KQBD HÔM NAY, CẬP NHẬT KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ CHÍNH XÁC

OFC W U16

OFC W U16

07:00 20/06
American Samoa U16(W)
American Samoa U16(W)
0-11
Samoa U16(W)
Samoa U16(W)
INT FRL

INT FRL

06:30 20/06
Chile U20
Chile U20
1-0
Canada U20
Canada U20
03:45 20/06
Paraguay U20
Paraguay U20
0-1
Ecuador U20
Ecuador U20
PAR Women

PAR Women's League

06:30 20/06
Olimpia Asuncion (W)
Olimpia Asuncion (W)
2-2
Sportivo Limpeno (w)
Sportivo Limpeno (w)
04:15 20/06
Sportivo Luqueno(w)
Sportivo Luqueno(w)
4-0
2 de Mayo (W)
2 de Mayo (W)
USA WPSL

USA WPSL

06:30 20/06
Dade County FC (W)
Dade County FC (W)
3-1
AGC Football (W)
AGC Football (W)
USL2

USL2

06:30 20/06
Northern Virginia FC
Northern Virginia FC
0-2
Virginia Beach City
Virginia Beach City
06:00 20/06
Real Central NJ
Real Central NJ
1-0
West Chester United
West Chester United
06:00 20/06
NONA FC
NONA FC
3-0
Brooke House FC
Brooke House FC
06:00 20/06
FC Buffalo
FC Buffalo
1-1
Fort Wayne FC
Fort Wayne FC
06:00 20/06
Cedar star
Cedar star
1-2
Morris Elite
Morris Elite
06:00 20/06
Boston City FC (USA)
Boston City FC (USA)
1-1
Black Rock FC
Black Rock FC
06:00 20/06
Tobacco Road
Tobacco Road
4-1
Wake FC
Wake FC
05:00 20/06
Charlotte Independ B
Charlotte Independ B
3-3
West Virginia Alliance FC
West Virginia Alliance FC
03:30 20/06
Long Island Rough Riders
Long Island Rough Riders
2-1
Westchester Flames
Westchester Flames
02:00 20/06
Swan City SC
Swan City SC
1-2
Miami AC
Miami AC
USA USL

USA USL

06:30 20/06
Pittsburgh Riverhounds
Pittsburgh Riverhounds
0-1
Louisville City FC
Louisville City FC
Mỹ MLS

Mỹ MLS

06:30 20/06
Toronto FC
Toronto FC
1-2
Nashville
Nashville
06:30 20/06
Montreal Impact
Montreal Impact
2-2
New York Red Bulls
New York Red Bulls
06:30 20/06
Club Internacional de Futbol Miami
Club Internacional de Futbol Miami
2-1
Columbus Crew
Columbus Crew
06:30 20/06
DC United
DC United
0-1
Atlanta United
Atlanta United
06:30 20/06
Charlotte FC
Charlotte FC
2-2
Orlando City
Orlando City
USL WLW

USL WLW

06:10 20/06
Michigan State(w)
Michigan State(w)
2-3
Detroit City FC  (w)
Detroit City FC (w)
06:10 20/06
Long Island Rough Riders(w)
Long Island Rough Riders(w)
7-0
Paisley Athletic (W)
Paisley Athletic (W)
04:00 20/06
Northern Virginia FC (W)
Northern Virginia FC (W)
1-2
Lancaster Inferno Women
Lancaster Inferno Women
USA NISA

USA NISA

06:10 20/06
Maryland Bobcats FC
Maryland Bobcats FC
5-1
Savannah Clovers
Savannah Clovers
BRA Campeonato Gaucho 2

BRA Campeonato Gaucho 2

06:10 20/06
Farroupilha
Farroupilha
2-1
Esportivo RS
Esportivo RS
05:30 20/06
EC Passo Fundo
EC Passo Fundo
1-3
Veranopolis RS
Veranopolis RS
05:30 20/06
Sao Gabriel RS
Sao Gabriel RS
1-5
Inter Santa Maria(RS)
Inter Santa Maria(RS)
05:00 20/06
Gloria RS
Gloria RS
1-0
Gaucho
Gaucho
01:00 20/06
CE Lajeadense
CE Lajeadense
2-1
EC Pelotas(RS)
EC Pelotas(RS)
01:00 20/06
CF Com Vida SAF
CF Com Vida SAF
1-0
GE Bage
GE Bage
01:00 20/06
Cruzeiro RS
Cruzeiro RS
0-2
Uniao Frederiquense RS
Uniao Frederiquense RS
BRA Campeonato Capixaba

BRA Campeonato Capixaba

06:00 20/06
Desportiva Ferroviaria ES
Desportiva Ferroviaria ES
3-1
Real Noroeste
Real Noroeste
BRA Serie D

BRA Serie D

06:00 20/06
Novo Hamburgo RS
Novo Hamburgo RS
2-1
Concordia AC
Concordia AC
05:30 20/06
Democrata SL/MG
Democrata SL/MG
0-0
Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
05:30 20/06
Hercilio Luz SC
Hercilio Luz SC
2-1
Avenida RS
Avenida RS
USA NPSL

USA NPSL

06:00 20/06
Greenville Triumph
Greenville Triumph
2-0
Charlotte Independence
Charlotte Independence
04:00 20/06
Miami Dutch Lions FC
Miami Dutch Lions FC
5-0
Global Soccer Pathways
Global Soccer Pathways
GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

GIẢI HẠNG NHẤT BRAZIL

06:00 20/06
Juventude
Juventude
2-0
Clube de Regatas Vasco da Gama
Clube de Regatas Vasco da Gama
06:00 20/06
Fortaleza
Fortaleza
1-0
Gremio (RS)
Gremio (RS)
06:00 20/06
Sao Paulo
Sao Paulo
0-1
Cuiaba
Cuiaba
05:00 20/06
Botafogo RJ
Botafogo RJ
1-1
Athletico Paranaense
Athletico Paranaense
05:00 20/06
Atletico Clube Goianiense
Atletico Clube Goianiense
1-2
Criciuma
Criciuma
USA NWSL

USA NWSL

06:00 20/06
NJ/NY Gotham FC Women
NJ/NY Gotham FC Women
2-1
San Diego Wave (w)
San Diego Wave (w)
CSL

CSL

06:00 20/06
York United FC
York United FC
2-0
Pacific FC
Pacific FC
BRA Campeonato Baiano 2

BRA Campeonato Baiano 2

05:00 20/06
Fluminense de Feira BA
Fluminense de Feira BA
0-1
Ssa FC BA
Ssa FC BA
01:00 20/06
AD Leonico
AD Leonico
0-1
Grapiuna AC
Grapiuna AC
LDF

LDF

05:00 20/06
Atletico Pantoja
Atletico Pantoja
1-2
Atlantico FC
Atlantico FC
03:00 20/06
Universidad O&M
Universidad O&M
2-0
Atletico San Cristobal
Atletico San Cristobal
03:00 20/06
Atletico Vega Real
Atletico Vega Real
1-1
Delfines Del Este
Delfines Del Este
VEN Cup

VEN Cup

05:00 20/06
Universidad Central de Venezuela
Universidad Central de Venezuela
1-0
Deportivo Nueva Esparta
Deportivo Nueva Esparta
BRA Serie C

BRA Serie C

05:00 20/06
Ferroviario CE
Ferroviario CE
3-2
Sao Jose PoA RS
Sao Jose PoA RS
BRA Serie B

BRA Serie B

05:00 20/06
Santos
Santos
2-0
Goiás EC
Goiás EC
CHI Cup

CHI Cup

04:30 20/06
Santiago Wanderers
Santiago Wanderers
5-3
Concon National
Concon National
BRA Paulista Women

BRA Paulista Women's League

04:00 20/06
Ferroviaria(w)
Ferroviaria(w)
5-1
Marilia (W)
Marilia (W)
COL Liga Betplay Femenina

COL Liga Betplay Femenina

03:30 20/06
Alianza Petrolera(w)
Alianza Petrolera(w)
2-3
Independiente Santa Fe (w)
Independiente Santa Fe (w)
ICE U19 League

ICE U19 League

03:00 20/06
Fram Ulfarnir U19
Fram Ulfarnir U19
0-2
Breidablik Augnablik II U19
Breidablik Augnablik II U19
02:00 20/06
Throttur Reykjavik U19
Throttur Reykjavik U19
2-2
Vikingur U19
Vikingur U19
BRA Youth Championship

BRA Youth Championship

03:00 20/06
Dom Bosco U20
Dom Bosco U20
3-2
Academia FC U20
Academia FC U20
02:00 20/06
Operario VG U20
Operario VG U20
1-1
Mixto MT Youth
Mixto MT Youth
01:00 20/06
Sao Sebastiao-AL U20
Sao Sebastiao-AL U20
2-3
Flamengo Do Ipiranga U20
Flamengo Do Ipiranga U20
01:00 20/06
Terra E Mar U20
Terra E Mar U20
0-0
Ferroviario do Cabo U20
Ferroviario do Cabo U20
01:00 20/06
Confianca PB Youth
Confianca PB Youth
0-2
Sergipe U20
Sergipe U20
01:00 20/06
Criciuma SC (Youth)
Criciuma SC (Youth)
1-0
Barra SC U20
Barra SC U20
01:00 20/06
ASA U20
ASA U20
2-2
CSE U20
CSE U20
00:45 20/06
Perolas Negras Youth
Perolas Negras Youth
7-1
Macae U20
Macae U20
00:45 20/06
Sao Cristovao U20
Sao Cristovao U20
3-0
Paduano EC U20
Paduano EC U20
ICE Division 4

ICE Division 4

03:00 20/06
Ulfarnir
Ulfarnir
3-2
Lettir Reykjavik
Lettir Reykjavik
ECU Campeonato Serie B

ECU Campeonato Serie B

03:00 20/06
CD Vargas Torres
CD Vargas Torres
1-1
San Antonio(ECU)
San Antonio(ECU)
03:00 20/06
Club Leones del Norte
Club Leones del Norte
2-0
Chacaritas SC
Chacaritas SC
03:00 20/06
Guayaquil City
Guayaquil City
3-2
Gualaceo SC
Gualaceo SC
ICE LLC

ICE LLC

02:15 20/06
Arborg
Arborg
2-3
Augnablik Kopavogur
Augnablik Kopavogur
01:00 20/06
KH Hlidarendi
KH Hlidarendi
8-0
UMF Sindri Hofn
UMF Sindri Hofn
01:00 20/06
RB Keflavik
RB Keflavik
3-4
KF Fjallabyggdar
KF Fjallabyggdar
Lengjudeildin

Lengjudeildin

02:15 20/06
Grotta Seltjarnarnes
Grotta Seltjarnarnes
2-3
UMF Njardvik
UMF Njardvik
Besta-deild karla

Besta-deild karla

02:15 20/06
Breidablik
Breidablik
2-1
KA Akureyri
KA Akureyri
CHI Women

CHI Women's Division 1

02:00 20/06
Universidad Catolica(w)
Universidad Catolica(w)
0-4
Universidad de Chile (w)
Universidad de Chile (w)
UEFA EURO

UEFA EURO

02:00 20/06
Scotland
Scotland
1-1
Switzerland
Switzerland
23:00 19/06
Germany
Germany
2-0
Hungary
Hungary
POL Regional League

POL Regional League

01:40 20/06
Polonia Warsaw II
Polonia Warsaw II
5-0
Plonska Akademia Futbolu
Plonska Akademia Futbolu
ARG Regional League

ARG Regional League

01:30 20/06
Don Orione
Don Orione
2-1
CA Villa Alvear
CA Villa Alvear
NIR Women

NIR Women's Super League

01:30 20/06
Belfast Celtic(w)
Belfast Celtic(w)
0-0
Ballyclare Comrades (w)
Ballyclare Comrades (w)
CHI Primera C

CHI Primera C

01:00 20/06
AC Colina
AC Colina
1-0
Santiago City
Santiago City
BCU20

BCU20

01:00 20/06
SC Internacional U20 (W)
SC Internacional  U20 (W)
4-0
Santos FC  U20 (W)
Santos FC U20 (W)
01:00 20/06
Ferroviaria SP U20 (W)
Ferroviaria SP U20 (W)
1-1
Gremio U20 (W)
Gremio U20 (W)
BRA Youth League

BRA Youth League

01:00 20/06
America MG Youth
America MG Youth
0-1
Goias (Youth)
Goias (Youth)
01:00 20/06
Palmeiras Youth
Palmeiras Youth
3-1
Cuiaba (MT) (Youth)
Cuiaba (MT) (Youth)
01:00 20/06
Atletico Paranaense (Youth)
Atletico Paranaense (Youth)
4-1
Atletico Mineiro Youth
Atletico Mineiro Youth
ARG Tebolidun League GpC

ARG Tebolidun League GpC

01:00 20/06
Victoriano Arenas
Victoriano Arenas
2-4
Deportivo Muniz
Deportivo Muniz
01:00 20/06
Real Pilar
Real Pilar
2-2
Berazategui
Berazategui
01:00 20/06
Leandro N Alem
Leandro N Alem
0-1
Mercedes
Mercedes
01:00 20/06
Juventud Unida
Juventud Unida
0-0
CA Lugano
CA Lugano
01:00 20/06
Deportivo Paraguayo
Deportivo Paraguayo
0-2
Yupanqui
Yupanqui
01:00 20/06
Deportivo Espanol
Deportivo Espanol
0-0
Ituzaingo
Ituzaingo
01:00 20/06
Defensores de Cambaceres
Defensores de Cambaceres
2-1
Club Lujan
Club Lujan
01:00 20/06
Claypole
Claypole
1-2
Puerto Nuevo
Puerto Nuevo
01:00 20/06
Central Ballester
Central Ballester
2-0
Central Cordoba De Rosario
Central Cordoba De Rosario
01:00 20/06
Argentino de Rosario
Argentino de Rosario
4-1
Sportivo Barracas
Sportivo Barracas
GIẢI VĐQG PHẦN LAN

GIẢI VĐQG PHẦN LAN

01:00 20/06
Vaasa VPS
Vaasa VPS
1-1
AC Oulu
AC Oulu
01:00 20/06
Lahti
Lahti
3-3
Gnistan Helsinki
Gnistan Helsinki
01:00 20/06
Ilves Tampere
Ilves Tampere
2-2
SJK Seinajoen
SJK Seinajoen
01:00 20/06
HJK Helsinki
HJK Helsinki
3-1
KuPs
KuPs
01:00 20/06
Haka
Haka
0-0
Inter Turku
Inter Turku
01:00 20/06
Ekenas IF Fotboll
Ekenas IF Fotboll
1-2
IFK Mariehamn
IFK Mariehamn
BRA RJ A2

BRA RJ A2

00:45 20/06
Audax Rio RJ
Audax Rio RJ
2-1
Cabofriense(RJ)
Cabofriense(RJ)
SWE Division 2

SWE Division 2

00:30 20/06
BK Ljungsbro
BK Ljungsbro
0-2
Haninge
Haninge
00:30 20/06
Enskede IK
Enskede IK
5-2
Syrianska Eskilstuna IF
Syrianska Eskilstuna IF
00:30 20/06
Vanersborg FK
Vanersborg FK
2-1
Herrestads AIF
Herrestads AIF
00:30 20/06
Bodens BK
Bodens BK
4-2
IFK Lulea
IFK Lulea
00:00 20/06
IF Lodde
IF Lodde
0-4
Osterlen FF
Osterlen FF
00:00 20/06
IFK Hassleholm
IFK Hassleholm
1-1
IFK Trelleborg
IFK Trelleborg
00:00 20/06
Ockero IF
Ockero IF
1-2
Landvetter IS
Landvetter IS
00:00 20/06
Lucksta IF
Lucksta IF
3-1
IF Algarna
IF Algarna
SWE Cup

SWE Cup

00:15 20/06
BK Forward
BK Forward
0-5
FBK Karlstad
FBK Karlstad
00:00 20/06
Dalkurd FF
Dalkurd FF
1-5
Sollentuna United
Sollentuna United
LAT L3

LAT L3

00:00 20/06
FK RSU
FK RSU
4-0
AC Jules Verne
AC Jules Verne
GIAO HỮU CLB

GIAO HỮU CLB

00:00 20/06
FK Buducnost Podgorica
FK Buducnost Podgorica
4-2
Mornar
Mornar
23:00 19/06
FC Ballkani
FC Ballkani
2-2
Malisheva
Malisheva
23:00 19/06
NK Publikum Celje
NK Publikum Celje
2-2
Borac Banja Luka
Borac Banja Luka
AUT Landesliga

AUT Landesliga

00:00 20/06
SV Gossendorf Jaz
SV Gossendorf Jaz
2-7
Ak Liebherr Youth
Ak Liebherr Youth
DEN 4th Division

DEN 4th Division

00:00 20/06
Bronshoj
Bronshoj
0-0
Marienlyst
Marienlyst
FIN Kolmonen

FIN Kolmonen

00:00 20/06
GrIFK U23
GrIFK U23
1-0
EIF Academy
EIF Academy
23:45 19/06
Zulimanit
Zulimanit
1-0
NiemU
NiemU
23:30 19/06
VG 62
VG 62
0-1
Aifk Turku
Aifk Turku
BLR Cup

BLR Cup

00:00 20/06
Uni X-Labs Minsk
Uni X-Labs Minsk
0-0
Neman Grodno
Neman Grodno
FIN Kakkonen

FIN Kakkonen

00:00 20/06
Kiffen Helsinki
Kiffen Helsinki
3-0
Lahden Reipas
Lahden Reipas
23:00 19/06
JPS
JPS
0-2
SJK Akatemia B
SJK Akatemia B
23:00 19/06
Narpes Kraft
Narpes Kraft
3-1
JS Hercules
JS Hercules
23:00 19/06
Jakobstads Bollklubb
Jakobstads Bollklubb
4-1
Kuopion Elo
Kuopion Elo
23:00 19/06
OTP
OTP
2-4
GBK Kokkola
GBK Kokkola
23:00 19/06
TP47 Tornio
TP47 Tornio
5-0
OPS-jp
OPS-jp
LIT A Lyga

LIT A Lyga

00:00 20/06
Suduva
Suduva
2-2
Kauno Zalgiris
Kauno Zalgiris
23:30 19/06
Dziugas Telsiai
Dziugas Telsiai
0-4
FK Zalgiris Vilnius
FK Zalgiris Vilnius
SWE Elitettan

SWE Elitettan

00:00 20/06
Malmo(w)
Malmo(w)
3-1
Jitex DFF (w)
Jitex DFF (w)
SWE Division 1

SWE Division 1

00:00 20/06
Torslanda IK
Torslanda IK
1-1
Norrby IF
Norrby IF
00:00 20/06
Torns IF
Torns IF
4-1
Angelholms FF
Angelholms FF
GFA Second Division

GFA Second Division

23:30 19/06
Serrekunda FC
Serrekunda FC
1-2
RS Tallinding
RS Tallinding
23:30 19/06
Medina United FC
Medina United FC
2-1
Serrekunda Utd
Serrekunda Utd
23:30 19/06
Gambian Dutch Lions
Gambian Dutch Lions
2-0
FC Wagadou
FC Wagadou
IRQ Premier League

IRQ Premier League

23:30 19/06
Zakho
Zakho
0-0
Al Shorta
Al Shorta
23:30 19/06
Al Talaba
Al Talaba
0-2
Duhok SC
Duhok SC
23:30 19/06
Naft Al-Basra
Naft Al-Basra
2-3
Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
FAR Cup

FAR Cup

23:30 19/06
B36 Torshavn
B36 Torshavn
3-0
TB/FCS/Royn
TB/FCS/Royn
TUN Professional League 1

TUN Professional League 1

23:30 19/06
U.S.Monastir
U.S.Monastir
1-1
Stade tunisien
Stade tunisien
23:30 19/06
Club Africain
Club Africain
0-0
ES du Sahel
ES du Sahel
BFC

BFC

23:00 19/06
Etoile Filante de Ouagadougou
Etoile Filante de Ouagadougou
1-0
RC Kadiogo
RC Kadiogo
POL Liga 3

POL Liga 3

23:00 19/06
Termalica BB Nieciecza II
Termalica BB Nieciecza II
2-2
Limanovia Limanowa
Limanovia Limanowa
23:00 19/06
Victoria Wrzesnia
Victoria Wrzesnia
1-2
KS Lipno Steszew
KS Lipno Steszew
DEN Women

DEN Women's Cup

23:00 19/06
Nordsjaelland(w)
Nordsjaelland(w)
2-1
Brondby IF (w)
Brondby IF (w)
EST Cup

EST Cup

23:00 19/06
JK Tallinna Kalev III
JK Tallinna Kalev III
0-6
Tabasalu Charma
Tabasalu Charma
EGY Premier League

EGY Premier League

23:00 19/06
Ceramica Cleopatra
Ceramica Cleopatra
0-1
Modern Future FC
Modern Future FC
23:00 19/06
Baladiyat El Mahalla
Baladiyat El Mahalla
0-2
Pyramids FC
Pyramids FC
EST Premium Liiga

EST Premium Liiga

23:00 19/06
Flora
Flora
3-1
Tartu JK Maag Tammeka
Tartu JK Maag Tammeka
FIN Ykkonen

FIN Ykkonen

23:00 19/06
TPS Turku
TPS Turku
2-2
PK-35 Vantaa
PK-35 Vantaa
23:00 19/06
SalPa
SalPa
1-3
JaPS
JaPS