluis
3-1
SC Genemuiden
SC Genemuiden
BCU20

BCU20

01:00 13/06
America MG U20 (W)
America MG  U20 (W)
1-2
SC Internacional  U20 (W)
SC Internacional U20 (W)
POL Regional Cup

POL Regional Cup

01:00 13/06
Unia Skierniewice
Unia Skierniewice
0-0
Pelikan Lowicz
Pelikan Lowicz
ICE Cup

ICE Cup

01:00 13/06
Thor Akureyri
Thor Akureyri
0-1
Stjarnan Gardabaer
Stjarnan Gardabaer
BRA Campeonato Gaucho 2

BRA Campeonato Gaucho 2

01:00 13/06
Aimore RS
Aimore RS
0-1
GE Bage
GE Bage